LỖI Có nên chuyễn nhà qua mỹ đễ chơi game

Jess

Gia nhập giang hồ
chứ tình hình là muốn onl game phải faker IP mà khi faker thì mạng rất đễ dis + lag tình hình là nhiều ae cũng bị và phải chấp nhận faker nhưng khi faker lại bị báo phần mềm thứ 3 :( + buồn buồn là dis cái này cho mình hỏi là đo mạng nhà mình hay đo ăn ở ......

Portgas D.Ace

Con chó của LK
tại sao fai fake ip nhỉ , nếu bị kẹt acc bạn chỉ cần rs cái modem ( với đk bạn phải biết cấu hình lại ) , hoặc nếu modem bạn có chức năng dissconnect / connect thì chỉ cần dis và connect lại là ok

Jess

Gia nhập giang hồ
tại sao fai fake ip nhỉ , nếu bị kẹt acc bạn chỉ cần rs cái modem ( với đk bạn phải biết cấu hình lại ) , hoặc nếu modem bạn có chức năng dissconnect / connect thì chỉ cần dis và connect lại là ok
không được mình thử rồi phải fake thì mới vào được chứ rs modum . dis /connet k tin có thể team qua mình cho bạn xem

Portgas D.Ace

Con chó của LK
không được mình thử rồi phải fake thì mới vào được chứ rs modum . dis /connet k tin có thể team qua mình cho bạn xem
Nghĩa là cái địa chỉ IP máy bạn bây h cứ login là sẽ bị dissconnect , cách khắc phục là phải làm sao thay đổi nó đi ( fake thay đổi nên login dc ) nhưng ko fake thì nó vẫn là cái ip cũ nên vẫn mất kết nối . Bạn gọi kĩ thuật xuống kêu nó cài đặt và chỉ cho cách thay đổi ip , để nếu bị kẹt acc thì thay đổi là có thể login game bt , mình xài mạng VNPT , modem GW040 mỗi lần kẹt chỉ cần disconnect modem và connect lại là xong

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
ông thử đăng nhập vào con modem đổi hẳn địa chỉ đầu ra ( gateway ) của nó thành 1 dải khác xem có đc ko. Ví dụ đầu ra giờ là dải 192.168.0.1 thì đổi thành 192.168.10.1 chẳng hạn

Jess

Gia nhập giang hồ
Nghĩa là cái địa chỉ IP máy bạn bây h cứ login là sẽ bị dissconnect , cách khắc phục là phải làm sao thay đổi nó đi ( fake thay đổi nên login dc ) nhưng ko fake thì nó vẫn là cái ip cũ nên vẫn mất kết nối . Bạn gọi kĩ thuật xuống kêu nó cài đặt và chỉ cho cách thay đổi ip , để nếu bị kẹt acc thì thay đổi là có thể login game bt , mình xài mạng VNPT , modem GW040 mỗi lần kẹt chỉ cần disconnect modem và connect lại là xong
1 tiếng nữa mình sẽ có mạng VNPT và cục modum y như bạn để xem ntn

Jess

Gia nhập giang hồ
vừa lắp thêm mạng vnpt và cục modum y như bạn nhé và kết quả rất khả quan ngồi ngoài hóng

Bên trên