có ad nào cho mình hỏi 1 tí về chủ đề even yulgang nhé :)

trananhthai92

Gia nhập giang hồ
ý mình nói ở đây là 2 ngày là 2 ngày mình cày like của bạn bè ý hôm nay mệt quá nên bỏ ngày mà ý bạn nói sao mình vẫn chưa hiễu

trananhthai92

Gia nhập giang hồ
@@ nhưng tối 26 mình mới biết là co even ^^ từ đó đến lúc mình lap topic này thì chắc củng nằm trong 2 ngày mà ^^

trananhthai92

Gia nhập giang hồ
hj đã có thông tin của giải 1k rồi :) ad ko làm tớ thất vọng :)) thôi mình đi kiếm gì ăn đã rồi online kiếm like tiếp đây ^^ bạn ngồi chơi vui

trananhthai92

Gia nhập giang hồ
ngày hôm đó là của thằng bạn bảo mình like hộ bạn :) và nó bảo giúp nó like và mình cứ tưởng shar qua mình để bạn bè mình like thì nó củng dc và từ ngày hôm đó mình mới biết đến forum yulgangvn.com và vài ngày sau mình mới để ý đến cái even :) bạn con thắc mắc gì ko

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Chúc bạn may mắn
đừng quên
bất kỳ 1 phần mềm nào , một chương trình hay 1 tool nào các bạn sử dụng đều là do con người làm ra và khi người có kiến thức về những thứ đó nhìn vào là sẽ nhận ra ngay mà thôi. Đừng tưởng trình độ của các bạn đủ để qua mặt người khác. Bất kỳ hành vi gian lận nào sẽ bị tướt toàn bộ quyền lợi . Mình sẽ không nương tay nữa , đã cảnh báo rồi mà vẫn còn tiếp tục vi phạm. Nếu cần thiết sẽ giảm giải thưởng xuống chỉ còn là máu và sâm siêu thị cho mọi giải thưởng.

Thân!

Bên trên