THẢO LUẬN Có 1 sự lạm phát k hề nhẹ =))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
như vậy có 2 vấn đề

• Quest farm ra nhiều tiền quá
  • Đồ siêu thị để quá rẻ, vì thực sự cái bình 1m đang để sai giá (chưa update sau event)
Nếu fix 2 cái này anh em ok hơn chưa?

republic

Gia nhập giang hồ
ai ko nạp thẻ mua máu st thì mua máu ở BTC, nhìn shop KHN xem pvp 1,5 > 2m/ lá, bạn có đủ gold để mua nó mà of đồ, còn Q gấu lv 11, m trả gần 400 cái đc 38k gold

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
Vấn đề thứ 2 farm quái vượt cấp đc quá nhiều tiền vì dùng đồ siêu thị nên train vượt cấp chả khó khăn gì. train từ lv 1 -> 35 hoàn toàn thừa sức để op 1 set 35 trung bình nếu k nạp thẻ. đủ farm lên 60. từ 35 -> 60 hoàn toàn có thể farm ra rất nhiều gold mà trong khi không dùng gold vào việc gì vì 35 đã op đc set đồ đủ train rồi
qua trời quá đất =)) Capitano post đồ cho nó xem hộ Cap ơi ... nó bảo k nạp thẻ có thể fam lên 60 kìa ... ôi thôi rồi lượm ơi @El Capitano

Green

Binh Nhì
1 ngày full pt hoàn toàn có thể farm đc 3m 4m 1 acc
Q thì không giới hạn. cứ sáng cắm auto 1 bình sâm siêu thị tối về đổi ra tiền thôi
Cạn lời với phát biểu của bạn này, full pt làm Q gấu 1 ngày kiếm được 3-4m 1 acc, thật là vl. Thằng nào farm gấu 1 ngày đc 3-4m t quỳ.
Những thằng lập topic là những thằng chưa từng farm và chỉ đoán già đoán non về những anh em farm cực khổ. 1 máy log 2 acc, 1 pt phải log 4 máy

Nobody

Binh Nhất
Hôm qua sơ sơ farm từ 12h đêm tới 6h sáng : 1k3 Mật = 260k gold - Gold farm quái bán đồ khoảng 250k , được vài viên pt2 - CHT . Mình dùng hết khoảng 15k máu st , sâm st ko nhớ lắm vì hết khá ít
Tổng thu nhập thu về khoảng 600k-700k/6 tiếng . Chi ko biết quy ra thóc ntn @@

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
=)) m cần biết Capitano top 1 nạp nhiêu k , và muốn xem đồ k , đánh vượt cấp k đánh , m bảo dư tiền ép đồ k cần nạp @ là có thể train đến 60 à ... có bạn nào đỡ hộ câu này k

Bên trên