XIN XỎ Bảo trì 8h10

kidttt

Gia nhập giang hồ
Các sếp bảo trì thì cũng thông cảm cho ae ăn boss xong rồi hãy bt dùm cái ... Con boss đấm cho đã đời còn vài hit là xong các sếp bảo trì thẳng tay thế thì mất trắng cho ae rồi

kidttt

Gia nhập giang hồ
Chả hiểu , bảo trì có 10p , từ đây đến tận 10h30 còn cả khối time bảo trì , bảo trì ngay lúc ăn boss .. bận công việc phải ráng náng lại để đấm boss , giờ trắng tay , đến chiu

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Chả hiểu , bảo trì có 10p , từ đây đến tận 10h30 còn cả khối time bảo trì , bảo trì ngay lúc ăn boss .. bận công việc phải ráng náng lại để đấm boss , giờ trắng tay , đến chiu
Mất có 1 con boss thôi bạn ơi, ko thì mai ăn mốt ăn, ko thì kéo dài thêm 1 ngày nữa ăn có gì đâu :| Như h ăn boss cũng đâu fair cho anh em nói chung đâu. Vả lại đã có bù exp nguyên ngày cho mọi người đó.

BigBoys

Binh Nhất
Khóc lóc cái Lòng... PT full 8acc + 1 pet báo + 1 pet Hổ thế méo nào bị 1 acc njn + pet chim nó đánh mất quyền ưu tiên. Biết rằng con chim nó dame 15 máu... Dẹp cái event này cho đỡ mất time :P

spk_boy

Binh Nhì
thôi để bt hôm nay fix dame lại cho công bằng ae, mất có con boss chết hụt. tui mất con chết rồi lag lụm cả buổi ko dc nè :(

kidttt

Gia nhập giang hồ
Mất có 1 con boss thôi bạn ơi, ko thì mai ăn mốt ăn, ko thì kéo dài thêm 1 ngày nữa ăn có gì đâu :| Như h ăn boss cũng đâu fair cho anh em nói chung đâu. Vả lại đã có bù exp nguyên ngày cho mọi người đó.
Vậy thì các team AOE ăn trước khi bảo trì thì vẫn hưởng , còn ae ăn đàng hoàng thì thua trắng , ok sếp nói vậy mình chịu

Bên trên