TRƯNG CẦU Ý DÂN Bán tctđ trong kshop giá 100@

Có nên bán hay không ?

• Có , ngon vl

Số phiếu: 45 57.0%
  • Bán cái nùi , hút máu vl

Số phiếu: 20 25.3%
  • sao cũng được

Số phiếu: 14 17.7%

• Số lượng người bầu chọn
    79

natsuPF

Binh Nhất
theo mình thì nên ra dạng Q 1 ngày 1 lần mở ra ngẫu nhiên cá loại pill (cho thêm 2 loại cỏ màu xanh luôn) TCTĐ thì 10% ra và ae nào muốn tẳng thì +100@ thêm 20% mở ra TCTĐ ( 1 tuần 7 lần ae nào cũng có thể làm) _ ý kiến cá nhân

temo

Binh Nhì
Có chút điều chỉnh nhỏ :
Thái Cực Quỷ Đơn
Công Lực + 7%
Phòng Ngự +7%
All Khí công +1
Uy lực phòng thủ + 5%
Quỷ với Thần ko bao giờ cùng đường.
Cắn vào phê được 30 phút

Giá bán : 100@ , hốt nó tại KShop sau bảo trì chủ nhật tuần này.
pill này ra k hợp lý chút nào vì pill chỉ tăng thiên về cl => rất lợi cho char dame chay như njn và cung ko hề có chút clvc nào ..

MrShj

Thượng Úy
tôi không đồng ý ra thái cực , mà thay vào đó là Pil clvc 5% hoặc +2 vk ( 30p - 1h ) thì hợp lý hơn !

• Like
Reactions: bgl

bgl

Gia nhập giang hồ
s pill lại k có CLVC v a, rất n` pill + CL r` mà bh pill này cho dân thường đi tlc cho vui cũng k có CLVC. Bất công quá a ơi :|

meanboy

Binh Nhì
sever nay mọi thứ đều dành cho dame chay :(( làm set ulpt mắc bà cố, mà pill thì toàn tăng công lực, Nin ơi , cung ơi trinh tiết tao nè lấy đi :((

temo

Binh Nhì
đã nói rồi pill 2 loại đều k có chút clvc nào toàn thiên về dame chay
dù biết tăng cl cũng + vào dame skill nhưng char dame chay vẫn lợi thế hơn dame clvc

hero98

Trung Sĩ
toàn thánh chỉ biết lợi cho mình.
dame char skill ăn dame vào vẩn mạnh , clvc cũng thế , ăn dc 2 loại . mấy char đánh chạy như nin thì ăn clvc ăn tăng lol à.

temo

Binh Nhì
toàn thánh chỉ biết lợi cho mình.
dame char skill ăn dame vào vẩn mạnh , clvc cũng thế , ăn dc 2 loại . mấy char đánh chạy như nin thì ăn clvc ăn tăng lol à.
ở đây người ta đang nhắc tới là nên ra cả loại pill tăng cả clvc chứ ko phải là chỉ 1 loại có hiểu ko
thế tại sao char skill nó k op mẹ cái cl 20 vào vũ khí đi
sao phải op clvc vào lam chi cho tốn tiền
trong khi clvc đắt gấp bnhiu lần so với ngọc cl

meanboy

Binh Nhì
sao ko cho 2 loại pill rõ ràng, 1 loai tăng công lực vá 1 loai tăng clvc. char nào thì mua pill phù hợp char đó, khỏi phải tranh cãi.

hero98

Trung Sĩ
ở đây người ta đang nhắc tới là nên ra cả loại pill tăng cả clvc chứ ko phải là chỉ 1 loại có hiểu ko
thế tại sao char skill nó k op mẹ cái cl 20 vào vũ khí đi
sao phải op clvc vào lam chi cho tốn tiền
trong khi clvc đắt gấp bnhiu lần so với ngọc cl
Công lực là tăng chung cả dame skill và dame chay mà mấy ông nội :|

temo

Binh Nhì
cái ý ai chả biết mà phải nói
thế tại sao char skil k dùng cặp nhẫn cl đi mà phải dùng cặp nhẫn clvc làm gì cho tốn tiền ?

hero98

Trung Sĩ
Tóm lại là các bạn đánh skill ko muốn tăng 5% dame . chỉ muốn 5% clvc . nên bán thêm 1 cái nửa tăng clvc , Là 2 cái chỉ dc phép ăn 1 cái ko dc ăn cả 2 @Huyết Ban Nick a chiều lòng các bạn ấy đi ,.

• Like
Reactions: bgl
Bên trên