Big Event - Quảng bá YulgangVN trên facebook, nhận quà Open Beta

ChemToanHut

Binh Nhì
Bạn có trong đội test dev có phần thưởng giá trị hơn phần thưởng trong event này rồi, bon chen thêm làm gì vậy bạn. Giải trí thôi mà. Nên để phần quà này cho những bạn khác cùng vui.
vì em cứ nghĩ đây là quà sn của bạn bè giành cho em anh à :(( tất cả đều giúp đỡ em vì lúc đó trước sn em 1-2 ngày :( công sức của em với bạn bè thân thiết thức trắng đềm nhờ cả list bạn trong face (hơn 1k bạn) để like! bây giờ thấy nó hụt hẫng quá a :( đi xin like cũng ko vui vẻ gì đâu a :( cũng phải ề mặt ra, còn có người chửi vì làm phiền nữa cơ =.=! e chả biết phải nói làm sao cho a hiểu cảm giác giờ! chỉ biết là thật sự BUỒN a à :T_T

ashenka

Support only
Quan trọng gì đâu bạn, mình nghĩ quan trọng nhất là tấm lòng của bạn bè mình đã ghi nhận cũng như bạn bè có quan tâm đến mình. Bạn phải vui mới đúng mới phải, nhận được giải event hay không mình nghĩ không quan trọng bằng những ý nghĩa đó bạn ạ.

ChemToanHut

Binh Nhì
Quan trọng gì đâu bạn, mình nghĩ quan trọng nhất là tấm lòng của bạn bè mình đã ghi nhận cũng như bạn bè có quan tâm đến mình. Bạn phải vui mới đúng mới phải, nhận được giải event hay không mình nghĩ không quan trọng bằng những ý nghĩa đó bạn ạ.
a đừng nghĩ e quan trọng việc nhận thưởng :(( ko đâu! nhưng dù nhận dc giải gì thì e cũng mang cái tiếng là gian lận ko event trong khi ko ai biết những gì em làm cho sv T_T! thanks a đã có vài lời! đánh phải chờ thời gian game ra để mọi người hiểu mình vậy ~.~

ashenka

Support only
a đừng nghĩ e quan trọng việc nhận thưởng :(( ko đâu! nhưng dù nhận dc giải gì thì e cũng mang cái tiếng là gian lận ko event trong khi ko ai biết những gì em làm cho sv T_T! thanks a đã có vài lời! đánh phải chờ thời gian game ra để mọi người hiểu mình vậy ~.~
Không phải ai cũng nghĩ về bạn vậy đâu bạn ạ (số bạn comment trong topic này ít hơn rất nhiều so với toàn bộ số bạn đang sinh hoạt tại diễn đàn mà).

AlfaRomeo

Gia nhập giang hồ
bác nói chuẩn vãi !

o0okingo0o

Hạ Sĩ
bác tính làm trâu vàng VN hả :))
bình thường mà Bác >> đó chơi Ass xưa kia là đã tu luyện 2 ngày ở nét không về nhà rồi "Bình thường "
.. còn mới đây là lúc chia tay người iu 2 năm trước thì chơi server Homeviet thì 28 ngày "1 ngày ngủ chắc đc 2h" >>><< và 1 tuần tắm chắc cũng được 2 lần :P

tinhlonngvn

Gia nhập giang hồ
bình thường mà Bác >> đó chơi Ass xưa kia là đã tu luyện 2 ngày ở nét không về nhà rồi "Bình thường "
.. còn mới đây là lúc chia tay người iu 2 năm trước thì chơi server Homeviet thì 28 ngày "1 ngày ngủ chắc đc 2h" >>><< và 1 tuần tắm chắc cũng được 2 lần :P
Cày từ từ để giữ sức khỏe, cày như bác chắc về trời sớm =))

Bên trên