các bác nào gạch đá quăng hết vào đây :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

LovinU

Binh Nhì
Mình không bik chủ thớt có suy nghĩ gì mà lập Topic này .. Mình cũng mong là game sớm ra , cũng thèm có ID test như mọi người ..nhưng số lượng lại có hạn và chỉ dành cho những gem mơ ưu tú lão làng , những người tâm huyết ... Từ lúc bỏ Dzo .. và chơi Tru Tiên thì tình cờ thấy 1 bác Mod post YulgangVN vào 4rum Tru Tiên thế là mình đang chú ý và theo dõi đến bây giờ .. Theo dõi 4rum cũng vài tuần nay và mình thấy Anh LK & Kteam làm việc rất nhiệt tình .. Các Tester thì tích cực mài mò tìm Bug .. Lỗi v..v.. Chứ không giống như những lời Chủ Topic miêu tả..

Người ta tích cực test đôi lúc cũng cho người ta tự sướng xả stress chứ .. Nếu là 1 Fan yêu HKGH chân chính thì hãy im lặng mà theo dõi chứ đừng nên kick động ...

hiepmctc

Binh Nhất
Không, mà thớt cũng đúng,dám nhìn thẳng vào thực trạng của sv bây giờ...tranh nhau lấy code mà không tham gia test thì cũng ko hay ...nói chung là có ai nịn thì cũng đừng nịn quá ...LK cũng không hỗ trợ đâu =)) nên làm đúng những thứ cần làm bây giờ ...và việc của mình là ...Lót dép hóng thôi =))

wander

Gia nhập giang hồ
:)):))
híc híc mình có bao giờ tạo topic fang dzo đâu nói chung là dzo nó làm ăn ra sao thì kệ nó ko nên qa 4rum # nói xấu người ta có gì thì vô thẳng sân nhà người ta mà nói chứ đừng qua sân khách nói xấu người ta . Đó là tiêu chí của mình . Còn về phần vô tỏ ra nguy hiểm bắt chủ topic close topic thì chưa hề . mình chỉ vô nói nhỏ nhẹ thôi vd : chưa thấy topic nào nhảm lờ như vầy v..v =)) .

:)):)):))

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
:rolleyes: nói thật là e thấy có 1 số bác như kiểu nịnh nọt bên sever này vậy. nào là nói Dzo làm ăn không ra gì (e thấy cũng là sự thật nhưng mà các bác sang đây khóc làm cl gì) :D nào là test nhanh, nào là ... các kiểu con đà điểu. chẳng liên quan đến e nhưng mà nhìn n ngứa mắt éo chịu được
:oops: sự thật phũ phàng qua time test đó là: 1 tuần loanh quoanh huyền bột - phát rất nhiều code nhưng trung bình chỉ có 4-5 người onl test, lý do đơn giản là vì game mới chưa bóc tem nên hầu như lỗi từ a-z mà hầu như toàn các anh em test tìm lỗi để AD sửa - trong khi đó không hiểu các AD đang test cái gì có bao nhiêu AD test :)) e nói những lời này có gì không phải các bác bỏ qua thực ra cũng muốn chơi nhanh lắm nhưng nếu AD cứ dùng những game thủ để sửa lỗi từ a-z như thế thì không hay tẹo nào chỉ được 1 time là người ta sẽ nản dù là có tâm huyết cũng khó mà trụ nổi - mục tiêu AD là test trong bao nhiêu lâu 1 tuần - 1 tháng hay 1 năm - cần cho a e câu trả lời thuyết phục - chờ đợi trong mỏi mòn thế này khó chịu lắm :))

10 năm nữa test xong, 11 năm nữa quay lại nhé :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên