LỖI Các vấn đề ở sever mới

SuperCover

Trung Sĩ
1) Delay khi xài skill.
- Hiện xuất hiện ở char cầm. Tự điều khiển thì bình thường nhưng auto hay bị đứng, k đánh chạy qua chạy lại, đổi mục tiêu.
2) Q vũ khí 4-11-17.
- Hiện tại char cầm sư chỉ có 2 vk duy nhất là vk mới tạo cho và vk 600k. Do đó khi làm Q các vk cho trong Q đều tự biến mất. Khả năng cũng xuất hiện ở char quyền.
+ Không biết AD giải quyết đền bù ntn.
+ Có ra thêm các vk khác của cầm không chứ mình thấy mới vào gold thì k có để mua vk khác, mà cầm vk cùi thì train ntn khi 3x, Rồi sau này 35 cũng chỉ có hàng 5m.
3) Cái nữa là sv hơi lag do đông người chơi hay s ấy mà mình 1 skill là dư dame chết quái nhưng quái không chết liền mà tầm 0.5s sau mới die làm nhân vật mình phải xuất thêm 1 skill nữa. Nếu như dk tày thì không vấn đề nhưng để auto thi` thành ra mất gấp 2 time die quái rất ức chế ad chek lại nha.
@Huyết Ban Nick , @Lion_King

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
1) Delay khi xài skill.
- Hiện xuất hiện ở char cầm. Tự điều khiển thì bình thường nhưng auto hay bị đứng, k đánh chạy qua chạy lại, đổi mục tiêu.
2) Q vũ khí 4-11-17.
- Hiện tại char cầm sư chỉ có 2 vk duy nhất là vk mới tạo cho và vk 600k. Do đó khi làm Q các vk cho trong Q đều tự biến mất. Khả năng cũng xuất hiện ở char quyền.
+ Không biết AD giải quyết đền bù ntn.
+ Có ra thêm các vk khác của cầm không chứ mình thấy mới vào gold thì k có để mua vk khác, mà cầm vk cùi thì train ntn khi 3x, Rồi sau này 35 cũng chỉ có hàng 5m.
3) Cái nữa là sv hơi lag do đông người chơi hay s ấy mà mình 1 skill là dư dame chết quái nhưng quái không chết liền mà tầm 0.5s sau mới die làm nhân vật mình phải xuất thêm 1 skill nữa. Nếu như dk tày thì không vấn đề nhưng để auto thi` thành ra mất gấp 2 time die quái rất ức chế ad chek lại nha.
@Huyết Ban Nick , @Lion_King
vấn đề thứ 2 : Cầm và QS là 2 class hero, nó không có vũ khí khác nên Q nhận vũ khí ko nhận đc. Thay vào đó nó lại đc bán các vk max như 600k 5m, 17m trong shop. Cái này là Mgame nó làm chứ ko phải lỗi

sooyoung007

Gia nhập giang hồ
cầm trước mới ra sv cũ cũng bị lỗi như trường hợp 1, có thể vì lv thấp đánh skill nó như v, ông lên lv cao xem s

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
thêm cả lỗi trả Q nữa , nãy làm Q1 thì nó báo như kiểu ko đủ item dù đã gom đủ , và mới bị thêm acc dp trả Q giáp thì nó làm mất item của thủ lĩnh tiều phu nhưng ko mất item cáo => ko trả dc nv . t chơi 2 acc mà nãy h cứ 1 acc trả q dc 1 acc ko =.=

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
và sao mình pt 2 acc thì 1 acc nhiều exp 1 acc ít là sao nhỉ ? acc dp toàn dc có 2>10exp , acc kiếm dc max là 80 exp , có phải do dame to nên dc nhiều exp hơn ?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
ad cho hỏi quyền sư làm Q ko dc vũ khí , mà vũ khí shop lại mắc lắm nên phải làm sao ạ
đặc trưng char cầm với quyền là chỉ có vũ khí cuối (đặc quyền này quá cao so với char khác) và các loại này đc bán trong shop nên khi làm Q ko đc tặng vũ khí nhé

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
bây 2 acc đã bình thường rồi nhé ad . hồi sáng cũng bị vài cái lỗi Q nhỏ , lúc đầu trả ko dc sau tầm nữa tiếng tiếng thì lại trả dc bt . ko biết do sv đông nên lag hay ko nữa ?

Bên trên