Cách PK đối với char Ninza

Vietdj29

Binh Nhì
Đầu tiên,biết đâu bố chú chỉ hơn anh 5-6 tuổi. Chú biết bài toán tính tuổi bố con lớp 4 ko?
Và nữa là ,ngày đi làm 12h thì trình độ của chú thế nào a ko cần bàn.
Thế nên đừng ăn nói kiểu "chó cùng cắn dậu",giở thói "cùn" càng khiến người khác khinh bỉ.
Hâhha,a đi làm ngày 12h mà 1 tuần của a có khi bằng cả nhà chú ăn 1 năm,cái thứ 2 về tuổi a ko tính vì ko mún nói bậy là bị ra đảo nhưng nói tóm lại cảm ơn mọi đóng góp của chú,ý kiến của chú đc bọn a tiếp nhận vào hòm thư rác.
P/S: ko 1 lời nói tục nha mod

Vietdj29

Binh Nhì
cụp đuôi ngoan ngoãn thế, worker!
Ở đấy mà làm 1tuần đủ tiền để a sống 1năm.hnay ngày nghỉ Chủ Nhật hả?
Hêhhe,nói với kẻ bất học vô thuật mệt lắm,hehe cứ biết là a vừa làm vừa chơi 1 tuần đủ nuôi chú,đối với a nuôi thêm chú chũng như nuôi....của anh.
P/S: lại ko có 1 từ nói bậy

ztungvnz

Gia nhập giang hồ
mấy ông tướng lên giọng đàn anh nhưng làm j có cái tên tuổi gì.
Nói thẳng 1 câu là 1>115 thì chả có cái char nào phải sợ gì char nào cả. Vấn đề nằm ở đồ và khả năng của các bạn đến đâu. Đừng nói là cách 20 cấp 30 40 cấp mà đồ đạc và trình độ hơn nhau 1 trời 1 vực thì cũng nằm nhé.

lai1ngaybiban4nick

Gia nhập giang hồ
bạn có thể send cho mình cách nâng khí công của Nin từ lv 10 - 80 và cách trian hiệu quả đc ko?
Nin từ lv 10 - 80 sai set ne hay pt Sv của LK mở chắc Nin là char sướng nhất rùi ^^ Giử qua Hộp thư giùm mình nha THANK
Viết bên topic các vấn đề liên quan đến Ninza ấy, bạn qua ấy xem đi, chỉ nói đến 60 thôi, vì sv này chưa bít thế nào

lai1ngaybiban4nick

Gia nhập giang hồ
mấy ông tướng lên giọng đàn anh nhưng làm j có cái tên tuổi gì.
Nói thẳng 1 câu là 1>115 thì chả có cái char nào phải sợ gì char nào cả. Vấn đề nằm ở đồ và khả năng của các bạn đến đâu. Đừng nói là cách 20 cấp 30 40 cấp mà đồ đạc và trình độ hơn nhau 1 trời 1 vực thì cũng nằm nhé.
Hahahaa, ló mặt ra rồi đấy à cu Tùng ^^

lai1ngaybiban4nick

Gia nhập giang hồ
đâu có đối chi, chẳng qua tại nó fang mình ấy chứ, mình có làm gì nó đâu, hehhehehe.

Chuẩn bị đi hén cu Tùng,, test game xong thì close là mọi người vào test tẹt ga, rồi thì mình lại làm 1 cặp như trc. Có thêm 1 cặp Gay vãi là VietDJ và cu Phúc gà nữa ^^ :P

Vietdj29

Binh Nhì
:D qua đọc topic mà thấy mấy ông kia cứ khoe 2 tuần nghiên cứu rồi là cặp đôi vàng bạc để lên mặt dạy đời người khác thấy chướng vãi.
Mà ông đối lời với mấy đại ca đấy làm j =)))
Hâhhaha ae tụ họp rồi,dm cu Tùng,đợt này nhớ liên lcj ae tí,mẹ nghỉ game là lặn mất tăm lun,vô đây làm bang như trước đê....hêhhehe thôi ko tham gia pk mồm với mấy thánh nữa,ra game thì biết nhau ngay

nguyenhiepsd

Gia nhập giang hồ
Cho em hỏi 1 rate- 5rate nghia la gi?
là mấy viên tròn tròn ở dưới cọc phẫn nộ của ninja đó.mấy cái đó dùng để kích orb cho skill của ninja (có thêm hiệu ứng xấu lên mục tiêu,dùng skill cột 1 cột 2 là hiệu ứng phá giáp và trúng độc.cột 3 thì 1 viên đó tăng 30% clvc).ko có mấy cục tròn đó thì ninja đánh skill chỉ gây dame trực tiếp như char khác thôi.

Bên trên