Bác nào cho em hỏi về cường hóa?

DF2018

Gia nhập giang hồ
Tình hình em là newbie ms lần đầu chơi game này, hiện tại cũng lv35, sau 1 thời gian em thấy các bác 3x của sv có áo +5 +6 và set 3x +4 pt3~5. Từ lúc ms chơi đến giờ em cũng gom dc 5~7m gold và đã cố làm 1 set 3x vì item GM cho đã hết time >> cường hóa từ 2>3, 3>4 là em mất item :(( và bay hết gold, chắc acc vậy là chết rồi :((. Em có thử hủy 5 lần như hướng dẫn nhưng vẫn ko lên dc +4 ? bác nào bik cường hóa cho em hỏi cách cường hóa và +? bao nhiu thì xài pvp?

DF2018

Gia nhập giang hồ
hix viên pt3~5 thì em vẫn còn, em mún hỏi cách cường hóa ý? em mất sạch gold r vẫn ko có item 3x nào thay item cho newbie.. h item dc cho cũng hết cmn hạn rồi..ko train dc :((

DuocSeSe

Gia nhập giang hồ
đừng khóc nước mắt sẽ làm ta íu mềm trước đao kím tiếu :)) hên xui mà theo tui thì đồ ch 1-3 bình thường còn muốn lên 4 thì xài phù 5% sẽ an tâm hơn MỘT CHÚT XÍU

Dũng Master

Gia nhập giang hồ
giờ đi nhậu rồi tí tối mà còn chưa xỉn lắm thì mình log vô tặng bạn set 3x hồi thất thập cổ lai hy mình tự op còn xỉn quá thì mai nhé :))

DF2018

Gia nhập giang hồ
đừng khóc nước mắt sẽ làm ta íu mềm trước đao kím tiếu :)) hên xui mà theo tui thì đồ ch 1-3 bình thường còn muốn lên 4 thì xài phù 5% sẽ an tâm hơn MỘT CHÚT XÍU
thế 3+.. tới bao nhiu thì xài pvp5% từ bao nhiu + trở lên thì xài pvp % cao hơn bác?

giờ đi nhậu rồi tí tối mà còn chưa xỉn lắm thì mình log vô tặng bạn set 3x hồi thất thập cổ lai hy mình tự op còn xỉn quá thì mai nhé :))
Oh thanks bác nhìu lắm

galovesoc

Binh Nhì
Mách nước nhé hehe.
+ 3: bỏ vào hủy 3 lần, lần thứ 4 thì bấm ESC thoát ra hoàn toàn. Tiếp tục bỏ vào hủy 3 lần, lần 4 thì đập. Nhớ đều tay.
+4: bỏ vào hủy 4 lần, lần thứ 5 thì bấm ESC thoát ra hoàn toàn. Tiếp tục bỏ vào hủy 4 lần, lần 5 thì đập. Nhớ đều tay.
( Đều tay là trong khoảng 3s nhé). Kinh nghiệm +3 và +4.

+5 : chờ cao thủ.
...

DF2018

Gia nhập giang hồ
Mách nước nhé hehe.
+ 3: bỏ vào hủy 3 lần, lần thứ 4 thì bấm ESC thoát ra hoàn toàn. Tiếp tục bỏ vào hủy 3 lần, lần 4 thì đập. Nhớ đều tay.
+4: bỏ vào hủy 4 lần, lần thứ 5 thì bấm ESC thoát ra hoàn toàn. Tiếp tục bỏ vào hủy 4 lần, lần 5 thì đập. Nhớ đều tay.
( Đều tay là trong khoảng 3s nhé). Kinh nghiệm +3 và +4.

+5 : chờ cao thủ.
...
=)) thanks bác share bí kíp =)) hi vọng thành công fail nữa newbie như em chắc chớt :((

GhostxLove

Hạ Sĩ
Với ĐKT thì chả có tips gì đâu bạn ơi , may rủi cả ... Có 1 tips là mở nhạc tụng kinh remix nghe ;)) mỗi lần nghe "bong" 1 cái là click , lên hay không thì tùy vào ĐKT hôm đó có ăn chay trường hay ko thôi :D
btw nếu có ctp+cặp acmm thì +3 sài 10% khỏi phải nghĩ , +4 muốn chắc ăn thì sài 20% , ko thì 10% cũng dc kiếm kênh vắng vắng ra chào hỏi dkt vài câu rồi múc , +5 thì .... ra tháp nhang rồi vào rửa tay op , cũng pvp20 luôn cho máu ;))

Bên trên