có nên tại 1 bot hoặc auto riêng cho sv hay ko ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Bạn nào mà ko trông máy được ráng chịu, mà viết bot rồi bán cũng kiếm được tiền duy trì sever đó LK

ChemToanHut

Binh Nhì
mình chơi HKGH từ hồi nó mới mở cửa bạn ak
đúng là HK as ngày xưa thì nó có nhiều cái đáng nhớ thật, pt train hồ ly, đánh sơn tặc các kiểu, nhưng đó là hồi xưa rồi,thời đó học 1 buổi cày game 1 buồi, còn bây giờ, có rảnh lắm thì vào chơi 2-3h đã là quá cao đối với 1 số người bận việc rồi đừng nói với mình là bạn rảnh tới mức mà ngồi canh máy nhé
game HK bây giờ có rất nhiều hoạt động như phó bản, TLC, PVDC, rồi chế đồ, làm q môn phái, đánh boss, làm nv kiếm VK hàn băng chẳng hạn, tham gia mấy cái này chắc vui hơn ngồi tự kỷ nhìn màn hình canh máy nhỉ
Mình thật chẳng phải " ăn ko ngồi rồi" rãnh rỗi ngồi nhìn màn hình máy tính! nhưng nếu bạn yêu game thì AUTO đã là quá đủ rồi! Cái từ "BOT" nó ám ảnh về AS ngày xưa! Dùng "Bot" chơi 1 pt cày 24/7 -> game lụi tàn! mình ko muốn cái cảnh đó đến với cái sv mà mình bỏ tâm huyết và tình iu ra chờ đợi! Ai cũng có công việc riêng cả nhưng chơi game thì cũng phải bỏ chút ít thời gian cho nó, ít nhất là phải ngồi canh AUTO ( sv chắc chắn sẽ có auto rồi) chứ! Bạn đòi hỏi 1 cái BOT để bằng được những người đầu tư thơi gian và tiền bạc hơn thì đâu có được! như mình cũng phải đi học sáng tối, thời gian onl game chắc cũng khoãng 5h/ngày. nhưng vì iu game ko muốn nó tàn theo AS ngày xưa cũng phải chấp nhận thua kém người ta thôi! >.< nói nhiều thì dở đi! Mong bạn hiểu là có AUTO ingame cho bạn rồi đừng vì lợi ích của mình mà làm game tan rã hic

Vernon

Gia nhập giang hồ
Ý kiến cá nhân: nếu có thì làm 1 thứ như BOT nhưng chỉ có chức năng tối đa = AUTO thôi, tức là sẽ k có tự động mua máu, ra bãi train, bán đồ,... Chủ yếu để giảm cấu hình, dễ ẩn, nhưng vẫn quan sát được hoạt động của char. Với giao diện như bảng tính của excel để phục vụ các bác làm văn phòng :)))

thanhkiem

Gia nhập giang hồ
game có lụi tàn hay ko, ko phải là do bot, mà do cách AD quản lý sv và cách tạo các sự kiện in game có sứt hút với gamer, Hk as lụi tàn ko phải do bot, mà là do GM làm ăn thiếu trách nhiệm, sv ko quản lý được hack, bug tiền tràn lan, lừa đảo các kiểu, tâm huyết với game, và yêu game với mình theo cách khác, chứ ko phải cứ ngồi canh auto là tâm huyết, là yêu game
1 cái bot ko thể khiến bạn bằng người khác được, tất nhiên, nó chỉ là 1 công cụ hổ trợ
muốn pro, bạn phải đầu tư thời gian, tiền bạc theo cách khác, cách mà bot nó ko giúp gì bạn cả,
có cho bot thì cũng chỉ chot bot 1 acc hoặc 2 acc, làm gì mà cho xài đại trà cắm vài chục được

Vernon

Gia nhập giang hồ
game có lụi tàn hay ko, ko phải là do bot, mà do cách AD quản lý sv và cách tạo các sự kiện in game có sứt hút với gamer, Hk as lụi tàn ko phải do bot, mà là do GM làm ăn thiếu trách nhiệm, sv ko quản lý được hack, bug tiền tràn lan, lừa đảo các kiểu, tâm huyết với game, và yêu game với mình theo cách khác, chứ ko phải cứ ngồi canh auto là tâm huyết, là yêu game
1 cái bot ko thể khiến bạn bằng người khác được, tất nhiên, nó chỉ là 1 công cụ hổ trợ
muốn pro, bạn phải đầu tư thời gian, tiền bạc theo cách khác, cách mà bot nó ko giúp gì bạn cả,
có cho bot thì cũng chỉ chot bot 1 acc hoặc 2 acc, làm gì mà cho xài đại trà cắm vài chục được
Bot giúp đầu tư thời gian để kiếm tiền bạc mà bạn :)). Nói chung tác hại và tác dụng của bot, chắc k ai am hiểu hơn a LK được. :)) Đợi boss thôi.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Trước mình viết Bot, bên Dzo xúm lại chửi như bới mã ... chắc giờ cũng tởn rồi... Mà thời gian với tâm huyết nâng cấp cho server này dành hết thời gian rồi nên chắc ko có Bot đâu. Trừ phi có pro nào đó viết được Bot.

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
Có bot thì mỗi người 1 cái pt train cho khỏe, khỏi phải cầm acc đi xin pt làm gì cho cực và các bạn xin luôn LK mở thêm khoảng chục cái sv nữa thì mới đủ bãi train nhé @@

quietly

Gia nhập giang hồ
Thiệt tình cũng mong 1 cái bot chỉ cần auto thôi cũng đc ko cần thêm bất cứ cái gì , lên cty làmbật cái bot dễ treo dễ canh hơn , bật cái client thằng sếp nó thấy chơi gane nó chửi thúi đầu , còn bot chắc chống chế đc =)) , cơ mà cái này thánh LK quyết định thôi , nếu có chắc cũng còn lâu lắm , sever còn chưa hoàn thiện đào đâu ra bot .
thế bác sài cái này mà giấu bớt đi cho khỏe. tiện dụng khỏi chê, cho bố của sếp cũng hok biết game đang chạy

Đính kèm

XiaoTi

Binh Nhất
Nói không Với BOT mình là mình không thích rồi. HK như thế nào cứ để như vậy đi. Mấy bác giống kiểu đc voi đòi 2 bà trưng ấy. LK chuẩn bị cho phiên bản sắp ra không kịp. còn mấy bác thì đòi hỏi này nọ. Nói thật chứ không có time thì nghỉ chơi. Game chơi giải trí chứ đâu phải để đua đòi cày cấp làm gì. có bnhiêu chơi bấy nhiêu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên