Big Event - Quảng bá YulgangVN trên facebook, nhận quà Open Beta

Chibi

Binh Nhất
có làm có nhận nha bà con đồng đạo =)) đừng giống như Phuongae bị lật tẩy lúc đó muốn tìm chổ núp cũng khó lắm đó

ChemToanHut

Binh Nhì
hi bạn, tôi nghĩ cái bạn cần đâu phải giải thưởng - là thúc đẩy ban đầu...
nhưng mình ko muốn phũ nhận công sức của mình với bạn bè! mình đã inbox từng người để xin like ( cai này quê lắm bạn à) và cả bạn bè mình vì SN mình ngày 20-8 nên họ đều tham gia giúp đỡ rất nhiệt tình như quà sn cho mình vậy! nếu những công sức đó bỏ đi thật sự là buồn lắm =.=! phần thưởng là 1 phần thôi nhưng mình muốn chứng tỏ là mình đoạt giải 1 cách trong sạch =.= chắc tại tính hiếu thắng của mình hơi cao :(

July182013

Hạ Sĩ
nhưng mình ko muốn phũ nhận công sức của mình với bạn bè! mình đã inbox từng người để xin like ( cai này quê lắm bạn à) và cả bạn bè mình vì SN mình ngày 20-8 nên họ đều tham gia giúp đỡ rất nhiệt tình như quà sn cho mình vậy! nếu những công sức đó bỏ đi thật sự là buồn lắm =.=! phần thưởng là 1 phần thôi nhưng mình muốn chứng tỏ là mình đoạt giải 1 cách trong sạch =.= chắc tại tính hiếu thắng của mình hơi cao :(
hi vọng bạn nhận được sự thanh khiết như bạn mong muốn từ tất cả các đồng đạo hiệp khách

LienLien

Binh Nhất
bạn bè hơi ít nên đt hăm dọa mịt quá......ước gì đổi ngày sn giống bạn...hìhi...anh LK Kteam ơ tết ra game luôn nhá cho chắc :D(p/s: em nói đùa....:oops: đùng quăng gạch hihi)

Kazard Kullz

Binh Nhất
https://www.facebook.com/photo.php?...78910130.18367.100004857546758&type=1&theater

Mình chỉ cần cái code test thôi.
Lúc biết đến sv này sắp xuất hiện. suy nghĩ đầu tiên của mình là được trở lại những thời kỳ khó khăn, Fam đồ, train lv, đi tìm PT, gom góp từng cắc bạc... Những sự giúp đỡ khác mình ko cần, mình cần 1 cảm giác vui và ý nghĩa hơn là sức mạnh...
Đó là suy nghĩ của riêng mình thôi. Đừng quăng xẻng cuốc vô đây nha

o0okingo0o

Hạ Sĩ
ủng hộ Bác phát.. em là em thích ngày SN của Bác >>> <<< vì trùng ngày SN của gấu em :P

daikapham

Gia nhập giang hồ
https://www.facebook.com/photo.php?...78910130.18367.100004857546758&type=1&theater

Mình chỉ cần cái code test thôi.
Lúc biết đến sv này sắp xuất hiện. suy nghĩ đầu tiên của mình là được trở lại những thời kỳ khó khăn, Fam đồ, train lv, đi tìm PT, gom góp từng cắc bạc... Những sự giúp đỡ khác mình ko cần, mình cần 1 cảm giác vui và ý nghĩa hơn là sức mạnh...
Đó là suy nghĩ của riêng mình thôi. Đừng quăng xẻng cuốc vô đây nha
bạn đã đeo mũ bão hiễm chưa mà chạy ra đậy lụm gạch rồi

Bên trên