Bang HIVAIDS

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Nói như thế anh chỉ bảo kê cho chị Liên dc có 3-4 ngày thôi à :eek: Qua mấy ngày đó thì bỏ chị Liên bơ vơ , Anh quay về lại với gấu của anh #:-s làm người ai làm thế , chị Liên về với em , chị em mình cùng nhau hành xác ông NH :))
a đã thương Pé Liên mất rồi nên em nói sao thì a cũng thương rồi :P
có 2 3 hay 4 ngày thì đó là time hp mà.
NH mà cho bác sdt của mấy em trong G, NH cũng không toàn thây.... Đường nào cũng chết
zậy tên NH khó mà lay được HIVAIDS rồi :))

Chị Vô G pink rùi hi`hi`nc với king vui.....hi`hi` hên có kon gái....ra game chơi chung nhé..bạn bè he he he

NGUYHIEM

Binh Nhì
Nói như thế anh chỉ bảo kê cho chị Liên dc có 3-4 ngày thôi à :eek: Qua mấy ngày đó thì bỏ chị Liên bơ vơ , Anh quay về lại với gấu của anh #:-s làm người ai làm thế , chị Liên về với em , chị em mình cùng nhau hành xác ông NH :))
Chưa j mà đòi hành xác hả, anh hành em lại thì có. Trước mắt thấy anh hành em nhiều hơn rồi đó:D
kakakaka...... Nói xấu NH. Mà NH kẹo vãi hé em. Theo anh đi đời em sẽ được sung sướng8-}
kẹo = anh đâu kaka =)) a john là kẹo thèo lèo

ĐamMê

Gia nhập giang hồ
kakakaka...... Nói xấu NH. Mà NH kẹo vãi hé em. Theo anh đi đời em sẽ được sung sướng8-}
dụ em đi bảo là , có nhìu hải sản ngon lắm nào là mực 1 nắng , ốc hương , ốc zú nằng , tôm hùm .vv , lên còn dc đúng 1 con tôm hùm , còn lại toàn vỏ , cũng may là con tôm đó bự nên cũng no , hok chửi dc =))

john

Gia nhập giang hồ
dụ em đi bảo là , có nhìu hải sản ngon lắm nào là mực 1 nắng , ốc hương , ốc zú nằng , tôm hùm .vv , lên còn dc đúng 1 con tôm hùm , còn lại toàn vỏ , cũng may là con tôm đó bự nên cũng no , hok chửi dc =))
Em mà về Đồng Tháp, call anh Hiền...... món ngon tới tấp, ăn bể bụng chưa hết. Đai gia miền tây đó em. Đừng chơi với NH nữa. kakakaa

ĐamMê

Gia nhập giang hồ
Em mà về Đồng Tháp, call anh Hiền...... món ngon tới tấp, ăn bể bụng chưa hết. Đai gia miền tây đó em. Đừng chơi với NH nữa. kakakaa
anh Hiền là đại gia mà , bắt em đập đồ cho ổng phát mệt với ổng , chút vào tạo acc mới , đổi tên đổi họ cho khỏi tìm lun :P

AdamLambert

Gia nhập giang hồ
Mấy anh Rou , NH , john già chọc em hok à , chị xử mấy ổng dùm em với , còn hăm doạ em nữa , nhất là anh Rou đó chị , bảo em là cái gì cũng đi méc với chị , nên đì em hói trán lun 8->
Em là trợ lý của anh mà em đốt nhà anh hoài z Thảo. anh vs NH " Cancel" ko thương nữa giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên