THẢO LUẬN Có nên mở cành cây bos cho tc 3 4 hay ko???

meanboy

Binh Nhì
Con người hơn nhau ở tầm nhìn. Khi để xảy ra thì nhiều cái không thể kéo dãn được olala, đừng để đạp cứt thì mới bít cứt thúi :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Con người hơn nhau ở tầm nhìn. Khi để xảy ra thì nhiều cái không thể kéo dãn được olala, đừng để đạp cứt thì mới bít cứt thúi :))
Đúng rồi hơn nhau ở tầm nhìn và chỗ đang ngồi nữa :)) Ở dưới giếng thì bầu trời kia vẫn xanh và cao lắm :))

Daikalop1a

Binh Nhất
- Mình cũng là người op full đồ 8x từ lâu (mặc dù cùi bắp), cũng ủng hộ boss ra, nhưng hạn chế bán trong 1 tuần - 2 tuần, trong thời gian này tranh thủ kèm 1 event nào luôn cho AE vui vẻ.
Chắc drop cũng chẳng ngon đâu, dù sao vẫn mong drop 48m (thấy thằng bạn trong team tìm mua đao 48mt khổ quá) 26-27% cũng rẻ xuống cho AE chơi, cũng tạo động lực cho AE đã làm xong full 27% đập lên 7 cho đẹp, TS thì cũng như nhẫn CL2 CL5 thôi, rồi lại đem gia công hết thôi :D
cái mình quan tâm là giá của cành boss

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Chừng nào ông post cho tôi cái danh sách đồ vip vãi calone mà boss rớt ra với tỷ lệ làm chao đảo sv thì lúc đấy tôi ủng hộ ông close boss. Chứ boss còn chưa ra, chưa có thông tin về drop, chưa có thông tin về số lượng bán mà ông đã phán hơn cả vanga rồi thì tôi cũng ạ :)))

namdinh

Binh Nhì
đúng rồi đồ hiếm ngọc max nó giảm giá đi 1 ít ko thích sao,, chứ có phải đánh cóc mèo huyệt bột rớt đâu, giàu nghèo ai ko muốn mua đồ rẻ để tiết kiệm chứ

chunchu

Gia nhập giang hồ
close cái topic xàm xí đú này đi .... ra sự kiện BIG UPDATE CHO TÂN THỦ , nên việc vk 5m 11m giá rẻ la` hỗ trợ tân thủ , thì mày khóc lóc là lạm phát khi mà số đông đã 7x 8x ,tâm huyết kiểu đéo j mà còn so sánh vói bọn dưới 6x vậy

- Tiếp đến HBN đã nói ko rớt 48m va 71 m và rate ngọc thấp tuy` vào may mắn (chưa ra giá của cành boss ) nhưng ma` mày vẫn khóc lóc ... thì m đích thị là 1 thằng GIAN THƯƠNG ( trục lợi bản thân )

- Mỏ miệng ra là nghỉ game , đừng bao giờ hù dọa bất cứ 1 ai , vậy nhé

meanboy

Binh Nhì
Đúng là 1 đống cứt nhiều khi có nhiều loại người đạp đi đạp lại nhiều lần thì mới ngộ nhận ra là " ah nó thúi thật " :)) Trước mắt VK 17m là ví dụ. còn tao chơi chưa biết gian thương là ntn. Mà vấn đề này tao nói với KTeam chứ ko có liên quan qq j đến mài :))

Enies

Hạ Sĩ
Ông thớt lập topic chủ yếu muốn Kteam hãy điều chỉnh giá và drop ở Boss cho hợp lý thôi
Nào ngờ bị các anh em tổ lái chơi Stunt quá đẹp =))=))

9x cũng cận kề
7x rồi cũng phải lên 8x thôi
đồ đạc thì khan hiếm không thể trông mong vào drop được
mà nếu tăng drop lên thì đúng là thảm họa
Chính vì những lý do đó
Kteam đã mở bán Boss để giải quyết mặt bằng chung cho anh em 6x 7x 8x
Nhấn mạnh là Boss có thể kiểm soát được
Còn drop thì 1 khi tăng giảm thất thường thì sẽ không chỉ 1 topic mọc lên đâu
Thân ái và quyết thắng nhé =))=))

sock

Hạ Sĩ
mình thấy ra bây giờ là hơi sớm nhưng cũng không quá sớm tạm chấp nhận đc :D
p/s còn hơn là đợt bos trước anh em tc 4 sắp tc 4 hết mới có mấy cái 17m =))

thjckga93

Gia nhập giang hồ
hóng thui...chứ bên ad ns ra là sẽ ra ko xoay chuyển đc gì...mong là đừng là vk 17m 48m 71m và những ngọc max...như vậy là đẹp...chứ ran gọc max nhìu thì cũng ko ổn...vk thì giờ giá cũng giảm quá rùi

chunchu

Gia nhập giang hồ
Mày ko nói chẳng ai nghĩ m thối và óc cứt đâu nhé.... từ lúc mở cành cay boss tc 2 ra ai là người dc lợi , team 7x 8x lập ra đánh boss ngày đêm xong đem bán cho tân thủ ( ai dc lợi ở đây) chén no say , bán ko dc giá nữa thì quay qua nói thị trường mất giá , đỗ lỗi cho K team là thế này thế kia...tam kết là đừng có tay nhanh hơn não... vậy nhé

meanboy

Binh Nhì
Mày ko nói chẳng ai nghĩ m thối và óc cứt đâu nhé.... từ lúc mở cành cay boss tc 2 ra ai là người dc lợi , team 7x 8x lập ra đánh boss ngày đêm xong đem bán cho tân thủ ( ai dc lợi ở đây) chén no say , bán ko dc giá nữa thì quay qua nói thị trường mất giá , đỗ lỗi cho K team là thế này thế kia...tam kết là đừng có tay nhanh hơn não... vậy nhé
có vẻ chú em ngoài mồm thối và não tôm thì không gì khác là đóng góp nhỉ :))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Bình tỉnh nào anh em.

Chỉ hy vọng ngày mai cu chủ thớt lại không lập 1 topic mới :((:((xin xỏ:

Kteam xin fix lại tỷ lệ drop rate của cành cây phục chế TC3 và 4 vì thấp quá lỗ vốn nặng rồi=))=))=))

Bên trên