THẢO LUẬN Có nên giảm exp về 0% từ 20h-23h và 21 tiếng còn lại được 100% exp

Có nên giảm exp về 0% từ 20h-23h và 21 tiếng còn lại được 100% exp

• Số phiếu: 125 82.2%
  • Không

Số phiếu: 27 17.8%

• Số lượng người bầu chọn
    152

VictorLe

Binh Nhì
vote 1 phiếu. giảm thời gian nhận exp lại, vì tụi bạn mình , 2 thằng có vợ con ham chơi game mà quên pha sữa cho con -_- , bị vợ ghét, tắt máy cấm cho chơi nữa kìa =)). tình hình có thể team mình tan rã, thiếu người mất vui.

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
up cần nhanh update kiểu này cho ae chơi..chứ như tối qua..cứ phải đi gây nhau mới có đất dụng võ..ae treo auto về thành hết..rồi team nát abc xyz các thứ..lại các ông 4x từ mê cung ra giết các ông 35...

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
khó đấy bác... những người phải đi làm hay đi học sáng ko lẽ phải thức đến 0h để treo auto tiếp sao??? :| e chuyên thức đêm nhưng mà nhiều lúc 11h đêm ngủ đến 6h sáng hôm sau dậy còn mệt nữa là... có chuyển thì chuyển vào giờ khác sớm sớm đi. lúc ấy những ai auto còn thức mà treo lại or đánh lại đc.

Phát Bùi

Binh Nhất
khó đấy bác... những người phải đi làm hay đi học sáng ko lẽ phải thức đến 0h để treo auto tiếp sao??? :| e chuyên thức đêm nhưng mà nhiều lúc 11h đêm ngủ đến 6h sáng hôm sau dậy còn mệt nữa là... có chuyển thì chuyển vào giờ khác sớm sớm đi. lúc ấy những ai auto còn thức mà treo lại or đánh lại đc.
4 tiếng 0% exp đó do trong pt bác quyết định thôi, vd 6h đi làm về thì thống nhất cả pt là 2 hay 3h gì đó out nghỉ train, tới lúc đó chỉ cần chỉnh auto về thành là ok hết thôi mà, còn tiếc 4h tiền điện thì hẹn giờ tắt máy luôn

Mr Long

Binh Nhì
Kteam vào xem vấn đề này chưa nghỉ, mình thấy nên giới hạn giờ lại cho game đỡ nhàm chán, chứ cứ treo hoài

halongvn9x

Gia nhập giang hồ
:) theo mình 4h tiếng thì lui lại 18-22h là khá hợp lý. bởi đa phần giờ đó nến để mọi người ăn cơm rồi nghỉ ngơi. nhưng người đi làm về cũng có thời gian chuẩn bị 22h lập team train :D

Bên trên