GIÚP ĐỠ Bị xóa nhân vật !!

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
Đề nghị kteam check nhanh cái gd của acc bị mất.. kịp thời xữ lý chứ k nó bán đồ có giá trị với giá rẽ =Vnđ chẵng hạn.. thì tội cho người mua!!!
Một tiểu thương k1 HB cho hay!!! :))

OneOfAKind

Thượng Sĩ
ông mất nv đâu. làm 1 topic hứa hẹn nạp @ ngay :)) xin xỏ đàng hoàng thì sẽ đc hỗ trợ thôi. kteam đang chờ thành ý của bạn đấy

Zero

Binh Nhì
À, acc 9 thì kệ m.......
Đùa thôi chớ admin xem xét đê, phạt chơi chơi cái tội bất cẩn làm phiền ad là đc :))

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Nhân vật chắc chắn sẽ được khôi phục nhưng về phần những vật phẩm trong đó thì mình chưa dám chắc đâu !
Bởi đó cũng là 1 bài học quý báu cho các bạn sau nay
Có chăng chỉ là khôi phục 1 số gì đó, mình cũng không rõ Boss sẽ xử ra sao về phần đồ nữa !

SAOnline

Hạ Sĩ
Nhân vật chắc chắn sẽ được khôi phục nhưng về phần những vật phẩm trong đó thì mình chưa dám chắc đâu !
Có chăng chỉ là khôi phục 1 số gì đó, mình cũng không rõ Boss sẽ xử ra sao về phần đồ nữa !
mình nghỉ nên khôi phục hết cho bạn ấy đi
và phạt cái gì đó
vd: nộp phạt 1 2k @ chẳng hạn
hay giam bạn đó 1 ngày làm công ích đánh cóc mèo đưa nguyên liệu cho KHN nấu cháu cho ae ăn
lụm rạc toàn huyền bột =))

leelouis

Gia nhập giang hồ
Mình cũng là 1 người bị mất đồ tương tự vậy nên nếu có khôi phục cả vật phẩm thì trường hợp của mình thì tính sao :) Vậy nên khôi phục xác là công bằng rồi :) Lỗi do người chơi thì phải chấp nhận. Còn đồ đạc bị hack thì phải truy đứa hack mà ban đi.

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
Đùa thôi. Ông lo gì..
Trc sau gì ad cũng phục hồi lại như trước thôi. Sv này mấy chuyện đó bt mà, trc cũng có ng đc phục hồi rồi đó...

Bên trên