Các Bác tư vấn dùng em ( Chuyện Gia Đình )

mumpasyn

Binh Nhất
Cảm ơn Bac!! tối nay về nhà nói chuyện với Gấu luôn. Chứ chẵn muốn lương ương nữa.
ũng hộ bác...nhưng mà nói xong lỡ gấu mà mún lấy thì đễ gấu đi nhé.....đừng năn nỉ.....mệt thân bác ag.....ra mua thùng bia...mấy món nhậu về nhà ngồi nhậu 1 bữa cho đã rùi ngủ....sáng mai tình dậy ttrung tinh thần làm lại cuộc đời cho gấu thèm....e dám cá vs 1 câu để làm pilot bên này.... thiì bảo đảm thằng đó phãi đẻ ở bên đây rùi.....thường thì nhưng thằng ở đây làm pilot gái k0 thiếu tây tàu hàn đủ kiễu .....cỡ sv du học loại 3 e hay thấy...gái đầy người........ mà nó pilot mà phải quá giang vn tuyễn vk thì mic ngĩ ko b.thường cho lắm......thế nên gấu bác mà lựa chon sai....coi chừng..hẫm hiu đấy......e thấy mấy ng gái qua đây lấy ck xong rồi toàn bỏ ck...vì li do...hết mực.....@@

o0okingo0o

Hạ Sĩ
ũng hộ bác...nhưng mà nói xong lỡ gấu mà mún lấy thì đễ gấu đi nhé.....đừng năn nỉ.....mệt thân bác ag.....ra mua thùng bia...mấy món nhậu về nhà ngồi nhậu 1 bữa cho đã rùi ngủ....sáng mai tình dậy ttrung tinh thần làm lại cuộc đời cho gấu thèm....e dám cá vs 1 câu để làm pilot bên này.... thiì bảo đảm thằng đó phãi đẻ ở bên đây rùi.....thường thì nhưng thằng ở đây làm pilot gái k0 thiếu tây tàu hàn đủ kiễu .....cỡ sv du học loại 3 e hay thấy...gái đầy người........ mà nó pilot mà phải quá giang vn tuyễn vk thì mic ngĩ ko b.thường cho lắm......thế nên gấu bác mà lựa chon sai....coi chừng..hẫm hiu đấy......e thấy mấy ng gái qua đây lấy ck xong rồi toàn bỏ ck...vì li do...hết mực.....@@
Vân em sẽ chờ quyết định của Gấu thôi.. chẵn muốn nghĩ nhiều làm gì. 1 người mà đứng núi này trong núi nọ thì em chẵn thương làm gì cho khổ thân.

matmasanaw

Gia nhập giang hồ
nên nói chuyện thẳng thắng đi bác àk
nếu bác để lâu thì tình cảm càng ngày càng nhạt đi đó mình tuy chỉ mới là HS lớp 11 nhưng có gấu và 2 đứa quen thật lòng cũng dc 3 năm rồi mà 2 GD cũng can ngăn hoài mà 2 đứa vẫn như hình với póng đây thì bác sợ gì 8 năm 8 năm mà như bác là tớ cưới luôn rồi đấy tại vì mình con đi học và đang đợi 2 GD chấp thuận thôi còn 2 GD bác chấp thuận rồi thì bác khỏi phãi lo
PS: kím kái pà dì mướn giang hồ quốc pã 1 trận r` kiu tụi nó nói pã là cấm gì gì gì gì đó cháu gái pà gì gì pla pla pla (tùy bác ứng xữ) r` bác sẽ có dc HP 2 đứa đó mà có qen nhau thì cũng do pà này trung gian liên lạc thì pã mới có tiền từ thằng VK bác đập pã là đứt ngay khỏi phãi sợ (((((( cứ mướn AE nào có máu mặt ở trong YGVN này này nhìu lắm )))))) :D pỏ qua cho em :D
oh``... chuyên gia... ghê nhi~...:))

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Cảm ơn các Bác về tất cả lời khuyên!!

Tối qua em nói chuyện với Gấu rồi, Gấu nói là có chuyện này " có người giới thiệu bla bla..". Nhưng Gấu có chiệu đâu.

Tối qua trước khi nói em cũng nhậu tý ít rồi nên thế này. Nói chuyện tý ngủ mất tiêu.. Hết chuyện, sáng dạy đi làm. Gấu ở phòng ngủ 1 mình, và trước khi em đi gấu nói 1 câu thế này.. tý a thay đò nhớ ngâm dùm em tý em giặt............ Hết chuyện.

Thân,
Xuân Hy

matmasanaw

Gia nhập giang hồ
Cảm ơn các Bác về tất cả lời khuyên!!

Tối qua em nói chuyện với Gấu rồi, Gấu nói là có chuyện này " có người giới thiệu bla bla..". Nhưng Gấu có chiệu đâu.

Tối qua trước khi nói em cũng nhậu tý ít rồi nên thế này. Nói chuyện tý ngủ mất tiêu.. Hết chuyện, sáng dạy đi làm. Gấu ở phòng ngủ 1 mình, và trước khi em đi gấu nói 1 câu thế này.. tý a thây đò nhớ ngăm dùm em tý em giặt............ Hết chuyện.

Thân,
Xuân Hy
oh``.. ngon. zay la ổn ruj` phải ko mấy bác? nói ckyn từ trc phải hay ko để lâu ruj` pun`.. chúc mừng bác! <:-P

vinhbjetmauxanh

Gia nhập giang hồ
Chào các Bác và ACE!!

Hôm nay em nới nhận ra thông tin động trời các Bác ạ!!

Gấu em mấy hôm rồi kỳ kỳ, cứ hỏi em là anh có nghĩ em đi nước ngoài sống không. Em cứ trã lời vu vơ không, nãy rảnh vào FB gấu thì thấy đang được bà chị hiện đang ở Mỹ giới thiệu thằng nào đó ( Người Việt đang ở Mỹ luôn ). Em giờ rối lắm, em cố gắn cày cuốt thì chỉ với mục đích tạo lập sự nghiệp tốt hơn để sau này có cuộc sống với Gấu. Thương gấu lắm luôn :((.

Khi xưa em mới quen Gấu thì em không cấm Gấu quen thằng nào khác hết ák nhưng phải nói cho em biết, nhưng giờ thì em lo lắm. bác nào cho em cách giải quyết tốt nhất. Gấu em vẫn chưa nói điều này cho em biết các Bác àk!!

Các Bác cho em lời khuyên đi ạ!!!

Thân
Xuân Hy

Note: BigGays Mi có đọc được thì cũng đừng cho vợ mi biết điều này nhé,
Cho bạn lời khuyên nè
Cái gì ko phải của mình thì đừng cố giữ
Nếu có giữ được cũng chỉ là phần xác thôi còn phần hồn thì đang vui chơi chỗ khác rồi

o0okingo0o

Hạ Sĩ
oh``.. ngon. zay la ổn ruj` phải ko mấy bác? nói ckyn từ trc phải hay ko để lâu ruj` pun`.. chúc mừng bác! <:-P
tại em thấy mấy hôm rồi Gấu cứ sao sao ấy.. làm biến hẵn ra, nói thì không nghe hay cải lại.. còn hay hỏi những câu hỏi vu vơ.. em không thích nên nghĩ là cho theo thằng khác luôn cho rồi. chứ mà bình thường như xưa thì em nói làm gì. Thương không hết. giờ em up hình gấu em cho các Bác đánh giá nhé :P

matmasanaw

Gia nhập giang hồ
tại em thấy mấy hôm rồi Gấu cứ sao sao ấy.. làm biến hẵn ra, nói thì không nghe hay cải lại.. còn hay hỏi những câu hỏi vu vơ.. em không thích nên nghĩ là cho theo thằng khác luôn cho rồi. chứ mà bình thường như xưa thì em nói làm gì. Thương không hết. giờ em up hình gấu em cho các Bác đánh giá nhé :P
hay đó bác.. lam` ngay và lun di

Bên trên