Có kẹp kill không vậy các bạn

Mjn1Soul

Gia nhập giang hồ
vẫn có sk1 cho mấy con trâu uống máu pk .. nhớ ngày nào pk từ 8h sáng đến 3h đêm hôm sau .bao giờ mới lại đc điên như thế :eek:

kenyami7

Gia nhập giang hồ
cần gì bùa vũ khí, ném 10b mấy thánh nó + 8 +9 đầy kia kìa ;)) .
rate x1 thì ở đâu mà 10b,
Ai muốn biết nó dữ dội ntn thì hãy xem 10 còn lai bn sau khi 1 món + 8 9 10 gì gì đó.
Hơn hết là cầm vk mạnh thì phế nếu đi war G. Mạnh là phải toàn diện.
Vẫn như cũ cái quan trọng là xử lý ntn trong war or pvp, chứ mà cậy đồ thì sv này ko cho phép tình trạng đó, vì nếu mạnh hơn chút ít thì chả hơn là bao khi mà ko có lak nhiều % cắn vào thì cũng bt thôi.

tieuphiyen

Gia nhập giang hồ
mình nghĩ có kẹp kill có cái hay của nó, cho dù chênh lệch lớn đồ đạc họ có 100 lần nhưng chỉ giết được 1 lần họ cũng mãn nguyện và còn niềm vui để chơi game, chứ nếu không có kẹp kill cho dù nằm mơ họ cung không thể ăn đươc dù chỉ là 1 mạng nếu cứ như vậy dần dần họ sẽ chán nản nghỉ hết sever chỉ còn pro chơi với nhau còn mấy người khá, trung bình và yếu họ sẽ nghỉ sạch. mà nên nhớ đây là loại game cày lever rất mệt mỏi rất dễ sanh ra cảm giác chán nản.

ken142

Gia nhập giang hồ
mình thấy kill auto cũng có 1 cái gì đó hay hay. đêm đêm auto cứ sợ ai đó kill, mất ngủ..:D .. ko cứ cắm auto miết, chán chết. game có quân tử thì cũng phải có tiểu nhân mới vui>:)

FrankMccoy

Gia nhập giang hồ
Thực ra mình thấy kẹp skill cũng là 1 cái làm nên thành công của HKGH. Với cả bị kẹp cũng k hẳn là chết. Cảm thấy bị kẹp có thể die thì né ra khỏi cái range skill bắt nó di chuyển thấy tụt hp rồi quay lại đánh tiếp cũng đc. Có yếu tố đỏ đen đợi nhảy dame thì mới vui. Còn hơn là đứng đánh với bấm hp chán chê hết máu mới die. Còn vấn đề kill auto thì mặc đi. Bởi vì thực chất game này là k nên auto. Dân mình cứ thích auto để lên level nhanh. Ngồi train tay nói chuyện mới vui.

phamanhtu

Gia nhập giang hồ
Thực ra mình thấy kẹp skill cũng là 1 cái làm nên thành công của HKGH. Với cả bị kẹp cũng k hẳn là chết. Cảm thấy bị kẹp có thể die thì né ra khỏi cái range skill bắt nó di chuyển thấy tụt hp rồi quay lại đánh tiếp cũng đc. Có yếu tố đỏ đen đợi nhảy dame thì mới vui. Còn hơn là đứng đánh với bấm hp chán chê hết máu mới die. Còn vấn đề kill auto thì mặc đi. Bởi vì thực chất game này là k nên auto. Dân mình cứ thích auto để lên level nhanh. Ngồi train tay nói chuyện mới vui.
co pypass hết r ai lại đi trajn tay bao h

phamanhtu

Gia nhập giang hồ
i
giải thích dùm từ công bằng đc không bạn, xin hỏi ai chơi mà không biết kẹp kill đâu, và có char nào không kẹp đc kill ko??. chẳng lẽ fix kẹp rôi chơi hội đồng bên nào đông bên đó thắng là công bằng hả. đúng là ......
dai gia va ngheo co dc coi la cong bang ko :))

tieuphiyen

Gia nhập giang hồ
dai gia va ngheo co dc coi la cong bang ko :))
chơi game ngoài đồ đạc còn phải cần kỹ năng chơi game nữa mới vui bạn ah`, chứ dùng tiền đè người bạn nghĩ có vui vẻ không, mà cho dù bạn thấy vui nhưng đến 1 lúc nào đó không ai còn có thể giết nổi bạn đến lúc đó có ai muốn PK với bạn không????

Bên trên