có vài vấn đề em muốn hỏi anh Lion hoặc ai phụ trách

Comnet

Gia nhập giang hồ
Ơ sao v nhỉ? Nhà mình cũng VNPT 150K máy thì cùi Ram có 1GB nếu tắt hết ctr chạy Dzo cũng đâu có lag lắm đâu nhỉ (trừ mấy buổi tối sv đông mình k chơi)? Khi train nhặt đồ cũng bt ma`!

chickenloj

Binh Nhì
do dzogame đặt máy chủ ở nước ngoài nên tình trạng này cũng đúng
còn yultgangvn thì khác máy chủ ở VN nên cũng yên tâm

iCEhealer

Gia nhập giang hồ
do dzogame đặt máy chủ ở nước ngoài nên tình trạng này cũng đúng
còn yultgangvn thì khác máy chủ ở VN nên cũng yên tâm
hy vọng là k còn cảnh lụm 5-6 lần k lụm dc món đồ =="
Ơ sao v nhỉ? Nhà mình cũng VNPT 150K máy thì cùi Ram có 1GB nếu tắt hết ctr chạy Dzo cũng đâu có lag lắm đâu nhỉ (trừ mấy buổi tối sv đông mình k chơi)? Khi train nhặt đồ cũng bt ma`!
vậy thì chắc đổi từ FPT qa VNPT cho tiện việc cày cuốc qá :eek:

Kay

Gia nhập giang hồ
sv còn chưa ra mà hỏi mấy thứ vớ vẫn quá nhỉ :| vì lo sợ những vấn đề trên và còn rất nhiều vấn đề khác nữa nên mới chia ra làm nhiều giai đoạn để test đấy thôi......và mỗi giai đoạn kéo dài ít nhất là 1 - 2 tuần nữa :|

còn vấn đề code test các thứ thì đá có 1 vài event lấy code để test Closed Beta rồi mà bạn :| còn đợt test ngày 30/6 (1/7) tới đây thì đúng hơn là chỉ ng trong Kteam đc test thôi, tên gọi đúng của nó là "test nội bộ" chứ ko phải là CB :| còn đợt CB sắp tới là 400 ng và đợt OB tới nữa là thả ga.........a LK đã đề cập và nói về mấy vụ test này suốt rồi mà cứ nhai lại ổng vào ổng lại cho vài cục gạch h :))

Comnet

Gia nhập giang hồ
hy vọng là k còn cảnh lụm 5-6 lần k lụm dc món đồ =="
vậy thì chắc đổi từ FPT qa VNPT cho tiện việc cày cuốc qá :eek:
No no no! Đang FPT thì cứ FPT đi! Swich sang mạng chậm lắm (trừ khi xài gói to) mất công chửi mình =.=". Vì Sever KT này nó mượt hơn Dzo nhiều! Bạn đừng lo gì cả!

Khang

Binh Nhất
sv còn chưa ra mà hỏi mấy thứ vớ vẫn quá nhỉ :| vì lo sợ những vấn đề trên và còn rất nhiều vấn đề khác nữa nên mới chia ra làm nhiều giai đoạn để test đấy thôi......và mỗi giai đoạn kéo dài ít nhất là 1 - 2 tuần nữa :|

còn vấn đề code test các thứ thì đá có 1 vài event lấy code để test Closed Beta rồi mà bạn :| còn đợt test ngày 30/6 (1/7) tới đây thì đúng hơn là chỉ ng trong Kteam đc test thôi, tên gọi đúng của nó là "test nội bộ" chứ ko phải là CB :| còn đợt CB sắp tới là 400 ng và đợt OB tới nữa là thả ga.........a LK đã đề cập và nói về mấy vụ test này suốt rồi mà cứ nhai lại ổng vào ổng lại cho vài cục gạch h :))
ko phải là lo sợ mà chỉ là nhắc team LK lưu ý chuyện này . Nếu ko có thỳ tốt còn có mấy vụ này thỳ fix cho anh em an lòng cày cuốc thôi . Đóng góp ý kiến mà

Bên trên