Biểu tình nào

Happy Days

Binh Nhì
theo tình hình mình thấy hình như từ khi ăn tết nguyên đán quá đà rồi thêm vụ động đất 14/2....tiếp đến là cơn bão 8/3 và mới đây nhất là Cam-Pu-Chia vừa mất chiết máy bay gì đó cho đến áp thấp nhiệt đới 14/3 vừa rồi..Kteam và LK của chúng ta im hơi lặng tiếng. Lâu lâu vào 4rum có thấy a LK onl nhưng đc 1 lúc thì off...ko biết tình hình sever mình dạo này ntn...ai đó biết gì thì bật mí chút bí mật của sever đc ko?

ai đồng tình vào đây biễu tình đê...chúng ta càng nhân nhượng thì Kteam và LK càng im lặng..vậy..ai có láp xài láp...ai có máy bàn thì xài máy bàn..ai ko có điều kiện thì xài Ipad...ko có Ipad thì ra tiệm nét đỡ vậy...hôm nay chúng ta cùng nhau comment quyết tâm bắt lão LK ra tự thú và kí hiệp định giơ-ne về chính sách công khai tình hình game guốc nào...!!!

LK BÁC NỢ CHÚNG EM 1 CÂU COMMENT ĐẤY...!

Pink

Thiếu Úy
Vãi các thánh . Lk dự tính gì thông báo lên mà ko hoàn thành kịp thì các thánh kêu : nói mà ko làm dc :)) . còn âm thầm làm khi nào xong thì thông báo thì lại nói : sao chẳng c.m gì cả coi thường AE vậy :)) chẳng có thằng nào ngu đầu tư vô làm cả gần 1 năm rồi éo làm nữa đâu nên khi nào game ra thì chiến còn bây h` thì coi hentai đê :))
p.s : klq nhưng cuộc đời thật lắm éo le . cớ sao mình lại kute thế này =))

dual.shadow

Binh Nhất
Vãi các thánh . Lk dự tính gì thông báo lên mà ko hoàn thành kịp thì các thánh kêu : nói mà ko làm dc :)) . còn âm thầm làm khi nào xong thì thông báo thì lại nói : sao chẳng c.m gì cả coi thường AE vậy :)) chẳng có thằng nào ngu đầu tư vô làm cả gần 1 năm rồi éo làm nữa đâu nên khi nào game ra thì chiến còn bây h` thì coi hentai đê :))
p.s : klq nhưng cuộc đời thật lắm éo le . cớ sao mình lại kute thế này =))
lập topic cho vui thôi, có cần bợ đít đến mức này ko

Pink

Thiếu Úy
lập topic cho vui thôi, có cần bợ đít đến mức này ko
việc đéo gì mà mình phải bợ đít bố con thằng nào . thử hỏi 4rum từ khi thành lập tới h` mình chửi nhau có ngán thằng mod thằng admin nào ko mà kêu mình bợ đít . bạn thử phân tích c.m của mình có gì sai rồi hẵng sủa chứ đừng c.m kiểu Anh hùng bàn phím như vậy . Ok .

KienBon888

Binh Nhì
việc đéo gì mà mình phải bợ đít bố con thằng nào . thử hỏi 4rum từ khi thành lập tới h` mình chửi nhau có ngán thằng mod thằng admin nào ko mà kêu mình bợ đít . bạn thử phân tích c.m của mình có gì sai rồi hẵng sủa chứ đừng c.m kiểu Anh hùng bàn phím như vậy . Ok .
đâm chém nhau đê
Tường An hân hạnh tài trợ chương trình này

mainhatminh

Binh Nhì
Anh em đùa mà bác này nóng gê..làm thế là tự hạ thấp mình rồi đấy....chốt 1 câu..bạn quá là nguy hiểm..=))
P/s: Có chơi lol ko..ra solo ván nào..=))

Luciƒer

Binh Nhì
vãi

Pink

Thiếu Úy
Anh em đùa mà bác này nóng gê..làm thế là tự hạ thấp mình rồi đấy....chốt 1 câu..bạn quá là nguy hiểm..=))
P/s: Có chơi lol ko..ra solo ván nào..=))
ông xem câu nó nói ở trên xem có mang tính chất đùa ko . những thành phần AHBP cần phải diệt từ trong trứng ko để nó đẻ ra là ko an toàn :)) mình thì nguy hiểm từ xưa đến nay rồi khỏi khen :> còn Lol thì xem tụi bạn nó chơi éo hiểu cm gì hết nên ko chơi hiện h` đang tập chơi đào vàng .

Bên trên