GIÚP ĐỠ Bị mất đồ trong nhân vật và trong kho

Lee

Gia nhập giang hồ
Tên NV: TieuMy
Mất hết đồ trên nhân vật, trong kho: tiền trên nhân vật 4-5m, 2 bình máy st lớn, 1 sâm st lớn và 1 sâm st nhỏ, Ngọc trong kho....
Tên NV: MyMy
Mất hết đồ trên nhân vật, trong kho: tiền trên nhân vật 4-6m, 2 bình máy st lớn, Ngọc trong kho: clvc 9-14%, cl 6-10, tc 9-13, ngoc NHT ....
Thời gian mất đồ từ 2h đến 5h sáng ngày 8/1/2017
Trước khi mất có bị tình trạng kết nối sever và đăng nhập tài khoản nơi khác, khoảng 5phut một lần. Mình train kenh 4 bai hoang mạc - Tam Tà Quan.
Hy vọng sẽ được giúp đỡ để về lại với ae trong team sớm . Vì minh đăng bài cả ngày hôm nay rồi mà chưa thấy các a trả lời. Thân !!!
@Lion_King @Hoa Có Khuyết @Huyết Gà Vương

Hoa Hữu Khuyết

Everything's under control
Staff member
Lúc 4h sáng tài khoản của bạn có LOGIN vào lấy tất cả các đồ trong kho riêng, kho chung vứt shop hết. Đây không phải là lỗi hệ thống là mà hành vi của người dùng. Bạn giúp mình trả lời vài câu hỏi.
1. Bạn có share acc cho ai ?
2. Password của bạn có ai biết,dễ đoán?
3. Bạn chơi ở nhà hay tiệm net
4. Có mở teamview cho ai?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
ko phai? nhung it ra Ad cung phai? cho chu? thot' 1 cau tra loi` hay la` thoi gian de? Ad check lai. chu'...ma` sao bao tri` gi toan` mat' do` cua? ng ta vay AD...
Sao bạn biết bảo trì mất đồ? Chủ thớt share account với người khác bị người ta lấy đồ đi quăng shop hết rồi. Gì chứ vụ này tùy tình hình support hay ko.

NgáoĐá

Gia nhập giang hồ
Sao bạn biết bảo trì mất đồ? Chủ thớt share account với người khác bị người ta lấy đồ đi quăng shop hết rồi. Gì chứ vụ này tùy tình hình support hay ko.
phai? roi` bi. nguoi` khac' log ac' hack' do` ma` do? thua` cho bao? tri` la` khong dung', noi' nhe. nhang` nho` giup' ad may gia con` giai? quyet'

Nguyễn Xán Lâm

Binh Nhất
Lúc 4h sáng tài khoản của bạn có LOGIN vào lấy tất cả các đồ trong kho riêng, kho chung vứt shop hết. Đây không phải là lỗi hệ thống là mà hành vi của người dùng. Bạn giúp mình trả lời vài câu hỏi.
1. Bạn có share acc cho ai ?
2. Password của bạn có ai biết,dễ đoán?
3. Bạn chơi ở nhà hay tiệm net
4. Có mở teamview cho ai?
Anh có thể tra ra IP mà "Người" LOGIN vào bán hết đồ sau đó so sánh IP với "Chủ acc" được không ?

Lee

Gia nhập giang hồ
Bạn có share tài khoản với ai không?

@HoConNho : bạn nghĩ Ad log acc vào bán đồ của người chơi à :|
Không ai nghĩ ad như vậy, Người chơi chỉ bức súc vì tình trạng mất đồ sạch trong acc, mà chẳng thấy đội ngũ Admin kiểm tra xác thực , cung k thấy cho một câu tra lời . Còn Ad nói k làm được thì mình cũng XIN DELETEL 2 ACC Nói trên .

kangtadragon

Binh Nhất
Trước đó lúc 2 giờ mấy , tài khoản của anh ấy hình như bị truy cập ở nơi khác hay sao đó , bị dis liên tục trong khi pt train với team .Cũng không ngoài khả năng tài khoản đã bị xâm nhập ạ :)

Bên trên