Bụi Đời Chợ Lớn (full)

ashenka

Support only
Cận thận với những nội dung bị cấm (không nên dính tới pháp luật , chính trị). Không đùa được đâu.

Poseidon

Binh Nhì
Cận thận với những nội dung bị cấm (không nên dính tới pháp luật , chính trị). Không đùa được đâu.
lo là lo cái thằng đầu tiên phát tán video lên mạng thôi, chứ ae mình xem thì ai cấm đc., có thì xem thôi =]]
cũng đang muốn ngồi tù mà chưa đc. :D

pebi

Gia nhập giang hồ
đúng là kết thúc này không có hậu thật, con Hương chết, thằng Lâm sống vs chị dâu và thằng cháu( con thằng Hùng), sao giống Em Chồng Chị Dâu quá =,+"

ashenka

Support only
lo là lo cái thằng đầu tiên phát tán video lên mạng thôi, chứ ae mình xem thì ai cấm đc., có thì xem thôi =]]
cũng đang muốn ngồi tù mà chưa đc. :D
Chia sẻ thế này cũng là tuyên truyền, tiếp tay, luật là vậy, cẩn thận vẫn hơn. Có nhiều thứ vui hơn mà.

NGUYHIEM

Binh Nhì
Một Tóp xì po chạy chả thấy thằng nào nằm. Toàn mấy thằng chạy con wave cùi nằm ko à kaka Sợ hư xì po đó mà:D
Phim có cái thằng nói ngọng là hài nhất kaka chém nhằm người mới ghê

ashenka

Support only
Server diễn đàn này đặt ở Việt Nam hoàn toàn có lí do để phải sợ (sợ cho cái diễn đàn này chứ không phải sợ cho cá nhân ai đó).

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Chả lo đâu , h tụi nó share tràn lan , tóm là tóm thằng up lên thôi , h nó share với tốc độ ánh sáng cmnr ko lẽ bắt hết tất cả à ?

tội nghiệp ông đạo diễn. làm xong phim mà không được chiếu,đang tất bật chỉnh sửa thì bị rò rỉ bản nháp ra ngoài . mà bản nháp thì chất lượng hình ảnh , âm thanh sẽ không tốt rồi người xem sẽ lại chê bai, chửi bới. đến khi được đem ra rạp thì chẳng con Ma thèm xem. coi như tiền bạc công sức đổ sông đổ biển

mumpasyn

Binh Nhất
Chả lo đâu , h tụi nó share tràn lan , tóm là tóm thằng up lên thôi , h nó share với tốc độ ánh sáng cmnr ko lẽ bắt hết tất cả à ?
share với tốc độ anhs áng...kết câu này hehe:D:D....ừa cho mic hõi thêm sao nó bị cấm thế.....chỉ nge mấy đứa bạn vn nói là bi cấm mà sao...lại cấm nhỉ...coi xong thấy flim hay và b.thường mà .........chiếu chắc hốt bạc...mặc dù coi bãn nháp.....chứ bãn chính chấcâm thanh hình ảnh sống động hơn nhiều nhỉ....:)

Bên trên