có nên tại 1 bot hoặc auto riêng cho sv hay ko ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thanhkiem

Gia nhập giang hồ
tình hình là sv cũng sắp ra rồi, nên lập 2pic xem thử có nên tạo 1 bot hoặc 1 auto riêng cho sv ko,giờ ai cũng bận rộn cả, đâu có thể suốt ngày canh máy được, nên mong muốn LK có thể viết 1 cái bot hoặc 1 auto riêng với chức năng tự về mua máu, sâm và tự chạy lên bãi
vd như mình sáng 7h là phải đi làm tới 5-6h mới về tới nhà, nên ko thể canh máy được

Anniversary

Gia nhập giang hồ
tình hình là sv cũng sắp ra rồi, nên lập 2pic xem thử có nên tạo 1 bot hoặc 1 auto riêng cho sv ko,giờ ai cũng bận rộn cả, đâu có thể suốt ngày canh máy được, nên mong muốn LK có thể viết 1 cái bot hoặc 1 auto riêng với chức năng tự về mua máu, sâm và tự chạy lên bãi
vd như mình sáng 7h là phải đi làm tới 5-6h mới về tới nhà, nên ko thể canh máy được
Có cái bot như rứa tui nghỉ game tại chỗ luôn:(.
Bận rộn thì bạn cứ treo shop cả ngày thì đi làm về cũng 1 mớ gold vào túi rồi khỏi canh máy:D

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
Nói như bác thì 1 tuần vào kiễm tra nick 1 lần cũng dc ấy chứ :D:D

thanhkiem

Gia nhập giang hồ
thế là cứ phải suốt ngày dán mắt vào cái màn hình mới gọi là chơi, bản rảnh, nhưng nhiều nhiều ko rảnh,có bot nhưng các hoạt động trong game vẫn tham gia đầy đủ, bot chỉ giúp bạn train mà thôi
cái hay của game là op đồ, pk, phó bản, buôn bán, mấy cái này thì ko bot nào làm được
còn bạn nào lấy niềm vui là ngồi dán mắt vào màn hình, canh từng con quái thì mình chịu

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Thiệt tình cũng mong 1 cái bot chỉ cần auto thôi cũng đc ko cần thêm bất cứ cái gì , lên cty làmbật cái bot dễ treo dễ canh hơn , bật cái client thằng sếp nó thấy chơi gane nó chửi thúi đầu , còn bot chắc chống chế đc =)) , cơ mà cái này thánh LK quyết định thôi , nếu có chắc cũng còn lâu lắm , sever còn chưa hoàn thiện đào đâu ra bot .

ChemToanHut

Binh Nhì
thế là cứ phải suốt ngày dán mắt vào cái màn hình mới gọi là chơi, bản rảnh, nhưng nhiều nhiều ko rảnh,có bot nhưng các hoạt động trong game vẫn tham gia đầy đủ, bot chỉ giúp bạn train mà thôi
cái hay của game là op đồ, pk, phó bản, buôn bán, mấy cái này thì ko bot nào làm được
còn bạn nào lấy niềm vui là ngồi dán mắt vào màn hình, canh từng con quái thì mình chịu
Bạn qua Kiếm Thế mà chơi nha! Tuổi thơ của chung tôi là chơi HKGH với tính cộng đồng và nhiệt huyết chém zó cao bạn à :v

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Thiệt tình cũng mong 1 cái bot chỉ cần auto thôi cũng đc ko cần thêm bất cứ cái gì , lên cty làm bot dễ treo dễ canh hơn , bật cái client thằng sếp nó thấy chơi gane nó chửi thúi đầu , còn bot chắc chống chế đc =)) , cơ mà cái này thánh LK quyết định thôi , nếu có chắc cũng còn lâu lắm , sever còn chưa hoàn thiện đào đâu ra bot .
Đa Số bây giờ ai cũng thế !!! Đi Làm mà cứ nghĩ " Không biết Bot lượm được gì không ??? bao nhiu % epx rồi ??? Có bị pk không ??? " hễ chút xíu là bật lên xem . Hên thì sếp không thấy ... xui là " Đi bụi " là lành :P . Cho nên Tóm tắt . Nhưng người đi làm việc trong Văn phòng hay làm việc có máy tình là mong co Bot , Auto . Còn những người " Ăn ở không " lại không muốn auto tự tay train để hơn người ta !!! ( Đa Số như thế , chứ miss không vơ đũa cả nắm nha )

thanhkiem

Gia nhập giang hồ
Bạn qua Kiếm Thế mà chơi nha! Tuổi thơ của chung tôi là chơi HKGH với tính cộng đồng và nhiệt huyết chém zó cao bạn à :v
mình chơi HKGH từ hồi nó mới mở cửa bạn ak
đúng là HK as ngày xưa thì nó có nhiều cái đáng nhớ thật, pt train hồ ly, đánh sơn tặc các kiểu, nhưng đó là hồi xưa rồi,thời đó học 1 buổi cày game 1 buồi, còn bây giờ, có rảnh lắm thì vào chơi 2-3h đã là quá cao đối với 1 số người bận việc rồi đừng nói với mình là bạn rảnh tới mức mà ngồi canh máy nhé
game HK bây giờ có rất nhiều hoạt động như phó bản, TLC, PVDC, rồi chế đồ, làm q môn phái, đánh boss, làm nv kiếm VK hàn băng chẳng hạn, tham gia mấy cái này chắc vui hơn ngồi tự kỷ nhìn màn hình canh máy nhỉ

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Đa Số bây giờ ai cũng thế !!! Đi Làm mà cứ nghĩ " Không biết Bot lượm được gì không ??? bao nhiu % epx rồi ??? Có bị pk không ??? " hễ chút xíu là bật lên xem . Hên thì sếp không thấy ... xui là " Đi bụi " là lành :P . Cho nên Tóm tắt . Nhưng người đi làm việc trong Văn phòng hay làm việc có máy tình là mong co Bot , Auto . Còn những người " Ăn ở không " lại không muốn auto tự tay train để hơn người ta !!! ( Đa Số như thế , chứ miss không vơ đũa cả nắm nha )

Chuẩn , đi làm từ 7h30 sáng tới tận 7h30 tối mới mò mặt về ( thời buổi bóc lột ) , cơm nước tắm rửa cũng 8h30 , chơi giỏi lắm cũng 11 12h là fai ngủ mai còn đi làm . Cũng hên là làm ngồi máy tính ko nên cũng có thể treo đc game, nhưng cái client nặng nề dễ bị sờ gáy lắm , nếu có bot thì quá tốt , vừa nhẹ vừa cơ động . Cũng chỉ cần auto là đc rồi , cần thiết thì giới hạn time xài bot luôn cho mấy người khỏi treo ngày treo đêm .

Còn những bác ko có gì làm hay đại loại nhà có điều kiện rảnh rỗi thì họ muốn train tay cho thú vị , nói vậy chứ train tay cũng cực lắm , hồi hksea mình cày 2 ngày x2 liên tục ngủ có 2 tiếng hơn , lúc hết x2 sút ký luôn , mặt mày hốc hác nhìn như thằng nghiện =))

gaunhoibom

Gia nhập giang hồ
Chuẩn , đi làm từ 7h30 sáng tới tận 7h30 tối mới mò mặt về ( thời buổi bóc lột ) , cơm nước tắm rửa cũng 8h30 , chơi giỏi lắm cũng 11 12h là fai ngủ mai còn đi làm . Cũng hên là làm ngồi máy tính ko nên cũng có thể treo đc game, nhưng cái client nặng nề dễ bị sờ gáy lắm , nếu có bot thì quá tốt , vừa nhẹ vừa cơ động . Cũng chỉ cần auto là đc rồi , cần thiết thì giới hạn time xài bot luôn cho mấy người khỏi treo ngày treo đêm .

Còn những bác ko có gì làm hay đại loại nhà có điều kiện rảnh rỗi thì họ muốn train tay cho thú vị , nói vậy chứ train tay cũng cực lắm , hồi hksea mình cày 2 ngày x2 liên tục ngủ có 2 tiếng hơn , lúc hết x2 sút ký luôn , mặt mày hốc hác nhìn như thằng nghiện =))
thì bây h cũng vẫn như thằng nghiện có khác gì đâu ;)

KenShin

Gia nhập giang hồ
Thiết nghĩ cũng không nên ra bot. Bởi vì nó ngốn rất nhiều thời gian của a LK để làm ^^ Khi đó chỉ cắm và cắm mất vui đi. Mình nghĩ chỉ cần auto ingame như các phiên bản 8.0 là oker rùi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên