THẢO LUẬN Boss tân thủ....

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
Theo mình biết thì boss tân thủ sinh ra để hỗ trợ newbie up lv với cung cấp 1 số trang bị cần thiết như vk 600k, 5m, pt3 pt4, ...
Nhưng tình hình là chiều nay mình thấy toàn mấy bác 6x 7x 8x 9x đánh boss :)) lác đác được mấy người 1x 2x. Thực sự chả hiểu boss tân thủ sinh ra để hỗ trợ cho tân thủ hay tiếp gold cho mấy bác pro nữa

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Theo mình biết thì boss tân thủ sinh ra để hỗ trợ newbie up lv với cung cấp 1 số trang bị cần thiết như vk 600k, 5m, pt3 pt4, ...
Nhưng tình hình là chiều nay mình thấy toàn mấy bác 6x 7x 8x 9x đánh boss :)) lác đác được mấy người 1x 2x. Thực sự chả hiểu boss tân thủ sinh ra để hỗ trợ cho tân thủ hay tiếp gold cho mấy bác pro nữa
Boss tân thủ đang để nhặt free, nên các bạn newbie hoàn toàn có thể ks đc đồ nhé bạn. Có lvl cao đánh hộ càng lẹ mà :)

spk_boy

Binh Nhì
chua di danh boss lan nao.ae cho hs . BOSS Xuat hien cho nao vay?bai quai hay bat ky tren map HB
bạn nhận Q 10 đổi tín vật boss tại ngân kiều long. boss xuất hiện ở k2 xung quanh thành hb vào các giờ 10 12 17 20 trong ngày. boss hoàng trí đại vương thì phải, nó hình con sâu to to. đó h ko đánh nên ko nhớ tên và hình dáng

Cuồng Thần

Gia nhập giang hồ
bạn nhận Q 10 đổi tín vật boss tại ngân kiều long. boss xuất hiện ở k2 xung quanh thành hb vào các giờ 10 12 17 20 trong ngày. boss hoàng trí đại vương thì phải, nó hình con sâu to to. đó h ko đánh nên ko nhớ tên và hình dáng
Nó xuất hiện vị trí random hay tọa độ nhất định vậy ạ?

DuocSeSe

Gia nhập giang hồ
đúng là ai nhanh tay thì nhặt đc ! nhưng mà lv thấp cần dame boss để kiếm exp nhanh lên 20 ! mà gần đây chưa đánh đc mấy cái boss đã chết :)) sao ko tăng tỉ lệ drop vk 5m trên quái , boss tân thử cứ để như củ là đc ! chưa thấy cảnh tân thủ năn nỉ mua vk5m của cao thủ :)) nhìn mà xót :))

Enies

Hạ Sĩ
Hình như tối nay không có boss thì phải, lúc 20h mình log acc vào chạy ra cổng có thấy gì đâu

Bên trên