Cám ơn phituyet.

Midnight

Gia nhập giang hồ
TLC hôm nay có 6 người bên 9 thôi, nhưng như là 7 người.
Thua mà vui lắm. Chính Tà không có khoảng cách đâu.
Cám ơn bạn đp PhiTuyet vì đã dd cho anh em 9 mình :).

Đính kèm

Thế Quyết

Binh Nhất
leo lên top 1 ninja mới xuống núi à? TLC mấy lần trước có thấy bác đóe đâu :v Nhìn nin tà nhà người ta mà quặn lòng, nay mới thấy bên mình cũng có ninja :-"

Midnight

Gia nhập giang hồ
leo lên top 1 ninja mới xuống núi à? TLC mấy lần trước có thấy bác đóe đâu :v Nhìn nin tà nhà người ta mà quặn lòng, nay mới thấy bên mình cũng có ninja :-"
Do tính chất công việc k thể ngồi máy vào giờ tlc cho nên vào hụt tlc nhiều lần, hôm nay rảnh rỗi nên mới vào chơi được 1 trận, thấy ít người nhưng cũng chơi tới bến :)
Hẹn những lần sau mình sẽ đi thường xuyên hơn.

Giúp được gì cho mọi người là Phương vui rồi ;))
Thì ra là @Phuongae , hân hạnh gặp mặt ingame, người đẹp, char ingame cũng đẹp, làm nhớ tình đầu ghê ~

sock

Hạ Sĩ
tao đi cũng ăn hành sml ra thôi :)) mà tao mặc set sd bị 2 ông zời ninja săn vicencarlone b-(
m` đi đâu mà để CatBui vs Heo hành t trong TLC sml luôn, cơ hnay có pé P dd giúp, thấy vui hẳn, lại còn động viên nữa.
tiếc quá đc hôm em bé thịt mềm đi mình lại không đi được :((

AnhBanChim78

Gia nhập giang hồ
top toàn 9. auto cắm mặt cày lv xong lại lên dd khóc kêu tà đông =))
bây giờ tượng tăng máu tăng time hồi rồi. đánh max cũng đc 3k điểm từ tượng. 9 mà vào đánh đảm bảo tà thua chắc. nhưng toàn ông suy nghĩ kiểu thôi đằng nào cũng thua => k vào => lên dd khóc lóc đòi công = :))

DreamSx

Binh Nhất
bây giờ tượng tăng máu tăng time hồi rồi. đánh max cũng đc 3k điểm từ tượng. 9 mà vào đánh đảm bảo tà thua chắc. nhưng toàn ông suy nghĩ kiểu thôi đằng nào cũng thua => k vào => lên dd khóc lóc đòi công =
=))

sock

Hạ Sĩ
bây giờ tượng tăng máu tăng time hồi rồi. đánh max cũng đc 3k điểm từ tượng. 9 mà vào đánh đảm bảo tà thua chắc. nhưng toàn ông suy nghĩ kiểu thôi đằng nào cũng thua => k vào => lên dd khóc lóc đòi công = :))
top lv trang đầu thôi bác mà đúng là kiểu nản ko vào thì không sai vào đâu đc =))

Midnight

Gia nhập giang hồ
:)) máy t lag nên kẹp hơi giật, vs tà đông qá ông ạ =)
đông quá méo biết đánh đứa nào trước, đánh mãi k ra được tới tượng =))

:| ... từ hồi biết cái HK này tới giờ, đã đi tlc là chỉ có đi kill, đánh tượng là chuyện của thiên hạ :|

Bên trên