GIÚP ĐỠ Badboys lừa đảo - mong admin giúp đỡ loại bỏ thành phần này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
tao chấp nhận mất nhung nhung than phan lua dao len ko can choi seve nay . hoi Ozizi la bit cach thuc gd . ko đang mat thi thoi t bao cho ae biet thoi
- Bạn nói thế sao dc ... Đã lên đây là ảnh hướng đến uy tín của SMOD và những acc ingame của tôi ..
- Làm sao dễ dàng cho qua như vậy.. trong khi đó bạn là người post kiện cáo ..
- Đã lên rồi để adm làm việc tới đi ..
=> Tôi là người bị hại nên cần phải điều tra và trả lại danh dự và uy tín cho tôi ..
=> Nếu 100k tôi còn lừa đảo thì làm sao đủ uy tín đứng ra trung gian cho người khác với số tiền ( triệu )

riprip

Gia nhập giang hồ
viết có mấy dòng mà cũng lười bỏ dấu :|
Cái hiển thị trong @shop hay bị điên , cứ check bằng code là chính xác nhất
Và ông thớt trình bày rõ coi , cứ ghi là " chấp nhận mất " " 100k nhỏ bé " này nọ thì anh em biết gì mà giúp đỡ ?
không hiểu cài đặt sao ... chơi cái khác không bị ... bật HK lên là viết nó bi lagg chậm ... bác thông cảm

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Bề ngoài thì uy tín của bên kia vẫn hơn chủ topic.
Mình không phán ai đúng ai sai.
Nhưng ăn nói theo cái kiểu của chủ topic thì chả ai bênh vực đâu.

kidttt

Gia nhập giang hồ
Tit thì đòi AD vào giải quyết , đến khi kêu đưa bằng chứng ra thì bảo đăng cho anh em biết thôi .. Là sao ?

lhandsomel

Binh Nhất
đến bay giờ rồi mà trẻ con còn lắm thế không biết, bác mà chứng minh được tôi lừa đảo, tôi delete acc, đền bác 20tr vnd.

nhatthiem113

Thiếu Úy
giao dịch nạp trực tiếp hay giao dịch = VNĐ vậy? Gd = vnđ thì Admin ko giải quyết cho bạn đâu.
Như lời trên của 2 bên, thì hình như là đưa mã thẻ rồi nạp. nhưng khi chu topic nạp thì hệ thống báo không được hoặc là được nhưng không thấy trong tài khoản ingame, chắc lại gây hiểu lầm. cái này cần @Dương Quý Phi vào check để coi vào thời điểm đó hệ thống Kshop có vấn đề gì không.

lhandsomel

Binh Nhất
Như lời trên của 2 bên, thì hình như là đưa mã thẻ rồi nạp. nhưng khi chu topic nạp thì hệ thống báo không được hoặc là được nhưng không thấy trong tài khoản ingame, chắc lại gây hiểu lầm. cái này cần @Dương Quý Phi vào check để coi vào thời điểm đó hệ thống Kshop có vấn đề gì không.
pm tôi kêu bán 55m/100k thẻ mobi, tôi nhận gold xong thì đi ra đầu đường mua cái card 100k mobi rồi tôi gửi mã + seri cho ổng, 5' sau ổng pm kêu tôi đừng vất thẻ đi vì ổng chưa nạp đâu ( tôi đảm bảo là chơi chiêu ), tôi nói là thẻ vất đi rồi trong khi thẻ tôi vất ở trong thùng rác văn phòng của tôi ( hiện lúc đó chỉ còn mình tôi vì nhân viên nghỉ hết rồi ). 5' sau ổng gọi điện nói là thẻ nạp không được kêu tôi đọc lại, tôi đọc lại cho bác đó, sau đó bác đó gọi điện nói là nạp không được thẻ đã được nạp rồi, tôi alo liền cho Lão Quái Nhân để nhờ giải quyết vì tôi biết là bác đó kiếm chuyện 100%.

Nói tới đây thôi.

Silver

Hạ Sĩ
100k éo là gì mà sao nhiều thằng nó sống chó vậy nhỉ,làm đủ chiêu trò............,lần sau bán card cứ nạp trực tiếp tài khoản cho nó đi @lhandsomel ,admin check phát là biết,khỏi ai nợ ai
nói vậy thôi chứ ko biết ai lừa ai,nhưng theo dõi sv này thì lqn uy tín,chắc bạn a này ko vì 100k mà làm tầm bậy đâu
chủ pic lần sau muốn tố cáo thì cứ đưa bằng chứng ra,seri với mã nạp vào sdt nào,ra mobifone nhờ nó kiểm tra là xong
nhiều thằng đi làm to đầu nhiều sạn rồi,éo ai thèm lừa 100k đâu

Silver

Hạ Sĩ
khuyên các bạn nên giao dịch = vật phẩm @ hoặc nạp trực tiếp tài khoản game,admin hỗ trợ mấy cái này nhanh lắm,bảo đảm luôn ko ai bị lừa

tigon

Gia nhập giang hồ
Chắc lỗi gì đó , ăn gì 100k có ăn thì 5,10m trở lên cho đáng chấp nhận những câu chửi kkkkaa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên