TRƯNG CẦU Ý DÂN Các tin đồn ác ý triệt hạ sv

ratlaghegom

Binh Nhì
Mong là thành viên BangOngVang ko nằm trong danh sách những nguời tạo tin đồn ác ý nhé. Thoải mái kill auto, ghét ai thì cứ ks, Suy nghĩ tích cực, thái độ hành độ lịch sự nhé anh em

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Thực sự không thể ưa được những kẻ không đua, không đú được với dàn top quay ra phá bĩnh, phá hoại quan hệ thế lực trong game, tạo tin đồn phá luôn cả game. Không ăn được đạp đổ.

baochan12a

Gia nhập giang hồ
em vot' 1 cau cuoi cung` cung? la luc bao tri xong rui` vao game chien tiep thoi........Happy new year.....sr tai ko game dc ranh~ wa' ma`

CuongLong

Binh Nhì
cung bắn aoe đâu phải mình mình lên tiếng....kteam cũng đã nói sẽ kiểm tra lại....còn việc cung nó bắn chay vs kẹp skill theo mình thấy quá ảo...kẹp rất nhanh mà bản thân cung bắn chay là rất chậm....mình có góp ý kteam để cho ae tà phái đỡ hoang mang thì cứ làm 1 acc tlc4 r cho bác cung đó bắn xem thử ae tà phải + đồ bao nhiu và pill thế nào để ko chết.....

SAOnline

Hạ Sĩ
cung bắn aoe đâu phải mình mình lên tiếng....kteam cũng đã nói sẽ kiểm tra lại....còn việc cung nó bắn chay vs kẹp skill theo mình thấy quá ảo...kẹp rất nhanh mà bản thân cung bắn chay là rất chậm....mình có góp ý kteam để cho ae tà phái đỡ hoang mang thì cứ làm 1 acc tlc4 r cho bác cung đó bắn xem thử ae tà phải + đồ bao nhiu và pill thế nào để ko chết.....
mấy bạn lên tiếng cung bắn aoe là những bạn ko biết chơi cung.
xem sv này dc bn ng bắn cung mà dame ra nhìn như aoe, và nhựng ng đó là ai và đang nằm bên nào =))
ai chơi cung thì tự tìm hiểu đi, chứ lý nào cung hiện tại dame aoe =)) @Phượng Sồ

SAOnline

Hạ Sĩ
Nin nó còn ảo hơn cả cung nhìu lần kìa, chỉ là do nó tay ngăn ko kẹp chay dc như cung tay dài, vì fai áp lại gần mới kẹp dc, thử con cung với con nin 2 con đứng im xem con nào kẹp chay ảo hơn =))

DreamSx

Binh Nhất
Mình bên tà và mình biết tà phái xưa kia tà rất mạnh, có 1 MKL 1 con quái vật bất khả chiến bại nhưng đến cuối cùng vì mục đích cân bằng thế lực mà GM đã can thiệp và đưa MKL sang 9 và từ đó chúng ta đều đã thấy thế nào là cân bằng... mình không muốn nói gì thêm vì GM đã nói chúng tôi là những "LOSER tà".
:))) Bác nói MKL mạnh? thế 9 phái cũng chả ai mạnh nhỉ? , bác nhìn 1 MKL vs 1 dàn pt của lythong chưa mà phán giống kiểu bố đời thế ?

Bên trên