THẢO LUẬN Cái méo gì toàn hà giang với yên bái thế này

sock

Hạ Sĩ
có acc tôi cung chỉ kill được 5 điểm lúc đầu tưởng acc hết điểm nhưng kill tiếp vẫn -5 điểm =))

sock

Hạ Sĩ
tất cả các acc train đều có vk 3m full dòng áo + 6 def ổn bạn lấy gì report họ =)) clone đầu tư đồ hơn cả acc chính

muoitieusms

Gia nhập giang hồ
bạn canh máy có thể chạy lên lại mà, ko canh đc máy thì k1 ko bao giờ full đâu :)
Có mỗi một ông chuyên pt kéo. Máy cắm đó đi làm kiếm cơm chứ ai rảnh đâu trực máy. Qua Kênh khác lọ mọ kiếm pt
Mình pro thì me mấy thằng cùng cấp đánh. Đi giết mấy thằng cấp bé ỷ lv cao bắt nạt kiếm điểm. vl

kemkendy

Binh Nhì
Có mỗi một ông chuyên pt kéo. Máy cắm đó đi làm kiếm cơm chứ ai rảnh đâu trực máy. Qua Kênh khác lọ mọ kiếm pt
Mình pro thì me mấy thằng cùng cấp đánh. Đi giết mấy thằng cấp bé ỷ lv cao bắt nạt kiếm điểm. vl
mê cung sao đánh , tui cũng muốn quất mấy thằng lv cao lắm ông ạ

sock

Hạ Sĩ
cấu trúc game nó là vậy bạn không muốn bị giết thì về k1 mình cũng đi kill auto 3 ngày nay và thấy chả có mấy pt ở kênh pk nữa rồi mà :D

Bên trên