GIỚI THIỆU Boss thần địa

Thế Quyết

Binh Nhất
đ' biết baoh giờ lên tới 10x chứ 80 ->90 2 tháng rưỡi cmnr (mình tầm trung). Mấy ông ad sắp tới sinh nhật ko biết có quà gì cho những mem chơi và gắn bó với con hàng của mình từ mùa noel mới mở sv -> tháng dis lắc địa ngục -> tận bây giờ hay không? (Chơi 1 con từ lúc mở sv đến giờ ko có bán acc, mua acc đổi nhân vật các kiểu nha) Còn mình nuôi em kiếm sắp 1 năm tròn rồi :D

IceFrog

Binh Nhì
Sống nó cho ngta nể tí @@ gì mà vênh váo dữ thần
Nể?? Chơi game để hơn thua chứ ko phải để được nể, nó không có nuôi sống mình được nhé, bên ngoài đời thì nó khác chứ chơi game mấy cái danh ảo này dùng làm gì???
Và mình chỉ muốn nhắc lại lời của 1 bạn bên trên : may là GM thiên vị 9 phái chia ra làm 2 boss nhé các bác :)), ko thì ở đó mà đĩa với bay

IceFrog

Binh Nhì
Tính mình cũng lạ lắm, thích làm những gì mà người ta ko làm được thôi chứ ko phải ba cái thứ vớ vẩn nói cho đã rồi im. Hôm wa đứa nào thách thì hnay t chứng minh cho xem thôi. TLC4 2x còn defeat được 4x thì mấy con boss này làm được gì?? Cơ mà hnay cũng chỉ có 1 team vs 2-30 mạng chứ đâu phải 2 pt VS 1 pt đâu mà gọi là thiếu người nhỉ???

IceFrog

Binh Nhì
lại lí do lí trấu, thua là thua, 20 mạng đi tlc thua 40 mạng cũng là thua, nhưng khi thắng bên 40 lại khóc do GM fix damg tượng, do bên 40 bị này bị nọ. Giờ thì lại do 3 người log, thế 3 người log hơn 20 acc vừa đánh boss vừa pk à???
Ủa cơ mà tưởng đòi nghỉ game chứ, hóa ra lại cái trò số đông đòi nghỉ game để uy hiếp KTEAM à :))
Lần đầu chơi game online pk trong game thì ít mà pk mồm thì nhiều :))

GhostxLove

Hạ Sĩ
Bó tay :confused::confused: thôi tận hưởng đi , tiền chưa chắc đã đem lại chiến thắng nhưng rất nhiều tiền thì có thể , hiếp đi ko phản kháng nữa :oops::oops: về với quái đến khi sập game đây o:-)

dao xuan thien

Binh Nhì
tuần sau đi bro :))
tuần này cả team có 3 người log thôi, tự nhiên thấy nhỏ bé vl ;))
đọc cmt cười sml =))
hom nay nguoi ta an 2 boss de nguoi ta venh vao ti, bua ko an dc boss nao thi im ru, chuyen thuong tinh thoai ma, an thi len mat ko an thi ngam tam. ta an 2 boss lien tuc chang cung ko dam venh vao nhu 9 au, nguoi ta vui, cu de nguoi ta vui :)

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
Tôi ko biết chính tà ai ăn dc , ai đông hơn ai..
- Nhưng nếu các bạn cmt ở trên nói chính TLC4 20 người . tà 40 người ..20 người thua thì chuyện bình thường , Còn 40 người mà thua thì nhục lắm ...Cái này cần phải xem lại .

IceFrog

Binh Nhì
hom nay nguoi ta an 2 boss de nguoi ta venh vao ti, bua ko an dc boss nao thi im ru, chuyen thuong tinh thoai ma, an thi len mat ko an thi ngam tam. ta an 2 boss lien tuc chang cung ko dam venh vao nhu 9 au, nguoi ta vui, cu de nguoi ta vui :)
ko phải vênh váo, mà là đứa nào thách thì t chỉ làm cho xem thôi, cơ mà cũng lâu rồi chưa bỏ boss nhỉ :)
1 PT ăn lần 2 con chứ đâu phải 2 pt chia ra 2 boss và kèm theo đó là cơ số thanh niên pk hỗ trợ. Tội vạ gì phải lẳng lặng làm ngơ mà ko lên tiếng trả lời thách thức???

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Tôi ko biết chính tà ai ăn dc , ai đông hơn ai..
- Nhưng nếu các bạn cmt ở trên nói chính TLC4 20 người . tà 40 người ..20 người thua thì chuyện bình thường , Còn 40 người mà thua thì nhục lắm ...Cái này cần phải xem lại .
có người ta chơi để tìm cảm giác, không phải hơn thua nhau nhé
như em đây chơi rất ghét pk, chơi nhiều sv trước h` đều chỉ có train và chém gió thôi, chỉ có server này thì op được vài viên ulpt cho đỡ ngáp ngáp
chứ em rất ghét PK ngoại trừ bị ai kill auto mình thì kill lại thôi

Bên trên