THAN THỞ Cạn lời

GhostxLove

Hạ Sĩ
Lạy , ông +8 mà làm như +3 +4 ... "mong manh" ?!?! chơi dzo hay mấy sv khác op +10 dễ quá đâm ra quen r hả =)) ở sv này +7 đã trầy da tróc vảy r @@

Oppa

Binh Nhì
sv khác nó bám pill bù đồ dễ thì sv này ngược lại k pill thì đồ p khó lớn r chơi được bỏ được than thở nghe mek

tau075

Binh Nhất
Xin lỗi tuổi thơ vì tao đã k ở vs mày đc lâu.. Xin lỗi ban quản trị vì hay phàn nàn. Xin lỗi những ng bị thằng kiếm 3x pk chết
Xin lỗi chính phái vì vất đi cây vk tốt của thế lực mình. Xin lỗi Squall vì lời hứa mua áo và đã để thanh kiếm tâm huyết của ông k còn xuất hiện trên sv. Xin lỗi TheZoo xin lỗi ae đã theo Jades sang đây rồi bỏ ae chầy chật cày lên 3x đã bỏ cuộc.
> off không có nghĩa là nghỉ hẳn mà là không thể đứng nhìn ngta lên lv và mình cứ đứng 1 chỗ không lên.
Sẽ quay lại. Nhưng không phải bây giờ . ;) 5tr dzo + 5 tr ygvn là quá đủ cho 1 cuộc quay về tuổi thơ vỏn vẹn chưa đầy 30 ngày. =))))
Haiz, sao lại vậy, chơi game phải biết điểm dừng chớ, đã dặn trước là đừg ham hố rồi mà... Bó tay thật

DaoLong1987

Gia nhập giang hồ
Xin lỗi tuổi thơ vì tao đã k ở vs mày đc lâu.. Xin lỗi ban quản trị vì hay phàn nàn. Xin lỗi những ng bị thằng kiếm 3x pk chết
Xin lỗi chính phái vì vất đi cây vk tốt của thế lực mình. Xin lỗi Squall vì lời hứa mua áo và đã để thanh kiếm tâm huyết của ông k còn xuất hiện trên sv. Xin lỗi TheZoo xin lỗi ae đã theo Jades sang đây rồi bỏ ae chầy chật cày lên 3x đã bỏ cuộc.
> off không có nghĩa là nghỉ hẳn mà là không thể đứng nhìn ngta lên lv và mình cứ đứng 1 chỗ không lên.
Sẽ quay lại. Nhưng không phải bây giờ . ;) 5tr dzo + 5 tr ygvn là quá đủ cho 1 cuộc quay về tuổi thơ vỏn vẹn chưa đầy 30 ngày. =))))
y chang mình , không hẳn là mất 5 10 tr mà còn mất nhiều thứ khác nữa , thui off cho khỏe người , trên đời không có bữa tiệc nào mà không tàn , than thở tý là ăn ghach đá lia lại ,còn những thằng cả đời chúng nó chơi mà không nạp đồng nào thì nó lại lên đây ẳng vài tiếng , chấp cái loại đó để làm gì vì chúng nhiều vô số

Shay

Gia nhập giang hồ
vậy là mất đi một nguồn thu điểm đáng kể rồi, hixhix, còn đâu những lần free 10 điểm hỏa tặc kênh 2, buồn quá đi :((

TungModer

Binh Nhì
Không có Dượng Tượng vẫn bem như thường~~~

+8 mong manh qá , qua private +10 cho dễ
View attachment 9162

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
đọc kỹ topic hãng ns nhé. Tôi than là +8
mong manh sao? Phải dùng não trước khi ns. Còn nói private thì ns thẳng ra sv này cũng là
private nhé bạn chẳng biết qq gì nhưng làm như mình pro lắm. Vui thì chơi chán thì nghịch hết đồ thì nghỉ
có gì mà phải xoắn nhau. :/

TungModer

Binh Nhì
Mấy bạn nghĩ tôi +7 thanh kiếm đó dễ thế sao mà ns tôi than +8.?
k thấy 3>7 à? Tỉ lệ thế nào kết quả ra sao tôi thừa hiểu. Nhưng làm mãi k lên
mua k ai bán thì thôi 1 chơi tiếp 2 nghỉ. Nghỉ 1 phát các thanh niên trẩu vào khoắng
như đúng rồi. Chắc chưa có cái +7 nào. Còn +10 bên dzo mình cũng từng có cần gì các phiên bản
dễ lên. Đừng nghĩ trên đời này ai cũng giống ai. Tôi chơi game để giải trí chứ k phải công cụ
kiếm tiền. 3 loại +3 đã cóng như mèo gặp nước thì mình hiểu các bạn nghĩ gì mà :/

MrTacKe

Gia nhập giang hồ
Lớn cả rồi , dùng tiền để giải trí mà tiếc đồng tiền thì tốt nhất đừng nên dùng để rồi hối hận. Bản thân tôi 2 cây kiếm 5m9 đốt gần 20tr , tháng trước gặm mì tôm thấy mẹ luôn có than thở tiếng nào đâu. Chơi thì xác định được thì vui không được thì buồn xíu rồi chơi lại. Đơn giản vãi nùi.

TungModer

Binh Nhì
Lớn cả rồi , dùng tiền để giải trí mà tiếc đồng tiền thì tốt nhất đừng nên dùng để rồi hối hận. Bản thân tôi 2 cây kiếm 5m9 đốt gần 20tr , tháng trước gặm mì tôm thấy mẹ luôn có than thở tiếng nào đâu. Chơi thì xác định được thì vui không được thì buồn xíu rồi chơi lại. Đơn giản vãi nùi.
nói tiếc và hối hận thì k phải nhé bác. Em chỉ nản vì đập mãi k lên thôi nên cho cây kiếm vào lên thì có động lực đập tiếp
xịt thì nghỉ cho khoẻ. Em có thèm dùng KCP đâu. Mất là bay cả xác =)))

thanhliem

Binh Nhì
Đụt mình cũng nạp tầm 10 hơn 10 củ mà đồ còn ếu có cái nào ch 7 đồ thì si măng vãi nhái còn ếu kêu này game này hay nhất cái op đồ và ch cho dù nó toạch vẫn sướng hên hê nó lên dc một cái là nó sướng tê lun ko cần biết là mất bao nhiêu muốn ko bị sốc thì trước khi đập đồ sác định là hít lá đu đủ đi cho khỏi tức lúc nào cũng nghĩ phải lên phải lên thì coi chừng hộc máu tại chỗ :))

Bên trên