GIÚP ĐỠ Badboys lừa đảo - mong admin giúp đỡ loại bỏ thành phần này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
nhớ không lầm thì tối qua đợt STh ầm ĩ giữa việc team bác @Lão Quái Nhân ks team nào đó, rồi sáng nay liên quan đến vụ phốt này...theo mình nghĩ có vấn đề xíu nhé ( Kangta )
- Cái này bác xem lại nhé ... cả team train bên K4 từ lúc sever hết lag đến nay ... chưa hề có 1 bóng nào vào đây ks.. và team cũng ko ks 1 ai ở bãi này ..
- Thỉnh thoải vài người vào lúc team đi TLC nên vào train 1 tý Team tui về lại thì người ta cũng đi ..
- đi TLC lúc nào cũng còn lại 3 4 acc nhưng gôm về 1 bai 4 ..chứ ko phải bỏ bãi mà đi..

kangtadragon

Binh Nhất
Kangta này là em không phải thanh niên kia nhé, tình hình là như vầy em đang "cải lộn" với thanh niên tà phái vì chuyện kill auto cùng lúc đó có nói chuyện với SeeYouAgain , thì em nghe là bị lừa 55m gold bởi BadBoys gì đó nên bảo là lập topic đi các admin sẽ check rõ thông tin là biết thôi, việc giao dịch của mọi người thì em cũng không biết , nghe bị lừa thì em hướng dẫn lập topic trình bày rõ ràng chi tiết ra để các admin giải quyết và tag các người liên quan vào còn cụ thể thì em chỉ nghe mới 1 chiều thôi. Mọi người giải quyết với nhau thôi, em chỉ quan tâm topic kill auto thôi =]

upload_2017-6-24_16-45-45.pngupload_2017-6-24_16-47-14.pngupload_2017-6-24_16-46-16.png

@Lão Quái Nhân

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
đến tối mà @SeeYouAGIN ko phản hồi thì thôi tôi cho ra đảo vì cái tội lập topic làm ảnh hưởng uy tín danh dự người khác rồi bỏ bê ko thèm theo dõi.
đừng thế bác êii.. Dù gì bác lqn còn là chỗ que biết với các bác.. bác chủ thớt lại đơn cô thế cô, bác mà làm thế nta lại nghĩ này nọ.. mọi chuyện cứ từ từ đi mọi người,, nhiều lúc có những thứ muốn giải quyết ngay cũng k đó. E tin đây chỉ là sự nhầm lẫn mà thôi.. chắc chắn k có lừa đảo, h chờ bác thớt vào..
p/s: Mong bác thớt có một chút trách nhiệm vì với game, với a e cùng chơi game nữa

yodark

Binh Nhì
- Cái này bác xem lại nhé ... cả team train bên K4 từ lúc sever hết lag đến nay ... chưa hề có 1 bóng nào vào đây ks.. và team cũng ko ks 1 ai ở bãi này ..
- Thỉnh thoải vài người vào lúc team đi TLC nên vào train 1 tý Team tui về lại thì người ta cũng đi ..
- đi TLC lúc nào cũng còn lại 3 4 acc nhưng gôm về 1 bai 4 ..chứ ko phải bỏ bãi mà đi..
oh bác tại thấy sth đêm qua nên mình nói để giúp bác thoi mà

KhanhTran

Trung Sĩ
Theo bộ luật dân sự thì bôi nhọ danh dự của người khác thì chịu hình phạt ntn nhĩ
Theo quy định tại Điều 122 Bộ luật hình sự 1999 sửa đổi bổ sung 2009 có quy định tội vu khống như sau: Người nào bịa đặt, loan truyền những điều biết rõ là bịa đặt nhằm xúc phạm danh dự hoặc gây thiệt hại đến quyền, lợi ích hợp pháp của người khác hoặc bịa đặt là người khác phạm tội và tố cáo họ trước cơ quan có thẩm quyền, thì bị phạt cảnh cáo, cải tạo không giam giữ đến hai năm hoặc phạt tù từ ba tháng đến hai năm”. :))

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Theo quy định tại Điều 122 Bộ luật hình sự 1999 sửa đổi bổ sung 2009 có quy định tội vu khống như sau: Người nào bịa đặt, loan truyền những điều biết rõ là bịa đặt nhằm xúc phạm danh dự hoặc gây thiệt hại đến quyền, lợi ích hợp pháp của người khác hoặc bịa đặt là người khác phạm tội và tố cáo họ trước cơ quan có thẩm quyền, thì bị phạt cảnh cáo, cải tạo không giam giữ đến hai năm hoặc phạt tù từ ba tháng đến hai năm”. :))
:))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
CÂU CHUYỆN KHÔNG HỀ MANG TÍNH BÔI NHỌ. ĐỪNG KẾT LUẬN VÌ CẢM TÍNH. HÃY LÀ 1 CỘNG ĐỒNG THÔNG THÁI, ĐỪNG TRỞ THÀNH ĐÀN THÀNH LŨ

Nhìn nhận kỹ sẽ thấy 3 điều:
1. Chủ topic là không rành về forum mấy
2. Chủ topic không tham gia nhiều forum
3. Mất tiền thì khóc thôi

yodark

Binh Nhì
CÂU CHUYỆN KHÔNG HỀ MANG TÍNH BÔI NHỌ. ĐỪNG KẾT LUẬN VÌ CẢM TÍNH. HÃY LÀ 1 CỘNG ĐỒNG THÔNG THÁI, ĐỪNG TRỞ THÀNH ĐÀN THÀNH LŨ

Nhìn nhận kỹ sẽ thấy 3 điều:
1. Chủ topic là không rành về forum mấy
2. Chủ topic không tham gia nhiều forum
3. Mất tiền thì khóc thôi
chuẩn hay lắm

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Chốt lại lad bác @Huyết Ban Nick không nên can dự vào chuyện này.
Đồng ý các bác như LQN handsome, rất có cân lượng nhưng không nên cư xử như trẻ con như vậy. Nói rồi ai cũng có danh dự của ngta.
Buông, bớt cố chấp là điều nên làm.

kangtadragon

Binh Nhất
Toàn bộ 2 phần, mọi người xem tự định lượng ..

Kangta này là em không phải thanh niên kia nhé, tình hình là như vầy em đang "cải lộn" với thanh niên tà phái vì chuyện kill auto cùng lúc đó có nói chuyện với SeeYouAgain , thì em nghe là bị lừa 55m gold bởi BadBoys gì đó nên bảo là lập topic đi các admin sẽ check rõ thông tin là biết thôi, việc giao dịch của mọi người thì em cũng không biết , nghe bị lừa thì em hướng dẫn lập topic trình bày rõ ràng chi tiết ra để các admin giải quyết và tag các người liên quan vào còn cụ thể thì em chỉ nghe mới 1 chiều thôi. Mọi người giải quyết với nhau thôi, em chỉ quan tâm topic kill auto thôi =]

View attachment 11989View attachment 11991View attachment 11990

@Lão Quái Nhân
Phần 2
View attachment 11992
View attachment 11993
View attachment 11994
View attachment 11995

Cụ thể thế nào thì ko biết, thông tin la nghe nói thôi ..

phongvansontruong

Gia nhập giang hồ
team bọn tôi train k4 từ 10h hwa ( chính xác từ 2 ngày hôm trước ) đến bgio vẫn chưa ai vào ks. hay tôi đi ks của ai. lấy gì mà có sth ks này nó hả bạn phía trên.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên