Cường hoá thạch đâu là giải pháp???

Cloud

Gia nhập giang hồ
Bây giờ có bán CHT 100k/1v thì cũng ít ng` + chay mà lên 9 10 lắm . Nói chung @Lion_King quyết định làm sao tạo cho AE sân chơi tốt hơn là được r` =))

HoConNho

Binh Nhì
- AD fix CHT hiếm như mm1% or tiền 10% or kct tckc 1 như vậy cho hiếm , cả SV mặc đồ trắng hết cho vui khỏi khóc lóc gì nữa =))=))

spk_boy

Binh Nhì
đầu tiên tui xin khẳng định là tui ko phải dân farm cht, và tui có ý thế này:
_ ai nói nó ko bán cht = gold?? hiện tại nó treo ở shop 250~300k đầy ra đó ai dám nói nó toàn bán = @??
_ còn ham hố thi thố với dkt thì biết bao nhiêu cht xài cho đủ??
_ tui chơi lụm dc nhiu cht thì để dành, lv 40 vk +2 + 3, áo 3x+5 đồ 3xfull2 +3 đủ sức train mê cung (có đp). nói thế ko phải khoe mà ý tui là nếu ace lựa cơm gắp mắm đừng ham hố ao +6 đồ thì +4 5 thì vấn đề cht cũng ko phải quá căng thẳng.
_ còn nếu bán cht trong dkt thì giá cả fix theo thị trường cứ tăng lên khi top lv càng lên cao. như bg thì 500k~1m, mốt thì lên 10m~100m chẳng hạn cho nó có tiền cũng chỉ mua dc 1 số lượng cht có giới hạn thôi chứ ko phải lv 10 mua dc 1v còn 6x mua dc 100v.
_ còn nếu có ng chơi mới thì chỉ cần tích cht (Q19 Q26-27 gì đó) đổi ra đồ đã óp sẵn còn ngon hơn tự óp. như bg 5 6v cht là có đồ + 3 4 rồi nên ko quá thiệt thòi mà biết đâu lại là lợi thế.
_ còn tụi nó fame cht bán vnd thì kệ đi, nó bỏ công, bỏ tiền, bỏ của ra cày chục máy nó kiếm chút cháo thì kệ nó. nó ko có việc làm nó lấy game làm thu nhập thì mới nuôi dc mấy ng ko có tg chơi game phải đi làm. vậy ng có tiền thì bỏ tiền, ng có tg có công sức thì bỏ tg-công sức. vậy thôi.
_ cấu trúc game ngay từ đầu LK đã ko chủ ý bán cht cho mn biết quý trọng từng v cht và biết lượng sức mà thông ass dkt, chứ bán cht giá rẻ thì ai ai cũng áo +6 7 còn đại gia + 8 9 10. train thì khỏe hơn đó nhưng rồi ai ai cũng solo và solo, shop ở vdb k1 sẽ vắng như chùa bà đanh
_ và xin nhắc lại tui ko fame cht cũng ko cần gạch xây biệt thự nên mấy nam thanh, nữ tú, cú có gai đừng ném đá làm gì. ý kiến cá nhân thôi >:D<>:D<

sock

Hạ Sĩ
đầu tiên tui xin khẳng định là tui ko phải dân farm cht, và tui có ý thế này:
_ ai nói nó ko bán cht = gold?? hiện tại nó treo ở shop 250~300k đầy ra đó ai dám nói nó toàn bán = @??
_ còn ham hố thi thố với dkt thì biết bao nhiêu cht xài cho đủ??
_ tui chơi lụm dc nhiu cht thì để dành, lv 40 vk +2 + 3, áo 3x+5 đồ 3xfull2 +3 đủ sức train mê cung (có đp). nói thế ko phải khoe mà ý tui là nếu ace lựa cơm gắp mắm đừng ham hố ao +6 đồ thì +4 5 thì vấn đề cht cũng ko phải quá căng thẳng.
_ còn nếu bán cht trong dkt thì giá cả fix theo thị trường cứ tăng lên khi top lv càng lên cao. như bg thì 500k~1m, mốt thì lên 10m~100m chẳng hạn cho nó có tiền cũng chỉ mua dc 1 số lượng cht có giới hạn thôi chứ ko phải lv 10 mua dc 1v còn 6x mua dc 100v.
_ còn nếu có ng chơi mới thì chỉ cần tích cht (Q19 Q26-27 gì đó) đổi ra đồ đã óp sẵn còn ngon hơn tự óp. như bg 5 6v cht là có đồ + 3 4 rồi nên ko quá thiệt thòi mà biết đâu lại là lợi thế.
_ còn tụi nó fame cht bán vnd thì kệ đi, nó bỏ công, bỏ tiền, bỏ của ra cày chục máy nó kiếm chút cháo thì kệ nó. nó ko có việc làm nó lấy game làm thu nhập thì mới nuôi dc mấy ng ko có tg chơi game phải đi làm. vậy ng có tiền thì bỏ tiền, ng có tg có công sức thì bỏ tg-công sức. vậy thôi.
_ cấu trúc game ngay từ đầu LK đã ko chủ ý bán cht cho mn biết quý trọng từng v cht và biết lượng sức mà thông ass dkt, chứ bán cht giá rẻ thì ai ai cũng áo +6 7 còn đại gia + 8 9 10. train thì khỏe hơn đó nhưng rồi ai ai cũng solo và solo, shop ở vdb k1 sẽ vắng như chùa bà đanh
_ và xin nhắc lại tui ko fame cht cũng ko cần gạch xây biệt thự nên mấy nam thanh, nữ tú, cú có gai đừng ném đá làm gì. ý kiến cá nhân thôi >:D<>:D<
bạn mới cắn cần về ah? nó bán 250> 300k trong khi bán ra gold có 190 200k bạn nghĩ sao =)) thằng ngờ u nào dám mua của mấy thằng treo shop đấy ( trừ mấy con nghiện đang lên cơn thiếu 1 2 viên =)) ) mình cũng nói luôn với bạn là mình là 1 trong những thằng treo cht ở HB nhé =))

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Muội với chả Tiểu. Muội *ái đứng ngồi chơi game thì có. ốp xịt giờ lên đây kêu la bảo là thay dân chúng đòi quyền lợi.
Ý nàng *ái đứng là leader member chắc =)) Xàm vãi cả tờ rym =))

Nhìn coi có cái nào cần op? - chứ đừng nói op xịt
CHT giờ giá ntn rồi ngồi kêu ca lạm phát , không biết rõ về ai đó thì đừng phán xét
Rồi ok Thiếp rẽ rách - Chàng cũng chẳng = giấy súc vệ sinh!!
Tờ rym chàng vãi à??? - Thiến m*** lun đi cho nó đỡ phiền
Chứ lâu lâu " rãnh bi " đi xĩa xói họ cũng có ngày thay babie tình dục cho sextoy đấy!!
- Làm gì có ích cho đời hơn là ngoài việc chờ trực phĩ bán đi " Cái Tk` thực dụng cách làm cả Bộ phận sinh dục "
- Giáo tiếp cùng Ngôn Ngữ của Huynh đó vừa lòng chưa??? chắc tưởng ai cũng rẽ mạt như mình suy bụng ta ra bụng người @@ . Khai báo tên tuổi ingame của lãng khách đi cho Tiểu Muội diện kiến

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

Last edited:

spk_boy

Binh Nhì
bạn mới cắn cần về ah? nó bán 250> 300k trong khi bán ra gold có 190 200k bạn nghĩ sao =)) thằng ngờ u nào dám mua của mấy thằng treo shop đấy ( trừ mấy con nghiện đang lên cơn thiếu 1 2 viên =)) ) mình cũng nói luôn với bạn là mình là 1 trong những thằng treo cht ở HB nhé =))
bạn ko đọc kỹ ah. tại có đứa nói ko ai bán bằng gold nên mình chỉ cho nó mua. nó nói gold lạm phát ko có chổ xài thì mình chỉ chổ cho mà xài. chứ riêng mình thì đã nói ở trên, tự cung tự cấp có ít xài ít, đồ cùi cùi thôi chẳng phải mua của ai :eek::eek:

Bên trên