Cách PK đối với char Ninza

MomoSumiChan

Binh Nhất
TLC 345, Gap Nin khó nhai lắm à, nhưng các skill hỗ trợ ám sát của Nin đôi khi xài dc đôi khi ko nên chưa thật sự ám ảnh dc chả khác, chứ các skill như Lướt, tàng hình..... mà triệt dễ thì các chả khác dễ về thành thở Oxy lắm

MomoSumiChan

Binh Nhất
char Nin ma pk thi vo doi rui.neu noi ve lever thap tu 35-55
A bạn ơi mình ko nói là vô địch đâu nhé, chỉ là có lợi hơn mấy char khác thôi, vì char khác skill lv thap yếu, mà Nin skill co rage quá trâu, chém thường rất lẹ và dame tốt, lại còn có - def nữa. Lúc đầu thì def lèo tèo, lại ko có đồ mà bị - def với hút máu thì ninza quá khó chịu. Qua những điều này mình có thể thấy dc trong khoảng tgian đầu, Nin có thể chiếm dc ưu thế khi đi train hay pk. Nhưng có thắng hay ko la do cách cầm quân của bạn nữa, pk ninza hơi rắc rối chút, nhưng nếu dùng hết sự hỗ trợ của ninza thì chắc chắn ninza đi đâu người ta cũng fải dè chừng

ghost4501

Gia nhập giang hồ
mình chưa chơi ninja bao h :| cho mình hỏi kẹp đánh thường là dùng auto f6 à và nó tính dame ntn, dồn dame như kẹp skill à

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Khổ quá các bạn cứ thích ninja làm gì nhỉ. Để giết người nhoay nhoáy được đồ phải cực mạnh như kiểu Negi chứ cứ tàng tàng thì chả giết được ai trong khi máu và def thấp tí. Lên tt 1 2 Ninja đi pk cũng bị yếu đi rất nhiều so với các char khác.

XiaoTi

Binh Nhất
Khổ quá các bạn cứ thích ninja làm gì nhỉ. Để giết người nhoay nhoáy được đồ phải cực mạnh như kiểu Negi chứ cứ tàng tàng thì chả giết được ai trong khi máu và def thấp tí. Lên tt 1 2 Ninja đi pk cũng bị yếu đi rất nhiều so với các char khác.
người ta thích thì người ta chơi. bạn cứ xoáy là sao nhỉ

Bên trên