GIÚP ĐỠ Còn mod nào thức check lịch sử gd dùm được ko vậy

thuanhh2pt

Gia nhập giang hồ
k phải vì tao thua m mà tao làm vậy vì 1 cái thằng khinh người và xàm lồn như m đó thôi :))) tiền cũng đâu phải của tao . tao chỉ chia cho nta thôi :v 600m kia k phải tao chuyển qua nha

quangtuanag3

Binh Nhì
THOI MỌI CHUYỆN QUA RỒI, CHƠI GAME PHẢI ĐẶT UY TÍN LÊN HÀNG ĐẦU, THẰNG NÀY CHƯA THIẾU AI 1 CẮT, TUI BỊ HACK 3B NHƯNG VẪN TRẢ NỢ 10 THỎI VÀNG CHO ANH EM CHƠI ĐÁ BÓNG. SỐNG ĐỪNG HÈN QUÁ. DÙ TAO 1998 THOI NHƯNG KO HÈN NHƯ MÀY ĐẶNG DUY LONG Ạ 1996 :D

quangtuanag3

Binh Nhì
thoi chào mọi người! sau này ngoài đời hay trong game gì cũng đừng hèn quá, ra đường người ta khinh lắm. lời cuối cùng trong 4rum

BigBoys

Binh Nhất
Xác nhận vs các Bác là hôm qua tầm 14h mình thấy acc thaychua9cham cho đồ ở HB k1 nhé. Mình ko may rồi đập tạch cây Tr 11m9 còn ko đc Bác @thuanhh2pt phát quà, khi chạy lên VDB lúc này những ng đang online đều đc phát quà CTP, Áo choàng, ngọc, vk... Hôm nay online vỡ lẽ ra là acc thaychua9cham bị hack còn thanhhh2pt trở thành ông già Noel muộn. =))=))=))=))

BigBoys

Binh Nhất
đề nghị a lk band hết các ac gd gold của bạn ý. em nghi ngờ là 1 ruộc. band hết các ac gd gold của bạn ý. kể cả thứ 4 5
Mình nghĩ a LK thừa khả năng làm việc này. Cái cốt lõi nằm ở IP chứ ko phải acc, hung thủ thừa nhận đã phát quà cho nhiều ng mà... Chết chùm cmnr :)):)):))

Bên trên