THẢO LUẬN Có nên mở cành cây bos cho tc 3 4 hay ko???

MaThan114

Gia nhập giang hồ
Mở ra thì cho nát game btkc 1 đang là đồ hiếm sv này, đợt này ra btkc 2 thì btkc 1 vứt shop. Nhẫn clvc 5% tràn lan, Pt 8 9 10 cả đống, ULPT 78 80 nhà nhà sắp nguyên sét, clvc 28% 29 30% full vũ khí.NHT 10%, 1% tràn lan vv.... Tối nay update là thảm cảnh của game hkgh yulgang. Tốt nhất muốn game phát trien thÌ đừng cập nhập Cành cây boss dùm cái. Cái đó ko phải thu hoạch kinh doanh mà ngược lại làm Game chết đó Kteam. thay vào đó thì up phiên bản G cấp 4, chế độ auto tặng hoa. Mở boss máp PK để có nhiều dịp tranh giành pk . vv... còn nhiều thứ chưa update lắm, mà lần này update boss cành cây thì xong luôn cái game đang hay.

natsuPF

Binh Nhất
Bên Kteam nên cân nhắc vụ mở bán cành cây. Hiện tại bây giờ vk 17m và 48m 71m được xem là hàng hót và được xem là hiếm, ai muốn sở hữu được thì phải tốn nhiều công sức và tiền tài và đ1o cũng là niềm kiêu hãnh khi sở hữu được 1 cây vũ khí hiếm. nếu mở tràn lan thì giá trị của các vũ khí này sẽ tràn lan. Ngọc CLVC 27%>> đang có giá trị cao. và đó cũng là niềm kiêu hãnh của các anh em làm được 1 cây vũ khí 27%>>>. Bây h mở boss @ ngọc bên đây sẽ mất giá trị. Tràn lan như thế thì chẳng khác gì bên dzo. Những anh em ban đầu phải tốn biết bao nhiêu tiền để sở hữu 1 cây vk full 27@ +5 6 >>. nếu bây giờ ngọc tràn lan do có boss cành cây thì liệu giá trị mấy món vũ khí này sẽ ra sao? bất công cho những anh em đi trước bỏ số tiền lớn.
Ví dụ như tôi bây giờ, mới lv 65 thôi tôi phải đặt hàng 1 món vũ khi 29 28% từ 2 tháng trước. vì sever này ngọc 28%>> rất hiếm (với số tiền ko hề nhỏ). và tôi xem đó là cây vũ khí đó là kiêu hãnh của tôi khi tôi 8x và cũng là động lực để cày lên 8x. Nếu bây giờ ra boss cành cây thế thì ngọc 28%>> tràn lan muốn sắm 1 cây vụ khí full 29 28% không khó. thì tôi còn hứng thứ với cây vũ khí 29 28% nữa. Nếu có mở thì tỷ lệ ngọc 28>> và vũ khi 17m 48m 71m>> tỷ lệ phải cân nhắc.. Đừng làm nát game như dzogame .
P/s: 1 gamer đam mê đóng góp và xây dựng cho game hkgh. và nếu vụ boss cành cây ko cân nhắc thì đành chia tay thôi vì không còn hứng thứ săn 1 món đồ hiếm nữa. vì ai cũng có thể sở hữu.
bác không nghĩ cho anh em tầm trung và dân không nạp à, số lượng 7x và mem mới vừa up cũng gan 7x: đại gia sẽ săn đồ ok ==>>>> họ víp ( vấn đề không bàn cãi) còn lại ngọc thừa họ sẽ thanh lý ==>> lợi cho số đông ae không đầu tư nhiều vẫn có cay vk 48m , full 26 27 ! còn vấn đề bác đầu tư trước sa này rớt giá là chuyện ""đời"" rồi nhắc đến làm gì...

namdinh

Binh Nhì
cùng 1 số tiền mua dc 1 món bây giừ mua dc gấp 2 ,3 mấy bác không thích ak,nát hay ko nát game kteam ko phải kẻ ngáo đâu mây bác khéo lo làm gì cho mệt
cái nữa ai có suy nghĩ mình có vk ngon bạn kia củng có vũ khí ngon thì mất hứng tại sao vậy nhỉ? kaka

meanboy

Binh Nhì
bác không nghĩ cho anh em tầm trung và dân không nạp à, số lượng 7x và mem mới vừa up cũng gan 7x: đại gia sẽ săn đồ ok ==>>>> họ víp ( vấn đề không bàn cãi) còn lại ngọc thừa họ sẽ thanh lý ==>> lợi cho số đông ae không đầu tư nhiều vẫn có cay vk 48m , full 26 27 ! còn vấn đề bác đầu tư trước sa này rớt giá là chuyện ""đời"" rồi nhắc đến làm gì...
lần update boss này ko chỉ riêng về ngoc clvc 28%>> , vk 48m 71m, mà còn ngọc ulpt ,pt 9 10, btkc, NHT 1% 10%.vv...hiện tại những món này có giá trị cao vì nó hiếm, còn sau khi boss cành cây tràn lan thì còn gì là hiếm. còn giá điểm đặc biệt của game. còn gì là săn được 1 món đồ ngon.... đây gọi là mất cân bằng về giá trị game chứ không phải là về hỗ trợ. Đừng bước vô con đường của dzogame. khi những món đồ hiếm ko còn giá trị. ai cũng có quyền sở hữu. thì còn hứng thứ gì để tìm kiếm. hiện tại giờ đi trian lụm được viên 22%?? thì là may mắn. boss ra 24% tran lan thì mấy viên 22% để làm gì. 10 năm trước hkgh cũng làm even ngoc 24% vừa xong là nat game.

meanboy

Binh Nhì
cùng 1 số tiền mua dc 1 món bây giừ mua dc gấp 2 ,3 mấy bác không thích ak,nát hay ko nát game kteam ko phải kẻ ngáo đâu mây bác khéo lo làm gì cho mệt
cái nữa ai có suy nghĩ mình có vk ngon bạn kia củng có vũ khí ngon thì mất hứng tại sao vậy nhỉ? kaka
nếu bạn cần tiền ít mà có thể kiếm được vũ khí ngon thì bạn qua dzogame mà chơi, 1 cây 71m full 30% +4 ai cũng có thể sở hữu được.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
lần update boss này ko chỉ riêng về ngoc clvc 28%>> , vk 48m 71m, mà còn ngọc ulpt ,pt 9 10, btkc, NHT 1% 10%.vv...hiện tại những món này có giá trị cao vì nó hiếm, còn sau khi boss cành cây tràn lan thì còn gì là hiếm. còn giá điểm đặc biệt của game. còn gì là săn được 1 món đồ ngon.... đây gọi là mất cân bằng về giá trị game chứ không phải là về hỗ trợ. Đừng bước vô con đường của dzogame. khi những món đồ hiếm ko còn giá trị. ai cũng có quyền sở hữu. thì còn hứng thứ gì để tìm kiếm. hiện tại giờ đi trian lụm được viên 22%?? thì là may mắn. boss ra 24% tran lan thì mấy viên 22% để làm gì. 10 năm trước hkgh cũng làm even ngoc 24% vừa xong là nat game.
Bạn đang tính theo cách tính của bạn , còn boss là theo cách tính toán và test của KTeam :)

natsuPF

Binh Nhất
Bạn chắc chảng bao giờ có khả năng mua 1 lần 50 cây boss đâu nhỉ. hiện tai t có 2 cây kiếm 17m5 ,1 cây 100% +6 +8 độc và 1 cây 99% +6 = 600m ( bạn mua ko mình bán 99% +6) đừng kiểu ếch ngồi đấy giếng.
có khả năng mua hay không thì đó là chuyện của tôi! Nó không liên quan đến kinh tế nhà bạn - khi nào bạn săn 10 con boss mà rớt được 2 cây 17m hay bạn săn 50 con ấy mà nhặt được cái AB2 thì hãy nói! Đợt boss vừa rồi giá pt 5 6 7 , clvc 2x , trang sức 35 6x ... giá rất rẻ cho ae tân thủ ! 6x thì tìm mua ngay cặp Nguyen thủy 35m/ cái tăng 10 công lực! Còn vip họ sẽ cầm cái nhẫn nguyên thủy nhưng là + 3 4 5! Trên tiêu chí của sever từ đầu thì không gay chênh lệnh, không lạm phát gold... ae vui vẻ ! Chả có aj phàn nàn hết..

meanboy

Binh Nhì
có khả năng mua hay không thì đó là chuyện của tôi! Nó không liên quan đến kinh tế nhà bạn - khi nào bạn săn 10 con boss mà rớt được 2 cây 17m hay bạn săn 50 con ấy mà nhặt được cái AB2 thì hãy nói! Đợt boss vừa rồi giá pt 5 6 7 , clvc 2x , trang sức 35 6x ... giá rất rẻ cho ae tân thủ ! 6x thì tìm mua ngay cặp Nguyen thủy 35m/ cái tăng 10 công lực! Còn vip họ sẽ cầm cái nhẫn nguyên thủy nhưng là + 3 4 5! Trên tiêu chí của sever từ đầu thì không gay chênh lệnh, không lạm phát gold... ae vui vẻ ! Chả có aj phàn nàn hết..
Cái bạn nói là mình " chém gió" bạn biết gì về khả năng kinh tế của tôi mà kêu toi chém gió.

meanboy

Binh Nhì
boss này ra củng làm giảm lại đồ hiếm bác nói đấy , ko thích ak
có vẻ bạn ko hiểu vấn đề nhỉ. hkgh yugang hay hơn dzogame là vì hạn chế được gold và đồ hiếm. nếu bây h tràn lan thì khác gì dzogame. rôi cũng chết như dzo đang chết từ từ như bậy giờ. trước mắt là rất nhiều người nghỉ dzo qua yulgang chơi.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
có vẻ bạn ko hiểu vấn đề nhỉ. hkgh yugang hay hơn dzogame là vì hạn chế được gold và đồ hiếm. nếu bây h tràn lan thì khác gì dzogame. rôi cũng chết như dzo đang chết từ từ như bậy giờ. trước mắt là rất nhiều người nghỉ dzo qua yulgang chơi.
Đây là cái đầu tiên làm tiền đề mình viết server này. Đến hiện tại mình đủ sức control thị trường này trong lòng bàn tay. Yên tâm đi ko ai tự tay giết chết đứa con của mình đâu.

meanboy

Binh Nhì
Đây là 1 topic mình sẽ nói trong đợt offline tới.

KTeam ko quang hợp và hít oxy để sống.
đồng ý kinh doanh là phải có ăn, nhưng ví dụ như bây giờ 1 viên clvc 30% gia trị từ 700 - 900k vnd. Kteam có thể làm evn phú giá đua top. thì nguồn thu nhập cũng có khác gì mở boss bán tràn lan.

namdinh

Binh Nhì
tràn lan hồi nào, ra boss thì đồ hiếm nó nhiều lên tí , ngoc max củng tăng lên,cùng số tiền mua dc nhiều hơn, bác ko thích sao mà cứ lằng nhằng vậy

meanboy

Binh Nhì
1 cây vũ khi 71m hiện giờ đặt mua giá khoảnng 7 tr vnd; 1 cai btkc 2 = tầm 3tr/c (btkc 3 thì chưa biết định giá ntn), viên clvc 30% = 700 - 900k vnd. 1 sức cuốn hút chó anh em nào chơi sổ xố. nếu boss ra mà giá trị ko tương xứng thì liệu ai sẹ mua. chẳng lẽ đanh boss kiếm vk
tràn lan hồi nào, ra boss thì đồ hiếm nó nhiều lên tí , ngoc max củng tăng lên,cùng số tiền mua dc nhiều hơn, bác ko thích sao mà cứ lằng nhằng vậy
bạn không thích cũng đâu cần vô đây đọc rồi bình luận :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
đồng ý kinh doanh là phải có ăn, nhưng ví dụ như bây giờ 1 viên clvc 30% gia trị từ 700 - 900k vnd. Kteam có thể làm evn phú giá đua top. thì nguồn thu nhập cũng có khác gì mở boss bán tràn lan.
Event đua top nạp tiền hay tiêu tiền? Phần thưởng giá trị ra sao để kích cầu? Mình cần 1 plan cụ thể thay vì chỉ nói chung chung thế này.

Bên trên