THẢO LUẬN Có 1 sự lạm phát k hề nhẹ =))

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
ai cũng đòi " ngày xưa " hở tí là lôi " ngày xưa" rồi tìm cảm giác " ngày xưa " =)) ngãy xưa k có auto đó, rồi có chấp nhận train tay như ngày xưa k? hay có thằng bán boot là mua ngay?
thời asia mình cũng chơi, thấy train tay cực thấy bà. 1 ngày ngồi train vài tiếng là muốn nản. giờ GM bỏ auto đi coi có có còn đc vài ng chơi. bỏ máu sâm siêu thị đi coi có full kênh nữa không.

ai cũng già rồi, 1 ngày ngồi vào máy tính đc mấy lần đâu, mình làm văn phòng, mang lap theo teamviewer cái PC ở nhà mà hồi hộp sợ bị xếp chửi :( giờ trưa mới tranh thủ team 1 cái coi có chết k, tranh thủ mua tên. k có sâm máu st với auto thì có nước nghỉ game, như ngày xưa thì chắc chẳng đc mấy ng chơi :)
1 số thứ của ngày xưa thôi chứ 1 số thì cũng nên tiến bộ phải k bác =))

phungchinh85

Gia nhập giang hồ
Xưa kiếm tiền là 1 nghệ thuật, sử dụng tiền lại càng là 1 nghệ thuật, nên thương nhân ( Ctrl Y ) ngày xưa thịnh lắm , cứ HB là 1 nùi thương nhân đứng vẫy tay :)), còn bây giờ cứ phang @ thẳng, anh đẹp trai anh có tất cả hihi <3
ngay xua dau co tien ma nap em co tien choi net da kho lam roi

Entieo_ntl101

Gia nhập giang hồ
mình chỉ mún trở lại thời cầm chuột train tay
ae pt 8 đủ chuyện
cho dù 1 ngày chỉ train dc 1 2h cũng thấy vui
còn nếu auto thì ai top vẫn hoài top
hkgh là 1 cái gì đó để ae trải nghiệm từng con quái
biết là các pác k có time lúc trước cũng vậy thôi cũng có người lo cs của mình
có auto chi h ai cũng kêu ca
mình nói vậy thôi a cho gạch xin nhận
bản thân mình cũng đi làm bạn việc
nhưng auto r ko còn cảm nhận đc game hkgh này nữa
dù có train lau train ít/ ngày thì vẫn đc vậy mới gọi là game hkgh
h chỉ bik cắm acc đó r đi, có việc gì thì lên 4rom giải quyết, đâu r cái thời đụng chuyện là 500ae có mặt
đôi lời tạm sự mong ae thông cảm :D

Nobody

Binh Nhất
ai cũng đòi " ngày xưa " hở tí là lôi " ngày xưa" rồi tìm cảm giác " ngày xưa " =)) ngãy xưa k có auto đó, rồi có chấp nhận train tay như ngày xưa k? hay có thằng bán boot là mua ngay?
thời asia mình cũng chơi, thấy train tay cực thấy bà. 1 ngày ngồi train vài tiếng là muốn nản. giờ GM bỏ auto đi coi có có còn đc vài ng chơi. bỏ máu sâm siêu thị đi coi có full kênh nữa không.

ai cũng già rồi, 1 ngày ngồi vào máy tính đc mấy lần đâu, mình làm văn phòng, mang lap theo teamviewer cái PC ở nhà mà hồi hộp sợ bị xếp chửi :( giờ trưa mới tranh thủ team 1 cái coi có chết k, tranh thủ mua tên. k có sâm máu st với auto thì có nước nghỉ game, như ngày xưa thì chắc chẳng đc mấy ng chơi :)
Đúng rồi bạn . Ôn lại thôi chứ ko có so sánh . Sao làm như thời đấy được

OneOfAKind

Thượng Sĩ
thôi xin các bố. đây không phải topic chém gió đâu vào đây chém gió làm gì vậy
và em cũng không phải người lập thớt này đâu. các bác đừng vào đây quote lại em chửi rủa nữa =))

SaneaNhung

Binh Nhì
1 số thứ của ngày xưa thôi chứ 1 số thì cũng nên tiến bộ phải k bác =))
uah bạn, với cái thời buổi sv private tràn lan, mà đòi làm sv hệt như asia thì khó, lúc sv HKGH asia open, game võ lâm còn chưa ra :)) tính vào thời điểm đó có thể nói HKGH là game online đầu tiên của VN rồi nên đông ng là phải.
à lúc đó có game MU nữa nhưng là game nước ngoài :))

Green

Binh Nhì
Cứ tự làm khổ mình đi... Lên 35 train r mới thấy cảnh..
Tiếp tục đi các thanh niên. Giai đoạn dưới 35 LK đã giảm exp up lv đi nhìu lần. Chắc các bạn thấy dễ ăn rồi đúng k...
Từ từ tuong lai phía trc còn dài lắm..
ƯỚc gì LK cho giá máu st lên 500@ thu hồi hết tất cả máu st đã đc bán ra. Cả sâm cũng vậy...
Q thì vẫn nên có nhưng để item Q khó nhận đc hơn. Giờ trung bình 2…3 con là đc Q. 8ng cùng đánh thì lạm phát là đúng.
Để cách thành niên ấy sài máu BTC, rồi thì cứ 15-20' là chạy về mua 1 lần cho bớt rãnh. Để rãnh quá lên 4rum kiếm chuyện hoài....
CHT nữa. Có ngày rơi càng nhiều nhĩ. Có cần đề nghị LK giảm drop lạo k? Theo tin tình báo cho hay các pt farm gấu mỗi ngày đc cũng k ít...
Like mạnh:)). Sau này level cao tí có op đồ thì các thanh niên lập topic xàm lông sẽ thấy cảnh.=))
Fix máu siêu thị lên 500@, sài máu sâm BTC chạy về mua chạy lên, và die tập 1 2 3 4 b-)
Bỏ Q gấu. b-)
Giới hạn vượt cấp 5 level b-)
CHT giảm tỉ lệ drop lại b-)
Auto chỉ có tác dụng trong 12h, sau 12h ko thể auto đc nữa,
Train tay đc 150% so với bình thường. b-)
Chấm hết :)):)):))=))=))=))

Last edited:

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
=)z mịa mấy thánh có thấy câu đầu tiên của tui trước khi nói hăm :))
"không nói gì tới quá khứ"
Có đọc rõ hông hè, <3, tui lấy cái ngày xưa tui nói cái giá trị của @ , tiền bạc, chứ có đem ép m.n =)z phải giống ngày xưa đâu.. Đọc cũng đọc kĩ, nhìn cũng nhìn xa chớ.
Nãy giờ mình cũng k có ý kiến gì giữa 2 bên nhé :))... huhu mấy bạn làm mình sợ quá, mình tôn trọng cả 2 bên, 1 bên nhắc 1 sv lạm phát, 1 bên thì đồng ý với những gì đang được diễn ra :))... mình chỉ lợi dụng topic để post tấm ảnh AS thôi huhu :( . Mà khoan,mình cũng k có tiếng nói gì cho lắm :)), ý mình góp xíu ớ mờ

huu phong

Binh Nhì
phương nhà ta có cần 500 ae vào ủng hộ k:))
Có đọc rõ hông hè, <3, tui lấy cái ngày xưa tui nói cái giá trị của @ , tiền bạc, chứ có đem ép m.n =)z phải giống ngày xưa đâu.. Đọc cũng đọc kĩ, nhìn cũng nhìn xa chớ.
Nãy giờ mình cũng k có ý kiến gì giữa 2 bên nhé :))... huhu mấy bạn làm mình sợ quá, mình tôn trọng cả 2 bên, 1 bên nhắc 1 sv lạm phát, 1 bên thì đồng ý với những gì đang được diễn ra :))... mình chỉ lợi dụng topic để post tấm ảnh AS thôi huhu :( . Mà khoan,mình cũng k có tiếng nói gì cho lắm :)), ý mình góp xíu ớ mờ

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Quan điểm của tui là tui thích sv ngày xưa, à mà Kteam cũng nói đó là tiêu chí và cố gắng hạn chế tới mức tối đa có thể !
Tôi có ý kiến gì phản bác rằng bên nào đúng bên nào sai không =)z, mấy người mang cái ảo tưởng của SV pri khác vào cái SV này và đòi thể hiện bản thân thì có ai trách không, ca ngợi không hết, tui còn phải nể. Mỗi người một vẻ, tài sắc vẹn toàn thì sao chê bai hay chỉ trích người khác =)z, người ta chỉ nói quan điểm bản thân thôi, chậc khổ nạn quá =)z, mấy người không nghĩ xíu xíu cho mấy bọn người đang cắm đầu cắm cổ giúp mấy người join game 1 cách hoàn hảo kia kìa, sao k tập trung góp ý cho họ lỗi này lỗi kia :)), cái trước mắt tiền bạc chưa là vấn đề đâu

Last edited:

SwordToy

Gia nhập giang hồ
- Vả chết mấy thằng ý kiến đuê

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
vấn đề ở đây là auto, với lại bây h vài chục ngàn nạp cash mua bình máu có là gì, ngày xưa mấy ông còn là học sinh, 1 bình máu 100 @ nên thấy đắt phải sài máu BTC, bây h các ông đi làm, 10k vnđ cho 1 bình máu sài 1-2 ngày có là gì, lại còn khỏe nữa.

Green

Binh Nhì
Quan điểm của tui là tui thích sv ngày xưa, à mà Kteam cũng nói đó là tiêu chí và cố gắng hạn chế tới mức tối đa có thể !
Tôi có ý kiến gì phản bác rằng bên nào đúng bên nào sai không =)z, mấy người mang cái ảo tưởng của SV pri khác vào cái SV này và đòi thể hiện bản thân thì có ai trách không, mỗi người một vẻ, tài sắc vẹn toàn thì sao chê bai hay chỉ trích người khác =)z, người ta chỉ nói quan điểm bản thân thôi, chậc khổ nạn quá =)z, mấy người không nghĩ xíu xíu cho mấy bọn người đang cắm đầu cắm cổ giúp mấy người join game 1 cách hoàn hảo kia kìa, sao k tập trung góp ý cho họ lỗi này lỗi kia :)), cái trước mắt tiền bạc chưa là vấn đề đâu
Thôi em, dằn xuống, em chỉ đăng mỗi cái ảnh tuổi thơ thôi mà chúng nó fang e tả tơi rồi.
Về đội của anh, em sẽ nổi bật :-*:))

Bên trên