THẢO LUẬN Bỏ vụ vào tlc ko có điểm bị dis ra ngoài đi ...

kevinlai

Binh Nhì
nhiều người cũng hăn hái vào rồi hăn hái đanh cos điều dù cos thế nào cũng không lấy được điểm thôi hixx vậy mà chỉ một chút là bị diss hix riết măt hết hăn hái đi tlc (cũng nhảy vô dame tuọng đàn hoàn nhé ) @Lion_King cậu xem lại vấn đề này được ko ví dụ có thể ko kill được mạng nhưng có đánh tượng là ok tui đao khách nhảy vô chưa fản được dame là về thành rồi hixx

Hoa Hữu Khuyết

Everything's under control
Staff member
Trong 15' mà không có điểm mới bị dis, giết được người hay bể được tượng thì đâu có dis, với lại máu của tượng cũng đã giảm rồi, không lẽ 15' không bể được tượng sao

chantroi

Gia nhập giang hồ
Trong 15' mà không có điểm mới bị dis, giết được người hay bể được tượng thì đâu có dis, với lại máu của tượng cũng đã giảm rồi, không lẽ 15' không bể được tượng sao
tượng đầu tiên đánh vỡ rồi đã có điểm đến tượng thứ 2 chưa vỡ vẫn bị dis nhé.
còn có vụ còn 1p hết giờ mới dis nữa cơ

Hoa Hữu Khuyết

Staff member
tượng đầu tiên đánh vỡ rồi đã có điểm đến tượng thứ 2 chưa vỡ vẫn bị dis nhé.
còn có vụ còn 1p hết giờ mới dis nữa cơ
Bạn id gì, đi tlc mấy, ngày nào ? mình check cho bạn, theo lời bạn nói là tượng đầu nổ từ phút thứ 4 hả, rồi trong 15' tiếp theo bạn ko giết được ai, tượng thứ 2 cũng ko nổ, thì đến phút 19 bạn bị kick, phải hok ?

kevinlai

Binh Nhì
11h40 bể tượng, đến 11h55 bạn bị kick là đúng 15' bạn ko giết được ai hết tượng thứ 2 cũng không bể, mà tại sao tượng đầu nổ nhanh mà tượng thứ 2 không nổ vậy ?
ủa nhớ trước khi bị kích ra điểm tổng tăng lên 2000 mấy có nghĩa là tượng thứ 2 đã nổ mà có điều lúc đó tui đang bị rược vòng vòng hixxx

Hoa Hữu Khuyết

Staff member
ủa nhớ trước khi bị kích ra điểm tổng tăng lên 2000 mấy có nghĩa là tượng thứ 2 đã nổ mà có điều lúc đó tui đang bị rược vòng vòng hixxx
Có hit được tượng cái nào không, hay chỉ chạy vòng vòng, ko đánh được thì tượng nổ cũng đâu có điểm, còn nếu có đánh tượng thì do xui thôi, có thể tượng nổ sau 1 vài giây

mrmooc

Binh Nhì
Xin xỏ: có thể cho các acc vào tlc đang đánh bị dis vào lại tlc được không? Cái này là dis do kết nối chứ không phải dis do ko có điểm

ducVjp

Gia nhập giang hồ
k quan trong co diem hay k co điểm nếu bạn ngồi chơi thi sẽ bi dis còn diem thì k nen tínhv ô nhé,
vs: acc njn dj tlc 2 k lm duoc mang nào ma den luc win la bi dis hỏi thử có bực k, đến lúc đó chả thèm di tlc

Bên trên