THẢO LUẬN Bổ sung danh hiệu

quangtuanag3

Binh Nhì
Nhìn chung, các game từ xưa đến nay( tlbb, kiếm thế, vltk, audition, mu, boom, tam quốc chí,...) sau khi hoàn thành cột mốc game, vượt ải, đánh giải và còn nhiều thử thách khác thì ngoài phần quà của BTC là các items, @ để chu cấp lại cho các bạn tham gia thì mình rất cám ơn BTC!
Và hôm nay, mình mạn phép được nói lên ý kiến của anh em về việc " Bổ sung danh hiệu" cho các TOP dc giải DCCB mùa này, tuy đây là chức năng không mới lạ gì, không tốn nhiều công sức cũng như khả năng edit code của các ad và mod nhà Mèo. Nhưng đây là món quà vô giá về " độ chảnh", món quà vô giá về mặt tinh thần cho các TOP, cũng như các bạn chưa và đã tham gia giải để cố gắng mùa sau build đồ giậc TOP nhầm dc cái danh hiệu vô giá này!
Và sau đây em sẽ nói lên hình thức bổ sung danh hiệu cho TOP DCCB:
-TC4: màu danh hiệu sẽ là màu khác với TC3
+TOP 1: danh hiệu trên tên nhân vật sẽ là Độc Cô Cầu Bại Hạng 1
+TOP 2: danh hiệu trên tên nhân vật sẽ là Độc Cô Cầu Bại Hạng 2
+TOP 3: danh hiệu trên tên nhân vật sẽ là Độc Cô Cầu Bại Hạng 3
-TC3: màu danh hiệu sẽ khác với màu TC4
+TOP 1: danh hiệu trên tên nhân vật sẽ là Độc Cô Cầu Bại Hạng 1
+TOP 2: danh hiệu trên tên nhân vật sẽ là Độc Cô Cầu Bại Hạng 2
+TOP 3: danh hiệu trên tên nhân vật sẽ là Độc Cô Cầu Bại Hạng 3
*Lưu ý: DANH HIỆU KHÔNG CỘNG BẤT KÌ CHỈ SỐ NÀO CHO NHÂN VẬT

Phần trình bày của mình đến đây là hết, mong mọi người cho ý kiến thêm!
Cám ơn vì đã quan tâm!

Ký tên
Độc cô cầu mượn - Prime =))

GhostxLove

Hạ Sĩ
@quangtuanag3 : hình đâu đại ka ?
top1 = Quán quân Độc Cô Cầu Bại
top2 = Á quân Độc Cô Cầu Bại
top3 = Top 3 Độc Cô Cầu Bại
Danh hiệu sẽ hiển thị phía trên danh hiệu võ huân nếu dc ;)) nếu ko dc thì cho danh hiệu ít chỉ số ngang ngửa thần ma hay cao thủ mới là ok , dùng thay cho danh hiệu vh :D màu tím nha đại ca , special 1 tí =))
Người thì phát sáng xanh lá =))

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
tui mà làm được thì giờ này tui ở bên Trụ sở MGAME xơi trà uốn nước rồi chứ không phải còng lưng ngồi đây...

dcjuly97

Binh Nhất
có chút danh hiệu nhìn cho nó ngầu đẹp cho ae đccb là được, thấy ý kiến này khá hay mong Kteam và pro IT help để có đc như vậy

Bên trên