Có kẹp kill không vậy các bạn

tieuphiyen

Gia nhập giang hồ
Game có kẹp kill không vậy các bạn, mấy ngày qua vô PEM thi xem ai hết máu trước thấy nó cứ như thế nào ấy......

hiepmctc

Binh Nhất
Ko có kẹp kill... Lão LK fix hết cái đó t... Chỉ nhờ vào khí công quyết định thắng thua...kẹp đánh chay của cung vs ninja cũng bỏ nốt...hỗn chiến ai bị hội đồng thì chết :))

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
thật ra ko có kẹp skill mới là công bằng cho các char vì khi sản xuất game họ ko tính đến trường hợp kẹp và đã cố gắng hết mức tạo sự cân bằng giữa mọi char rồi

tieuphiyen

Gia nhập giang hồ
i
thật ra ko có kẹp skill mới là công bằng cho các char vì khi sản xuất game họ ko tính đến trường hợp kẹp và đã cố gắng hết mức tạo sự cân bằng giữa mọi char rồi
giải thích dùm từ công bằng đc không bạn, xin hỏi ai chơi mà không biết kẹp kill đâu, và có char nào không kẹp đc kill ko??. chẳng lẽ fix kẹp rôi chơi hội đồng bên nào đông bên đó thắng là công bằng hả. đúng là ......

kenyami7

Gia nhập giang hồ
i
giải thích dùm từ công bằng đc không bạn, xin hỏi ai chơi mà không biết kẹp kill đâu, và có char nào không kẹp đc kill ko??. chẳng lẽ fix kẹp rôi chơi hội đồng bên nào đông bên đó thắng là công bằng hả. đúng là ......

Xin thưa là bạn mới chơi hay chỉ chơi 1 class?
Nói thật là sv hàn xẻng chả có kẹp, pk cung vs nin bắn chém chết khối thằng đấy.
Mọi ng` cứ nói kẹp mới đập nhau chết, vậy thì phải xác định bạn chơi kiểu nào, gặp dame chay mà mang đồ ulpt thì vứt đi, còn skil thì char nào cũng có.
Và xin hỏi ae trên 4rum đã bao h dùng ninja skil chết ng`.
Lúc đánh thì chỉ mang 1 loại vk thì đừng có hỏi tại sao game thế này thế kia, hãy nhìn vào mình xử lý tình huống ntn.

Xin mạn phép nêu 1 số thứ: (ai biết rồi thì xin đừng chém)
Đao đánh ntn? . Đợi nhảy số à, đã bn ng` ép full hp đi pk mình tự hỏi thế =)).

Kiếm đánh ra sao, cù nhầy nhờ né và đợi nhảy số nữa à. Vậy bn ng` cầm 2 loại vk đánh chay và skil thay phiên, nhắc cho các bác nhớ LHPV đánh 3 hít nhưng khi đã xuất ra 1 hit thì 2 hit sau cũng đã dc tính dù ko đánh hết.

Rồi qua thương đánh nhờ nộ, lỡ nộ dame ko đủ làm gì, có ai đang skil thì lấy vk ra đánh thường để TSNK dứt điểm, vì sao nói thế nhỡ? xin thưa CKND tăng kc 3 4 cho nên khi max thì TSNK nếu tăng max đừng hỏi tại sao skil xong làm cái beng rồi nằm.

Còn cung thì dễ thôi 2 loại vk và thay nhau bắn thì đừng có hỏi.

Vì sao có những thứ trên?. vì đánh skil ulpt để đỡ khi đó đánh chay tác dụng khỏi phải bàn, ngược lại đánh chay def là yếu tố đỡ đòn cho nên làm thế nào là tuỳ ng` sử dụng.

Còn nhiều thứ nữa ko tiện nói. Ai muốn thì youtube nhé.
Đôi lúc mình cũng tủi thân khi xem các nc bạn chơi và tìm tòi thế nào còn VN y chan robot, coppy từ A~Z mà ko biết nó đúng hay là sai, chỉ coi bản thân mình và char mình thích.

À quên máu h ko bơm ủm ủm liên tục đâu nha, cũng ko phải có tiền là mua máu lv cao bơm vù vù dc đâu á =)).

Tui xin nhắc lại là là là : : :
SV ko có lak quá dd dp, ko bán exp, ko bán hồi sinh tại chỗ (CTP bị nerf), ko máu st tránh uống máu thay ăn cơm, và nhiều thứ khác nữa,.......

Đỗ Đức Dũng

Gia nhập giang hồ
Dưới 8x kẹp skill còn chơi vs nhau được do ảnh hưởng khí công chưa cao. Ngày trước Nam Minh Hiệu toàn 8x đổ xuống nên chơi thấy vui, đồng thời lúc đó chưa ra các loại GAP, bùa thuỷ tinh nên vũ khí chỉ +6 là tối đa. Còn bây giờ vũ khí +10 là có thể, lên trên 10x hoặc thăng thiên khí công ảnh hưởng cực lớn đến thắng bại, nếu để kẹp skill thì x2 đứa nào cũng chết.
Ý kiến cá nhân của mình chỉ cần sv hạn chế các vật phẩm có khả năng gây lạm phát giá là được (ví dụ như cây boss, chest of luck..v...v).

hiepmctc

Binh Nhất
Dưới 8x kẹp skill còn chơi vs nhau được do ảnh hưởng khí công chưa cao. Ngày trước Nam Minh Hiệu toàn 8x đổ xuống nên chơi thấy vui, đồng thời lúc đó chưa ra các loại GAP, bùa thuỷ tinh nên vũ khí chỉ +6 là tối đa. Còn bây giờ vũ khí +10 là có thể, lên trên 10x hoặc thăng thiên khí công ảnh hưởng cực lớn đến thắng bại, nếu để kẹp skill thì x2 đứa nào cũng chết.
Ý kiến cá nhân của mình chỉ cần sv hạn chế các vật phẩm có khả năng gây lạm phát giá là được (ví dụ như cây boss, chest of luck..v...v).
Có thể k bán hoặc bán vs giá rất đắt :)

Bên trên