Boss đâu chui ra thế này hả gm ???

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
...Thật chứ Tà Phái ngoài việc bãi train thật sự chắc không còn gì để phải cãi nhau...chuyện này em biết là rất khó xử và cũng rất khó giải quyết để thỏa đáng cho 2 bên, bản thân em nhỏ tuổi không dám nhận xét chỉ mong 2 bên bớt nóng lại. Và những lúc nóng giận thì đừng onl 4rum, anh em kề vai sát cánh nhau từng giây từng phút trong tlc và từng con boss là vì cái gì ? Em tin là anh em có cùng chung lý tưởng và nhiệt huyết như em sẽ không vì một chút nóng giận mà quay lưng với nhau. Anh em ngồi lại với nhau nói chuyện và giải quyết ổn thõa đi nào, please !
...Xin phép chủ thớt nhé, sếp @Lion_King @Huyết Ban Nick close topic giúp em nhé, em thấy AD cũng đã trả lời thỏa đáng cho câu hỏi của chủ topic rồi, close để tránh sự việc đi quá xa.

OhChick

Gia nhập giang hồ
Không ai cần nói và cũng không có ai cần thanh minh gì hết. Ai đã làm gì thì tự hiểu.
Chuyện bãi train game này ai cũng biết đến trước thì train, nhường nhịn nhau mà train.
Không thể nói tuần trước tháng trước tôi train nên bãi của tôi.
LK có cấp sổ đỏ cho cái bãi train đó cho team bạn không ?
Còn 2 team kia nếu cũng đừng bảo không liên quan đến nhau.
Train chung cho vui - Câu này đã nói với Nho Linh trước khi KS
Còn ai thích war cứ war - Bơi hết vào đây.
Cùng nhau bơi nào Bro. Bơi ếch, bơi sải, bơi bướm team này chơi được hết :-B:-B:-B:-B
Chỉ không biết bơi CHÓ giông Bro thôi :o3:o3:o3

hero98

Trung Sĩ
Mấy thanh niên mới lên vì cay cú đứng ở thành mổi đêm và thêm chat spam chưởi bới
để chứng tỏ độ ngu , hết sức buồn.
Ngoài lên lên đây cào phím chắc ko còn việc gì để thể hiện

Bên trên