TRƯNG CẦU Ý DÂN Các tin đồn ác ý triệt hạ sv

namdinh

Binh Nhì
tóm lại là như này. cung njn sv này là dame chay mà pill toàn tăng cl cl va cl. khi vào tlc 99.999% mặc set ulpt mà đa số + 3 4 5. nếu cầm cây hàng khủng+7 8 9 max pill thì xiên mạng sll là chuyện tât yếu. 1 đứa set trâu bò max pill mà gặp cả đám hội đồng magic attk + physic attk thì lên đồ kiểu j? đô la thần chưởng + set lên 7 8 9 thì co thể chống hội đồng kiểu vậy
co dame chay voi dame skill cho hap dan va da dang,

tienthanhs1

Trung Sĩ
Mong muốn lớn nhất của em là sau này"có thể rất lâu" anh @Lion_King sẽ OP 1 sever mới với đủ các yếu tố sau:
+Full chức năng như Dzo
+ Exp lên cấp như Dzo
+ Drop như Dzo
+Và tất nhiên là hút máu cũng như Dzo
- Chỉ cần đội ngũ support ko như Dzo là dc, Vì đơn giản là bọn em chỉ cần 1 sever ổn định mỗi mùa đứt cáp biển, và dc hỗ trợ mỗi khi bị hack ...Chỉ như vậy thôi là đủ, chứ nhìn thực trạng YulgangVN hiện nay cứ mấy ngày là lại dậy sóng, đề tài cân bằng char mãi ko có hồi kết, mâu thuẫn Chính -Tà căng thẳng 1 cách quá sức, cảm giác vào game ko còn đúng nghĩa với 2 từ giải trí:(

tienthanhs1

Trung Sĩ
cẳng thẳng do ng chơi tự tạo mà, haiz, mình thấy mấy ng top chính tà căng thẳng vụ thế lực quá. Riết rồi lậm luôn -_-
Tất nhiên là do người chơi tạo ra, nhưng nó cũng phải có nguyên nhân, sever khác mình đâu thấy tranh luận đấu đá nhau vì char này mạnh char kia yếu đâu, vì cơ bản ai cũng hiểu char mình chơi nó mạnh hay yếu ở chỗ nào rồi, rồi từ đó cũng nảy sinh ko ít xích mích

ThienDiem

Trung Sĩ
Trước đây nc với 1 vài người bên HKUS họ bảo rằng : nên nhớ PRIVATE vẫn là PRIVATE.
Nhưng tôi vẫn lựa chọn yulgangvn. Vì tôi thích cái cách hỗ trợ của các bạn và các map thành vì cho tôi cái gọi là kỉ niệm .
Tôi vẫn tin tưởng vào Kteam.
1:Hiện tại cảm thấy sự căng thẳng 9 tà đang ở mức cực cái. 1 vài thành phần như kiểu tao ko chơi đc thì tao phá
2:Gold hiện tại với mức lv này mà khan hiếm thế này, khiến anh em rất ngại bỏ tiền vào, cứ thử tính lên 10x tốn bao nhiêu sẽ rỏ với giá gold này , hy vọng Kteam có biện pháp khắc phục.
3:Trước đây còn có boss G hội để 9 tà cùng ra BH pk nhau , rất vui. Giờ bỏ boss G hội 1 thời gian rồi vẫn chưa thấy gì mới.
4: sv lên lv cực chậm nên char đp và thương đang dần dần nghỉ và bán acc. Vì để để chờ tới sau khi thăng thiên thì ko biết lúc đó game mất hay người mất .
Hy vọng Kteam có động thái gì đó thêm để sv hấp dẫn.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Trước đây nc với 1 vài người bên HKUS họ bảo rằng : nên nhớ PRIVATE vẫn là PRIVATE.
Nhưng tôi vẫn lựa chọn yulgangvn. Vì tôi thích cái cách hỗ trợ của các bạn và các map thành vì cho tôi cái gọi là kỉ niệm .
Tôi vẫn tin tưởng vào Kteam.
1:Hiện tại cảm thấy sự căng thẳng 9 tà đang ở mức cực cái. 1 vài thành phần như kiểu tao ko chơi đc thì tao phá
2:Gold hiện tại với mức lv này mà khan hiếm thế này, khiến anh em rất ngại bỏ tiền vào, cứ thử tính lên 10x tốn bao nhiêu sẽ rỏ với giá gold này , hy vọng Kteam có biện pháp khắc phục.
3:Trước đây còn có boss G hội để 9 tà cùng ra BH pk nhau , rất vui. Giờ bỏ boss G hội 1 thời gian rồi vẫn chưa thấy gì mới.
4: sv lên lv cực chậm nên char đp và thương đang dần dần nghỉ và bán acc. Vì để để chờ tới sau khi thăng thiên thì ko biết lúc đó game mất hay người mất .
Hy vọng Kteam có động thái gì đó thêm để sv hấp dẫn.
Lên 10x mà thương bá là Huân chấp ali với TD

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Quá nhiều lý do và nỗi niềm tồn đọng... Bây giờ đọc bài này mà chỉ thấy buồn, nói vài ý hiện đang suy nghĩ trong đầu chứ nhiều quá không nhớ hết được. Thật ra loser hay không thì giờ số đó cũng nghỉ cả rồi AD ạ, ai phá hay không không biết nhưng cái nghỉ game là thấy rồi đó. Nói đến khi ae hành động tiêu cực, team đã có động thái tìm hiểu hay hỏi han tình hình member hay chưa, hay là vừa thấy tiêu cực rồi lại " sóng trước đổ sóng sau " " vắng mợ chợ vẫn đông " làn sóng này khi tạo ra là nhiều thành phần sẽ vào hùa theo và đả kích, không cần biết lý do ng ta nghỉ là gì, tâm lý chung mấy thánh phán hay nvậy.. nói thật ai nản muốn nghỉ mặc dù bản thân vẫn còn lưu luyến mà gặp như vậy thì chắc chắn là nghỉ luôn không quay lại đâu. Bản thân chơi lâu chứng kiến nhiều thế hệ ra đi rồi, một số có thể quay lại, một số chắc là không, mình tin từ đầu khi bất kỳ ai chơi sever này đều tâm huyết cả, chẳng ai xấu, phải có lý do họ mới như vậy, không phải tự dưng đâu, và lỗi đó không lẽ 100% đều từ member hết hay sao.. Như cái việc đồ đạc có vài quan điểm cá nhân, Kteam cũng biết tính toán khi điều hành thì tại sao lại trách người chơi tính toán khi chơi game được, tiền thì ai cũng bỏ ra như nhau cả, đồng ý là hỗ trợ exp cho tân thủ có thể vượt cấp nhanh = top trên nhưng đồ đạc thì không nên giảm giá trị, cái này là giá trị cốt lõi của những ae chơi trước và là công sức và tgian của ae bỏ ra, AD đừng suy nghĩ là đồ ngon xài đã rồi muốn bạn lại với giá tốt thì là không hợp lý, đặt trường hợp nếu như game sôi động, cái TLC3 đánh hấp dẫn hơn TLC4 đi, thì khả năng cây vk17m full đôi khi mắc hơn cây 48m full là điều có thể chứ. Chơi trước hay chơi sau, lev thấp hay lev cao không quan trọng, chủ yếu là cái sân chơi đó hấp dẫn là người ta sẽ đầu tư đến cùng dù giá có cao cỡ nào.
Ngoài trừ những thành phần âm mưu hack cheat kím lợi ra không nói đi, team có từng nghĩ có những người chán nản nghỉ game cũng một thời đã từng cống hiến cho sever, từng donate cho sever không ít thì nhiều hay không, họ bỏ công sức, tgian tiền bạc ra ủng hộ để rồi bị quay lưng cảm giác cũng không hề dễ chịu tí nào. Game đã cũ, tìm người chơi đã khó, giữ được người chơi tâm huyết sẽ còn khó hơn. Và để làm được điều đó không hề dễ dàng.. 1 vài chia sẻ cá nhân thôi.
Chơi game là để giải trí, chứ chơi game mà để nghỉ lấy tiền ra hoặc bán lại có giá mình nghĩ ko nên chơi.

Cứ bảo KTeam có hỏi han tình hình member chưa, thử hỏi cái sv này không hỏi, sv nào trên cái đất Việt này hỏi ??? Hay là anh em cứ tụ tập bàn tán kích động lẫn nhau hò nhau bán acc gây áp lực ? Nếu là có vấn đề inbox của anh chưa bao giờ thấy em ? Mọi người nói gì nghĩ gì trên FB a đều biết cả, có điều a ko muốn can thuệp.

Muốn có người chơi mới, mà vẫn bán giá cắt cổ cho người ta thì anh đố em điều hành bất cứ cái g ì mà có người chơi mới cho em. Trừ khi đó là đại gia như LyThong, mà sv này e nên biết, "chơi là để kiếm tiền, là để bán lại có giá" - nó là tâm lí ăn vào máu rồi. Đến nỗi ko bán pill sv coi như chết chắc.

Làm cái server 5 năm trời, giống kiểu tạo ra 1 thế giới cho các bạn, rồi các bạn nghĩ cách làm sao kiếm tiền từ cái thế giới đó càng nhiều càng tốt, kiếm ko đc thì đua nhau bán acc để tạo áp lực làm sao tao có thể kiếm nhiều hơn. Các bạn đâu nghĩ cái xã hội vận hành được cần cái gì ? Không khí và nước ?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mong muốn lớn nhất của em là sau này"có thể rất lâu" anh @Lion_King sẽ OP 1 sever mới với đủ các yếu tố sau:
+Full chức năng như Dzo
+ Exp lên cấp như Dzo
+ Drop như Dzo
- Chỉ cần đội ngũ support ko như Dzo là dc, Vì đơn giản là bọn em chỉ cần 1 sever ổn định mỗi mùa đứt cáp biển, và dc hỗ trợ mỗi khi bị hack ...Chỉ như vậy thôi là đủ, chứ nhìn thực trạng YulgangVN hiện nay cứ mấy ngày là lại dậy sóng, đề tài cân bằng char mãi ko có hồi kết, mâu thuẫn Chính -Tà căng thẳng 1 cách quá sức, cảm giác vào game ko còn đúng nghĩa với 2 từ giải trí:(
Chắc sẽ đi theo con đường này. Chức năng thì chỉ còn 1 vài nút thắt nữa thôi, Dzo ko có tuổi!

TanMinh

Gia nhập giang hồ
+Full chức năng như Dzo
+ Exp lên cấp như Dzo
+ Drop như Dzo
mình nghĩ game rồi, nhưng phải nhảy vào cmt like cho bác, mỗi lần mình vào 1 bài tranh luận nào đó mình chỉ thích đọc mỗi cmt của bác vì nó rất trùng khớp với suy nghĩ của mình, thanks bác đợi chiều giờ mới thấy bác cmt :D !

ztungvnz1

Hạ Sĩ
tóm lại là như này. cung njn sv này là dame chay mà pill toàn tăng cl cl va cl. khi vào tlc 99.999% mặc set ulpt mà đa số + 3 4 5. nếu cầm cây hàng khủng+7 8 9 max pill thì xiên mạng sll là chuyện tât yếu. 1 đứa set trâu bò max pill mà gặp cả đám hội đồng magic attk + physic attk thì lên đồ kiểu j? đô la thần chưởng + set lên 7 8 9 thì co thể chống hội đồng kiểu vậy
bác sai sai ở pill hả bác, pill tăng cl cũng tăng dame skill thêm nữa các pill tăng cl đều tăng def tương đương mà.

SV này tiêu chí là không có bất tử, có nhân vật nào bất tử thì chỉ trách 1 vài char của thế lực đối địch chưa làm tròn bổn phận mà thôi.

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Bên trên