THẢO LUẬN Cái gì vậy

haigiangyb19987

Binh Nhì
lậy :)) rảnh thật. chỉ cày game kiếm tiền à @@. = này acc 1 ngày thu nhập 500k là ít
Đù sắp up 4x mà gold tất cả nhân vật khoảng 10m.set 4x toàn 18~20m/1.
Ai nghĩ dàn pt này ngày kiếm ra 500k vậy .có mà sắp mất 1tr5 tiền mua set đó.tiện thể mua 14set 4xt full3+3,4 = 1k@/1 set ai bán dùm.hơn thì bó tay ko thể mua đc

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
Người ta chơi game có đầu tư, chăm chút cho từng acc chứ có phải cày clone kiếm tiền hay all in về 1 acc đâu mà các bố cmt kiểu đá đểu thế. Đầu tư tg, tiền bạc, công sức 1,2 acc đã khó đây hẳn cả 2 team, thì mức độ nó phải lớn hơn nhiểu đủ biết người ta tâm huyết đến mức nào

kafu94

Gia nhập giang hồ
xin xác nhận là có chơi chung bác này tổng cổng 3 sv. sv nào cũng làm vài chục ac. train rất hay. lv ko cao như nơời ta nhưng rất khâm phục. trước bên Quyền vương đánh ổng vài lần hết cả 3 team. nhưng càng đánh càng nể. ko hề nói lại 1 chữ. kill .... oke chạy lên lại ko sao cả. chưa hề biết mở miệng nói ai 1 câu nào. âm thầm chơi ko làm phiền ai...
nhân cách đẹp... vậy thôi

yulgang1981

Binh Nhì
tui chơi 5 acc mà lúc đầu làm đồ mệt vc :D giờ khỏe rồi train lên 6 x mới làm đồ tiếp . ông này kéo cả đại đội thi nể luôn ^:)^

thanhliem

Binh Nhì
Chơi kiểu này là fam đồ về sau này bây giờ vất vả nhưng sau này lên lv cao ổng ôm nguyên đống ác đó là kiếm dc fam kiểu này thì chả ai cấm

haigiangyb19987

Binh Nhì
Mua cái Thổ Linh phù đi, rẻ mà 400@ dùng 100 lần
Mà ông train kiểu méo gì ko đủ tiền mua set thế...
Ko có time canh máy.24/24 nhưng khoảng 15h ở thành còn train đc 8~9h/1 ngày là căng.ừ chắc mai phải mua tlp để kiếm bãi t2.mía nó đồ đắt vãi.tự ọp thì toàn sịt mà đang giai đoạn 4x mua set 4x và áo ít phải 15~20m/1 con.vậy kiếm đâu 300m mà mua thì trả nghèo

haigiangyb19987

Binh Nhì
Chơi kiểu này là fam đồ về sau này bây giờ vất vả nhưng sau này lên lv cao ổng ôm nguyên đống ác đó là kiếm dc fam kiểu này thì chả ai cấm
Bên này bác nghĩ đồ đạc hiếm vậy.lên lv là lại phải mua set mới,áo mới vk mới mà.chứ 1 acc farm nuôi 1 acc chính còn đỡ.đây mình tự lo hết ko có ai nuôi đc ai

Bên trên