THẢO LUẬN Có ai train rừng trúc mà dp dd không tới không ?

ThienDiem

Trung Sĩ
team mình train ở Rừng Trúc lâu nay, mà có khi dd hết có khi dd dc 1 2 cái . Không biết có phải do mấy cây tre đứng chặn hay là do thế nào ?

Phát Bùi

Binh Nhất
có thể do 1 TH khác nữa là khi dp đứng ở vị trí B ddd hết cả team ở 2 bên nhưng khi nó chạy về bên A hoặc C thì nó chỉ ddd cho bên A hoặc bên C bởi vì khoảng cách ddd tính từ chỗ nó đứng chứ không phải từ chỗ bật auto

chuẩn là do cây tre, còn 1 cái nữa là bên Uyên trúc lâm bãi 2 Sup thì 1 con nó đứng ở sâu trong tường, đứng sát vào mới kéo nó ra được, mà thi thoảng lại đứng xem nó bem mình vì nó vẫn nằm sau trong tường, mình chọn mục tiêu vào nó là dừng hình

có thể do 1 TH khác nữa là khi dp đứng ở vị trí B ddd hết cả team ở 2 bên nhưng khi nó chạy về bên A hoặc C thì nó chỉ ddd cho bên A hoặc bên C bởi vì khoảng cách ddd tính từ chỗ nó đứng chứ không phải từ chỗ bật auto
View attachment 10573
đấy là 2 bãi xa nhau và dp chưa lên 60, chứ dp lên 60 có khinh công mới thì nó dd được hết khi max phạm vi hoạt động

ThienDiem

Trung Sĩ
View attachment 10573
Cũng có thể giống như bạn nói.
Mà mình thấy đp nó cung chạy quanh dd, khi con thương mình đứng chổi thoáng trước cây tre là nó dd cả 3 cái dame def máu, mà núp sau cây tre là không được

Kay

Gia nhập giang hồ
đứng giữa pt và kéo max cây phạm vi hoạt động trong auto, range tấn công cũng vừa thôi kẻo nó ra rìa pt sẽ miss đầu bên kia :))

việc còn lại của bạn là hy vọng nó ko bị kẹt cây và nó đánh ko quá xa

Phát Bùi

Binh Nhất
xưa giờ mình ít train RT nên ko biết nhiều về chỗ đó, chứ train bãi đầu tầng 3 MC tà mà team có nhiều cận chiến là dễ bị vậy lắm, với phạm vi con dp bé thì ko ddd hết được lớn quá thì chạy loạn về 1 góc cũng chả ddd hết được

shine1992

Binh Nhì
train rt tem mình cắm dp dd đuoc hết mà không sợ bị quái cắn chết,tem có đao aoe bạn nên để bên bãi sát tường,quái sẽ tự bu lại,không sợ kẹt tường,phạm vi tấn công của đao là 0,dp bạn nên để bên bãi đối diện,cùng với cung thương kiếm chẳng hạn,bạn để phạm vi hoạt động max ,pham vi tấn công 20 30% để dd xong nó sẽ về chỗ cũ đứng tránh chạy lung tung.dp buz bạn nên để ở giữa để dp dd dy chuyển đều hơn,có hình minh họa đó bạn,tem rất ổn định,pham vi các chiến cung thuong nin kiếm,chỉ để ở mức 20 30%,vì full tem quái nó tự mò tới,tem mình 56 57 1 ngày cắm max được 28%.

Đính kèm

ThienDiem

Trung Sĩ
train rt tem mình cắm dp dd đuoc hết mà không sợ bị quái cắn chết,tem có đao aoe bạn nên để bên bãi sát tường,quái sẽ tự bu lại,không sợ kẹt tường,phạm vi tấn công của đao là 0,dp bạn nên để bên bãi đối diện,cùng với cung thương kiếm chẳng hạn,bạn để phạm vi hoạt động max ,pham vi tấn công 20 30% để dd xong nó sẽ về chỗ cũ đứng tránh chạy lung tung.dp buz bạn nên để ở giữa để dp dd dy chuyển đều hơn,có hình minh họa đó bạn,tem rất ổn định,pham vi các chiến cung thuong nin kiếm,chỉ để ở mức 20 30%,vì full tem quái nó tự mò tới,tem mình 56 57 1 ngày cắm max được 28%.
Ok. Thanks bạn

shine1992

Binh Nhì
bạn để ý kêu tem,ai ma đánh với đao thy min tấn công = 0 hết để dao a0e,hoạt đọng tầm 20 nhiều khi đồ nó văng xa hơn còn nhăt,2 con đao mình đứng sát tường lure con sub ra liên tục.

Đính kèm

bạn để ý kêu tem,ai ma đánh với đao thy min tấn công = 0 hết để dao a0e,hoạt đọng tầm 20 nhiều khi đồ nó văng xa hơn còn nhăt,2 con đao mình đứng sát tường lure con sub ra liên tục.
nếu team có Đao làm thế được, vì đao kill 1 con quái lâu, chứ team không đao 3 ông 1 bên toàn Nin với Thương thì hay bị thừa dame, hay bị lag con Sup

Bên trên