TRƯNG CẦU Ý DÂN Các tin đồn ác ý triệt hạ sv

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Chơi game là để giải trí, chứ chơi game mà để nghỉ lấy tiền ra hoặc bán lại có giá mình nghĩ ko nên chơi.

Cứ bảo KTeam có hỏi han tình hình member chưa, thử hỏi cái sv này không hỏi, sv nào trên cái đất Việt này hỏi ??? Hay là anh em cứ tụ tập bàn tán kích động lẫn nhau hò nhau bán acc gây áp lực ? Nếu là có vấn đề inbox của anh chưa bao giờ thấy em ? Mọi người nói gì nghĩ gì trên FB a đều biết cả, có điều a ko muốn can thuệp.

Muốn có người chơi mới, mà vẫn bán giá cắt cổ cho người ta thì anh đố em điều hành bất cứ cái g ì mà có người chơi mới cho em. Trừ khi đó là đại gia như LyThong, mà sv này e nên biết, "chơi là để kiếm tiền, là để bán lại có giá" - nó là tâm lí ăn vào máu rồi. Đến nỗi ko bán pill sv coi như chết chắc.

Làm cái server 5 năm trời, giống kiểu tạo ra 1 thế giới cho các bạn, rồi các bạn nghĩ cách làm sao kiếm tiền từ cái thế giới đó càng nhiều càng tốt, kiếm ko đc thì đua nhau bán acc để tạo áp lực làm sao tao có thể kiếm nhiều hơn. Các bạn đâu nghĩ cái xã hội vận hành được cần cái gì ? Không khí và nước ?
Phương châm của em là không inbox riêng trừ khi có vấn đề lỗi game hay hack bug vì em luôn tin tưởng tiêu chí làm việc của team, nhưng có lẽ là em đã đánh giá cao team rồi. Việc em đang chia sẽ là nói đến những anh em chơi tâm huyết thôi, còn việc ai kím tiền thì em đã đề cập là không bàn tới, nên anh đừng mặc định bên Tà ai cũng như vậy, chưa kể nhiều ae có gia đình off vì không có tgian. Về việc gây áp lực, nếu mà chỉ định gây áp lực thôi thì em nghĩ chỉ đăng chơi thôi không dám bán đâu anh, nhưng nếu đã bán thật thì quả thật là có vấn đề và nên xem lại, đợt đó team em nghỉ hết còn mỗi em đây :) Nói thêm 1 chút về member, đã có nhiều bài viết phân tích các kiểu người chơi và chắc cũng nhiều người biết được từng lợi ích của mỗi kiểu mang lại, em nghĩ là anh cũng từng đọc qua rồi. Em không biết tương lai hướng đi của tụi anh thế nào nhưng hy vọng team làm ae thấy game đáng chơi hơn là đáng nghỉ, không phải chỉ vì 1,2 câu của thằng bạn mà tụi em buông bỏ liền đâu anh, nếu bỏ là bỏ từ đợt lag dis chứ không phải chờ đến bh đâu anh.

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
bác sai sai ở pill hả bác, pill tăng cl cũng tăng dame skill thêm nữa các pill tăng cl đều tăng def tương đương mà.

SV này tiêu chí là không có bất tử, có nhân vật nào bất tử thì chỉ trách 1 vài char của thế lực đối địch chưa làm tròn bổn phận mà thôi.
Chơi hk lâu năm ai k biết là cl tăng dame chay lẫn skill bác. Có điều pill cl rất lợi thế cho char dame chay. Vd dame tổng 1k ăn tctd vô lên 1150 dame trong khi char skill dame khoang 600 thì lên thêm dc 690. Ăn max pill buff các kiểu còn chênh lệch cỡ nào bác tự tính :)

tienthanhs1

Trung Sĩ
Có cách nào để khi đăng kí TLC sẽ move random ko phân biệt Chính Tà giống cái phó bản gì mà chia đội xanh đội đỏ như bên Dzo ấy, rồi vào đó phân biệt đối phương ở màu chữ đỏ là chém thôi, như vậy sẽ tạo dc 1 sân chơi vui vẻ nhộn nhịp, và ai đầu tư mạnh cũng vẫn giữ dc vị thế ( ví dụ hôm nay rinas dc move về đội Tà và gánh dc bên Tà win thì cũng rất là vinh dự, và sẽ nảy sinh tình cảm giữa Chính và Tà hơn)

ThienDiem

Trung Sĩ
Có cách nào để khi đăng kí TLC sẽ move random ko phân biệt Chính Tà giống cái phó bản gì mà chia đội xanh đội đỏ như bên Dzo ấy, rồi vào đó phân biệt đối phương ở màu chữ đỏ là chém thôi, như vậy sẽ tạo dc 1 sân chơi vui vẻ nhộn nhịp, và ai đầu tư mạnh cũng vẫn giữ dc vị thế ( ví dụ hôm nay rinas dc move về đội Tà và gánh dc bên Tà win thì cũng rất là vinh dự, và sẽ nảy sinh tình cảm giữa Chính và Tà hơn)
Đã là TLC thì sao làm vậy được anh ơi.
Có thể làm như vậy vào hôm CN khi TLC toàn sv ấy. Vậy sẽ vui hơn :)

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Hay đó anh, như thế sẽ giảm dần cái suy nghĩ củ kỹ tụi này tụi kia 9 phái tà phái vốn đang rất nặng nề ở đây.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
vote ;))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Chơi hk lâu năm ai k biết là cl tăng dame chay lẫn skill bác. Có điều pill cl rất lợi thế cho char dame chay. Vd dame tổng 1k ăn tctd vô lên 1150 dame trong khi char skill dame khoang 600 thì lên thêm dc 690. Ăn max pill buff các kiểu còn chênh lệch cỡ nào bác tự tính :)
sai rồi bác, em muốn nói ở đây là pill CL tăng 10 thì có pill def tương đương tăng 10, tuy nhiên pill clvc tăng 10 nhưng ko hề có pill ulpt tang 10 bác nhé. Pill thế này đã được tính toán rất kỹ rồi.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Vấn để này nói hoài nói mãi, giờ toàn nói chung chung, kieue như Kteam ko khác phục thì thế này thế kia, khắc phục là khắc phục cái gì cụ thể ra.
Còn về vấn đề thế thực, mình khẳng định chắc nịch 1 câu, cho dù có fix thế nào mà tà ko chịu đầu tư thì kết quả cũng vậy thôi. Ngừng than vãn hãy hành động.

ChuTuoc

Gia nhập giang hồ
Vấn để này nói hoài nói mãi, giờ toàn nói chung chung, kieue như Kteam ko khác phục thì thế này thế kia, khắc phục là khắc phục cái gì cụ thể ra.
Còn về vấn đề thế thực, mình khẳng định chắc nịch 1 câu, cho dù có fix thế nào mà tà ko chịu đầu tư thì kết quả cũng vậy thôi. Ngừng than vãn hãy hành động.
Nói tới nói lui, 2 vip 2 bên cmt ngắn gọn mà chất.

tienthanhs1

Trung Sĩ
Vấn đề là trước giờ ko phải là Tà ko đầu tư mà chính xác là ko đầu tư dc như bác, đa phần ae ở VN đi làm lương ba cọc ba đồng chỉ dc vài người như anh Khuê thì cũng đã hết mình vì thế lực rồi

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
Rồi sẽ có 1 ngày , tui trúng vietlot , acc đao GLxTunga sẽ gánh cả tà phái và dc vinh danh toàn cỏi giang hồ \m/ ae đợi đi \m/
Tao với mày có thù oán gì à, sao mà vào TLC mày toàn dí tao, tao mà gặp mày train ở đâu tao giết ở đó, tiếc là tao đi làm cả ngày nên ko ngồi máy đc nên chỉ lên đây nói mồm thôi..mày nhớ đó ! thân

YulgangAS

Gia nhập giang hồ
Phương châm của em là không inbox riêng trừ khi có vấn đề lỗi game hay hack bug vì em luôn tin tưởng tiêu chí làm việc của team, nhưng có lẽ là em đã đánh giá cao team rồi. Việc em đang chia sẽ là nói đến những anh em chơi tâm huyết thôi, còn việc ai kím tiền thì em đã đề cập là không bàn tới, nên anh đừng mặc định bên Tà ai cũng như vậy, chưa kể nhiều ae có gia đình off vì không có tgian. Về việc gây áp lực, nếu mà chỉ định gây áp lực thôi thì em nghĩ chỉ đăng chơi thôi không dám bán đâu anh, nhưng nếu đã bán thật thì quả thật là có vấn đề và nên xem lại, đợt đó team em nghỉ hết còn mỗi em đây :) Nói thêm 1 chút về member, đã có nhiều bài viết phân tích các kiểu người chơi và chắc cũng nhiều người biết được từng lợi ích của mỗi kiểu mang lại, em nghĩ là anh cũng từng đọc qua rồi. Em không biết tương lai hướng đi của tụi anh thế nào nhưng hy vọng team làm ae thấy game đáng chơi hơn là đáng nghỉ, không phải chỉ vì 1,2 câu của thằng bạn mà tụi em buông bỏ liền đâu anh, nếu bỏ là bỏ từ đợt lag dis chứ không phải chờ đến bh đâu anh.
Trả lời thật tâm tý đi , những gì ông làm ai cũng thấy tốt , nhưng ông và team ông quá sân si đi so đo tính toán , trc kia thời kỳ hoàng kim của tà thì suốt ngày ca tụng còn giờ thì luôn bắt bẻ tìm cái sai , ngớ ngẩn của 9 rồi dựa vào đó nói này nọ , bên tà có nhìu ng còn rất tâm huyết và nổi tiếng 1 thời , thằng Tài , A Khuê , A Hùng , AnhKiss , còn 9 thì ai ,áp lực toàn đè lên team top , Rinas hắn bỏ biết bnhiu tiền vào rồi ngày nào cũng nghe ca thán , t mà là Rinas t cũng điên cuồng ngày đêm PK sml cho hết nói ra nói vào . Coi lại bản thân đi , sân si quá rồi .
Còn bọn BUG thì nên BAN sạch như tiêu chí ban đầu mà ae dựa vào đó mà tôn trọng Kteam . thà ít người mà môi trường trong sạch còn đỡ hơn nhìu người mà loạn , rồi cũng bị kéo theo như Dzo.
Chán.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Trả lời thật tâm tý đi , những gì ông làm ai cũng thấy tốt , nhưng ông và team ông quá sân si đi so đo tính toán , trc kia thời kỳ hoàng kim của tà thì suốt ngày ca tụng còn giờ thì luôn bắt bẻ tìm cái sai , ngớ ngẩn của 9 rồi dựa vào đó nói này nọ , bên tà có nhìu ng còn rất tâm huyết và nổi tiếng 1 thời , thằng Tài , A Khuê , A Hùng , AnhKiss , còn 9 thì ai ,áp lực toàn đè lên team top , Rinas hắn bỏ biết bnhiu tiền vào rồi ngày nào cũng nghe ca thán , t mà là Rinas t cũng điên cuồng ngày đêm PK sml cho hết nói ra nói vào . Coi lại bản thân đi , sân si quá rồi .
Còn bọn BUG thì nên BAN sạch như tiêu chí ban đầu mà ae dựa vào đó mà tôn trọng Kteam . thà ít người mà môi trường trong sạch còn đỡ hơn nhìu người mà loạn , rồi cũng bị kéo theo như Dzo.
Chán.
mỗi người mỗi ý :-o:-o:-o:-o:-o:-o

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Bỏ máu siêu thị trong TLC đi. Vậy là ko phải chơi game bất tử. Không có ai bất tử thì sẽ đánh nhau có chiến thuật và có hứng opt đồ vào PK hơn.
nói không phải là đả kích bác nhé, nhưng trước đây cũng có những góp ý đc đưa vào sử dụng như delay máu st trong tlc, hiện đang áp dụng, cũng hướng tới có hứng đầu tư hơn rồi rốt cuộc giờ vẫn thế :)) lại đưa ý kiến khác để hứng đầu tư xong lại thế cho xem :)

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Chán.
Thôi đi ông ơi, ông biết ae trải qua những việc như nào không mà ông phán team sân si, bản thân tôi mà sân si là lúc team tôi nghỉ tôi nghỉ theo lâu rồi, không an nhàn chơi qua ngày đến tận bây giờ.

GhostxLove

Hạ Sĩ
Tao với mày có thù oán gì à, sao mà vào TLC mày toàn dí tao, tao mà gặp mày train ở đâu tao giết ở đó, tiếc là tao đi làm cả ngày nên ko ngồi máy đc nên chỉ lên đây nói mồm thôi..mày nhớ đó ! thân
=)) ingame gì thế ông nội ;)) và vào tlc top 9 toàn trâu chó ko giết dc phải giết ng trong khả năng chứ , thù oán cl =))

Bên trên