có vài vấn đề em muốn hỏi anh Lion hoặc ai phụ trách

Khang

Binh Nhất
1. Như mọi người đều bik , bên dzo sài mạng VNPT ( khi trian ) thỳ khó lụm đồ , có bạn 1 buổi trian mà ko đc j cả . Vậy mong anh Lion coi bên mình có bị thế ko , nếu có anh khắc phục giùm nha
2. Em nghe nói 1 tuần bảo trì 1 lần , nên anh có thể bảo trì buổi tối ( từ 0h - 5h sáng ) đc ko
3. Anh có thể tổ chức thêm 1 trò chơi để anh em có cơ hội lấy vé test game ( 30/6 ) đc ko em vào trễ quá nên ko có vé @@ !!!
P/S em còn gà nên có j mong anh em cho ý kiến đẻ rút kinh nghiệm , đừng chém đừng quăng gạch tội em +.+!!!

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
1. Như mọi người đều bik , bên dzo sài mạng VNPT ( khi trian ) thỳ khó lụm đồ , có bạn 1 buổi trian mà ko đc j cả . Vậy mong anh Lion coi bên mình có bị thế ko , nếu có anh khắc phục giùm nha
2. Em nghe nói 1 tuần bảo trì 1 lần , nên anh có thể bảo trì buổi tối ( từ 0h - 5h sáng ) đc ko
3. Anh có thể tổ chức thêm 1 trò chơi để anh em có cơ hội lấy vé test game ( 30/6 ) đc ko em vào trễ quá nên ko có vé @@ !!!
P/S em còn gà nên có j mong anh em cho ý kiến đẻ rút kinh nghiệm , đừng chém đừng quăng gạch tội em +.+!!!

mềnh cũng sài VNPT nè ko biết có thật ko nữa. >"<!

chickenloj

Binh Nhì
1 > sv dzo đặt bên nước ngoài tất nhin là giật lên giật xuống
2> bạn ngỉ ad lm việc h có h giấc s faj ngĩ nữa chớ
3> người có năng lực đc giao việc làm sẽ có vé test như đợt việt hóa phần hướng dẫn tân thủ

Natsu

Binh Nhì
1. Bạn ko biết nguyên do bên dzo khó lụm đồ ak ? Bên Dzo đặt sv ở Sing ( hình như thế , nói chung là ở nước ngoài ) sv thì cũng ko quá tốt ( dùng lại của HK SEA) nên chơi ở VN delay 1 chút vì thế nhặt đồ có chút khó khăn ( cái này tùy mạng ). Sv này đặt ở VN , hiển nhiên khó delay ( mạng cùi ko tính @@)
3. Tham gia sớm còn ko có vé huống gì :)). Vé test chỉ dành cho thành viên có đóng góp xây dựng sv thôi @@

Khang

Binh Nhất
1 > sv dzo đặt bên nước ngoài tất nhin là giật lên giật xuống
2> bạn ngỉ ad lm việc h có h giấc s faj ngĩ nữa chớ
3> người có năng lực đc giao việc làm sẽ có vé test như đợt việt hóa phần hướng dẫn tân thủ
em mắc đi học từ sáng -> chiều mà bảo trì như dzo từ 8h sáng -> 2h trưa @@!!! Hic hic
Em mong đc chơi quá mà ko có vé thế này thỳ giữa tháng 7 mới đc chơi rùi

sugus012

Gia nhập giang hồ
Vì là bản dev nên phải giới hạn là chuẩn rồi bạn ơi, cứ đợi đến khi nào ra cb cũng được mà :), hoặc hỗ trợ team LK đi.
Cái vd mà bảo trì từ 0h - tới 5h thì có vẻ là khó bạn ơi. cũng phải để team nghỉ ngơi nữa chứ. có thể là bảo trì vào 1 ngày nào đó trong tuần, như vậy mọi người đi h, đi làm. có thể nghỉ 1 buổi or 1 ngày cũng được mà.
còn cái vd nhặt đồ thì m k rõ lắm. đánh lên 97 thấy nản quá out game lâu ùi. :) mà thấy cũng k lỗi nhặt đồ gì mà nhỉ?

chickenloj

Binh Nhì
chơi nhìu qá cũng k tốt bạn có thể nghỉ 1 ngày lấy sức hay đi chơi
xả chét còn tốt hơn là bạn cứ chơi mãi

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
bảo trị từ sáng cho đến 12h là ok ! ví dụ mấy bạn đi làm hoặc đi học buỗi chiều vẫn có thể cắm auto ! qua 2h thì mọi người đi làm hết rồi mới hết bảo trì thì ==> khó khăn trong việc đua leve !!

Natsu

Binh Nhì
Bảo trì sáng hay chiều cũng đc nhưng hạn chế bảo trì trong 1 buổi thôi , không như bọn Dzo dở dở ương ương bảo trì và kết thúc bảo trì ở cái thời gian chả đâu vào đâu cả, sáng thì chưa đến lúc đi học, đi làm ,chiều thì bảo trì xong mọi ng đi học , đi làm cả.

TheGameC3

Binh Nhì
Bảo trì sáng hay chiều cũng đc nhưng hạn chế bảo trì trong 1 buổi thôi , không như bọn Dzo dở dở ương ương bảo trì và kết thúc bảo trì ở cái thời gian chả đâu vào đâu cả, sáng thì chưa đến lúc đi học, đi làm ,chiều thì bảo trì xong mọi ng đi học , đi làm cả.
bên dzo thì hên sui mà bác, lúc 12h zô dc lúc 6-7h tối chưa xong nữa là

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung

1. Chả liên quan gì đến việc dzogame xài vnpt là lượm đồ khó
2. Lịch bảo trì linh hoạt, phát hiện lỗi có người báo là BQT khắc phục liền, giờ giấc thì nếu là học sinh các bạn chịu học bài từ 0-5h sáng, thì GM chịu thức để làm việc, đâu có cái vụ người này làm người khác ngủ, đó giống phong thái của 1 GM lắm à?
3. Đợt tới chỉ là test nội bộ, không phải là Close Beta, còn rất nhiều lỗi phát sinh, đáng lẽ chỉ những người trong KTeam tham gia đợt test này nên tất nhiên số lượng tham gia có hạn

tranloc

Gia nhập giang hồ
Vậy là còn phải đợi rất lâu nữa mới được chơi chính thức ah hajz mình thích game HKGH này lắm chơi từ năm còn học cấp 2 cơ chơi đủ sv hit từ ASS đến homeviet rùi wa dzo mak toàn mía mía k ah vì chán lắm hajz hy vọng sẽ dc chơi game sớm và vui mình sẽ cố gắng rủ thêm bạn bè ủng hộ LK

MrShj

Thượng Úy
time test có hạn , nên chủ yếu là lấy ý kiến , report lỗi để chỉnh sữa , các ban nên chờ Close Beta đi . Đễ time này cho các bậc gamer lão luyện test chủ yếu tìm lỗi sẽ có lợi cho chug1 ta sau này .

XiaoTi

Binh Nhất
nói chứ tôi xài VNPT vẫn nhặt đồ như thường. chẳng qua dzo để máy chủ ở nc ngoài nên vậy thôi.

Bên trên