TRƯNG CẦU Ý DÂN Bán tctđ trong kshop giá 100@

Có nên bán hay không ?

• Có , ngon vl

Số phiếu: 45 57.0%
  • Bán cái nùi , hút máu vl

Số phiếu: 20 25.3%
  • sao cũng được

Số phiếu: 14 17.7%

• Số lượng người bầu chọn
    79

bgl

Gia nhập giang hồ
vote là có.
100@ hiệu lực 20p. TLC ai chơi bời thì 2 viên, còn dân chơi cho vui như mình 1v là đẹp trời :)

SAOnline

Hạ Sĩ
lam` gi` còn mấy ai còn mấy triệu Thái cực thần đơn nữa la` thiệt với thòi . ủng hộ việc bán cái nay` trong kshop . có mỗi cục pill ma` nhặng hết lên .
bạn chắc ko còn ai có kho pill thái cực ko ?

Những event trước ra pill Thái Cực chủ yếu để phục vụ PK
Các bác không xài để đi PK đi TLC mà cất kho làm gì ?
Giờ người ta vote bán thì lại có ý kiến thiệt hơn o_Oo_O
có sài nhưng phải cân nhắc dùng vào thời điểm nào, vì 1 cái tới 800@ + cai lá cờ( mở random từ giáp +5) = cục thái cực, đâu phải mún sài sao cũng đc bạn

Giờ các bạn mún ra tctd thì phải thiệt cho mấy ae tích trữ à.

Có thì làm sao hợp lý đôi bên là đc. Như những ý kiến tui nêu trên. Và nên xem xét lại cho những người tích trữ tctd

Enies

Hạ Sĩ

có sài nhưng phải cân nhắc dùng vào thời điểm nào, vì 1 cái tới 800@ + cai lá cờ( mở random từ giáp +5) = cục thái cực, đâu phải mún sài sao cũng đc bạn

Có thì làm sao hợp lý đôi bên là đc. Như những ý kiến tui nêu trên. Và nên xem xét lại cho những người tích trữ tctd
Thì em chỉ muốn ra pill TCTD
Nhưng chắc chắn là thời gian sử dụng không dài như TCTD lần trước :D:D

Enies

Hạ Sĩ
Mà AD có ra thì nên cân nhắc
Giảm hiệu ứng buf xuống 5-10% HP thì 100 thôi
Thời gian thì 15-30 phút
Vậy là ổn
Mà cũng công bằng cho các anh em vẫn còn TCTD từ lần trước

hero98

Trung Sĩ
đọc cmt mà buồn cười các bạn trẻ thời nay , 100@ nó to vl đến nổi phải nói hút máu , 100@ giờ giá có 7m nhé , 1 ngày các bạn train nhặt không dc 7m hả , hay lại hoàn cảnh sinh viên , nhà nghèo không có điều kiện :))
xin phép ý kiến năng lên 250@ /1 thời gian 2h .

SAOnline

Hạ Sĩ
Đúng 9 xác ra là chỉ cần ra cái thái cực 100@ or bán = gold 5~10m(random) mà chỉ đc 4~8% dame def(random) +100~150hp(random) sài trong 30p trong tlc, ko đem ra ngoài đc và ko cho sài trùng với thái cực 15% hiện tại thì ngon
hoặc bán cái hộp buff random: có thể 4~8% dame def (1) clvc 3~5% (2) ulpt 3~5%(3) hp 100~150(4)
và hộp này khi ăn vào có thể nhận random (1) + (2) + (3),, (1) + (3),,, (2) + (3),, (2) +(4),, (1) + (2) + (3) + (4) v..v...

SuperCover

Trung Sĩ
Nếu mà ra pill thái cực thì xin phép không có giá 100@ nhé. 5% dame là 2m, 5%def 2m, 300hp 3m v tính ra sơ sơ cục thái cực 30p là 15m. Tuy nhiên sv nói không với pill thì phải đánh thuế nó to vào chứ bán rẻ vkl vậy thì khác j sv ai cũng xài đc pill. V thì ban đầu cấm pill làm gì? Tại sao ctp ít lợi ích nhưng lại có giá cao. Ý tưởng ban đầu thế nào thì nên giữ như thế kteam ơi, trước sau phải nhất quán như 1 chứ, hoặc là ra event mà ai cũng có thể tham gia để họ có họ tích lại để lúc cần chứ kf bán tràn làn như v. Ngày xưa cục cht như cục vàng từ ngày bán trong dkt, kshop cht mất giá trị hẳn.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Vote ra 1 loại khác không phải TCTD nhưng tác dụng 80% đến 90% giống nhau, khác cái buff 10% exp.
Ủng hộ ramdom buff trong NPC với giá gold rẻ.

SAOnline

Hạ Sĩ
Đúng 9 xác ra là chỉ cần ra cái thái cực 100@ or bán = gold 5~10m(random) mà chỉ đc 4~8% dame def(random) +100~150hp(random) sài trong 30p trong tlc, ko đem ra ngoài đc và ko cho sài trùng với thái cực 15% hiện tại thì ngon
hoặc bán cái hộp buff random: có thể 4~8% dame def (1) clvc 3~5% (2) ulpt 3~5%(3) hp 100~150(4)
và hộp này khi ăn vào có thể nhận random (1) + (2) + (3),, (1) + (3),,, (2) + (3),, (2) +(4),, (1) + (2) + (3) + (4) v..v...
mọi người thấy sao

Mikasa

Gia nhập giang hồ
100@ chẳng phải là to, giá quá hợp lý, nhưng từ trước server đã có tiêu chí ko pill, thực ra bây giờ vẫn có một số loại pill cơ bản tương đối đủ xài thôi. Nên dừng lại :)
Vote không pill :)

kingtank

Binh Nhì

sever hướng đến mọi người - ko phải vì vài đối tượng đấy bạn ơi . họ có cả triệu hay chục triệu đâu có liên quan . mua cho lắm vao` - tích cho nhiều vào . tích thật lực vào rồi đến khi mod update cái mới cho gamer thi` lại kêu .tôi ko nói là ko ai còn nhiều thái cực mà tôi nói là số ít . chúng tôi phải chờ họ xài xong chúng tôi mới đc xài a` . :)) thân

SAOnline

Hạ Sĩ
sever hướng đến mọi người - ko phải vì vài đối tượng đấy bạn ơi . họ có cả triệu hay chục triệu đâu có liên quan . mua cho lắm vao` - tích cho nhiều vào . tích thật lực vào rồi đến khi mod update cái mới cho gamer thi` lại kêu .tôi ko nói là ko ai còn nhiều thái cực mà tôi nói là số ít . chúng tôi phải chờ họ xài xong chúng tôi mới đc xài a` . :)) thân
đã nói sv hướng đến mọi người, vậy ng` tích thái cực họ ko fai là 1 mem của sv chắc ?
người tar có tiền, ng tar tích oke ? mà rẻ gì, cũng chua chát ?
bạn thử là 1 người trong số họ r hiểu, oke ? hay mún đạp đổ hết công sức của ng tar ?
còn tui ko phản đối việc ra pill tctd, chỉ cần hợp lý cho ae bỏ công đợt trước tich pill, oke ?

tienthanhs1

Trung Sĩ
Tôi ko vote cũng ko phản đối việc bán pill TCTD bởi vì pill sinh ra để mình giết người khác và cũng ngược lại, chỉ cần hạn chế ko quá nhiều loại pill làm mất giá trị của đồ vip cường hóa cao là dc....còn đối với những bạn tích pill thời gian trước, có thể hỗ trợ 1 phần ví dụ đổi 1 cục thành 2 cục, hoặc + thêm số giờ sử dụng.....pill cũ khóa mà lo gì, mục đích tích pill cũng là để dành sài chứ có phải để đầu cơ bán lại đâu mà sợ

Bên trên