Các Bác tư vấn dùng em ( Chuyện Gia Đình )

KiemHoang

Gia nhập giang hồ
cái gì tới nó tới, 1 người níu 1 người buông thì cũng chả có ích gì.
cơ mà bà chị gì gì đó ủng hộ thằng tây kia. cậu thì có 1 mình thì cũng khó lắm đấy.

trịnh quốc hòa

Gia nhập giang hồ
nên nói chuyện thẳng thắng đi bác àk
nếu bác để lâu thì tình cảm càng ngày càng nhạt đi đó mình tuy chỉ mới là HS lớp 11 nhưng có gấu và 2 đứa quen thật lòng cũng dc 3 năm rồi mà 2 GD cũng can ngăn hoài mà 2 đứa vẫn như hình với póng đây thì bác sợ gì 8 năm 8 năm mà như bác là tớ cưới luôn rồi đấy tại vì mình con đi học và đang đợi 2 GD chấp thuận thôi còn 2 GD bác chấp thuận rồi thì bác khỏi phãi lo
PS: kím kái pà dì mướn giang hồ quốc pã 1 trận r` kiu tụi nó nói pã là cấm gì gì gì gì đó cháu gái pà gì gì pla pla pla (tùy bác ứng xữ) r` bác sẽ có dc HP 2 đứa đó mà có qen nhau thì cũng do pà này trung gian liên lạc thì pã mới có tiền từ thằng VK bác đập pã là đứt ngay khỏi phãi sợ (((((( cứ mướn AE nào có máu mặt ở trong YGVN này này nhìu lắm )))))) :D pỏ qua cho em :D

cauchu

Gia nhập giang hồ
việt nam qua chứ có phải đẻ ở mỹ đâu mà ko chuẩn <:-Pcần gì phải học
O vn 18 nam moi qua day ma ko viet dc thì di Chet luon neu di ra duong nguoi my co hoi thi dung bjo di ra duong noi Minh den tu vn.
P/s: bjo moi co 23t thoi ^^ nen van chat vs nhiu pé lam r hoc theo thoi àk :))

lamthienbao88

Gia nhập giang hồ
Chào các Bác và ACE!!

Hôm nay em nới nhận ra thông tin động trời các Bác ạ!!

Gấu em mấy hôm rồi kỳ kỳ, cứ hỏi em là anh có nghĩ em đi nước ngoài sống không. Em cứ trã lời vu vơ không, nãy rảnh vào FB gấu thì thấy đang được bà chị hiện đang ở Mỹ giới thiệu thằng nào đó ( Người Việt đang ở Mỹ luôn ). Em giờ rối lắm, em cố gắn cày cuốt thì chỉ với mục đích tạo lập sự nghiệp tốt hơn để sau này có cuộc sống với Gấu. Thương gấu lắm luôn :((.

Khi xưa em mới quen Gấu thì em không cấm Gấu quen thằng nào khác hết ák nhưng phải nói cho em biết, nhưng giờ thì em lo lắm. bác nào cho em cách giải quyết tốt nhất. Gấu em vẫn chưa nói điều này cho em biết các Bác àk!!

Các Bác cho em lời khuyên đi ạ!!!

Thân
Xuân Hy

Note: BigGays Mi có đọc được thì cũng đừng cho vợ mi biết điều này nhé,[keu ba me ong lai nhà hỏi cưới bất ngờ thì e nó k chạy dau dc nữa

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Gái xinh còn nhiều lắm thớt ah ! lấy vợ rồi mới thấy tiếc :(
Nhưng em cũng chơi nhiều>> gái gú từa lưa rồi ( trong thời gian quen gấu ). Nhưng rồi cũng quay về với Gấu hiện giờ..
khó hiểu quá.. Gấu mới báo. mai Gấu nghỉ việc ở Ngân Hàng rồi.. chắc CN Gấu về quê ( mệt nữa rồi ),,,,

khanhstar

Gia nhập giang hồ
Cuộc đời có nhiều thứ buộc phải chấp nhận , hãy nghĩ cho tương lai xa ! tìm nơi bình yên mới - tình cảm sẽ nảy nở nhiều dần theo thời gian !

cauchu

Gia nhập giang hồ
Nhưng em cũng chơi nhiều>> gái gú từa lưa rồi ( trong thời gian quen gấu ). Nhưng rồi cũng quay về với Gấu hiện giờ..
khó hiểu quá.. Gấu mới báo. mai Gấu nghỉ việc ở Ngân Hàng rồi.. chắc CN Gấu về quê ( mệt nữa rồi ),,,,
=)) zuj the chơi bời cho cố vậy thím ko chung tình thì níu kéo gấu thím chi
chia tay sớm để bớt đau khổ đi =))

o0okingo0o

Hạ Sĩ
=)) zuj the chơi bời cho cố vậy thím ko chung tình thì níu kéo gấu thím chi
chia tay sớm để bớt đau khổ đi =))
Nhưng khi em biết:(( tới tiền, kiếm tiền, sức mạnh của tiền... ( không phải công tử phá gia khi xưa, làm chuyện phạm pháp v.v.. ) thì tất cả nhưng cuộc ăn chơi phát tán khi xưa em đều xem nó là xấu và đã bỏ qua hết rồi .. giờ em chỉ muốn tạo lập sự nhiệp và 1 gia đình HP ( với gấu của em thôi ). Em giờ rất thương Gấu nhưng hiện em đang kẹt là còn 2 người anh với chị chưa cưới + em còn đang mắc tang 3 năm ( khổ lắm ) giờ mà có chuyện gì chắc em đau lắm. Giờ e chỉ còn chờ gấu đối với em thế nào thôi. Thương thì ở lại, không thì biến luôn. ở giá tạo lập sự nghiệp.. Vợ con tính sau.. chẵn thèm yêu nữa.. có ghiền thì ăn xong trả tiền :(

mumpasyn

Binh Nhất
Nhưng khi em biết:(( tới tiền, kiếm tiền, sức mạnh của tiền... ( không phải công tử phá gia khi xưa, làm chuyện phạm pháp v.v.. ) thì tất cả nhưng cuộc ăn chơi phát tán khi xưa em đều xem nó là xấu và đã bỏ qua hết rồi .. giờ em chỉ muốn tạo lập sự nhiệp và 1 gia đình HP ( với gấu của em thôi ). Em giờ rất thương Gấu nhưng hiện em đang kẹt là còn 2 người anh với chị chưa cưới + em còn đang mắc tang 3 năm ( khổ lắm ) giờ mà có chuyện gì chắc em đau lắm. Giờ e chỉ còn chờ gấu đối với em thế nào thôi. Thương thì ở lại, không thì biến luôn. ở giá tạo lập sự nghiệp.. Vợ con tính sau.. chẵn thèm yêu nữa.. có ghiền thì ăn xong trả tiền :(
ũng hộ bác ...kaka...nếu ko đc thì cũng đừng có tiêu cực.......bác yên tâm đi ngày xưa cưới thì dễ cứ h vk cưới khó lắm bác ạg....e đây cũng đc vài mối....mấy người ban cũa ba gần nhà cứ qua nhà e chơi rồi gạ ba vs mẹ e.....nhưng mỗi lần nc .....e nói có người yêu rồi....thế ....bác đừng có lo.....mic nói thiệt.....gấu bác thương bác thì lo gì...còn gấu mà ham vk thì thoy.....coi như...bác có kỷ niệm lâu lâu đem ra gặm đỡ buồn...thơi buỗi này thì mic nói gì hơn nên face toàn thấy gái bỏ trai ...trai đập gái...nhặng xị cã lên..... thoy quan trong 2 vc bác.....bác cứ thẳng thắn nc....nếu gấu ậm ừ thoy thì bac .....chia tay đi...chứ gấu thương bác mic nói thật đã ko ậm ừ.......gấu mic cũng đc vài thằng mắc dịch tới nhà hõi chuyện...haizz gấu ko tiếp .......nói có ng yêu rồi.......thế nên làm lunz lần cho biết....quan trọng là sau này bac ko hối hận vì những gì bác làm....thê nhé chúc bác vui///

Bên trên