XIN XỎ Bị hack tài khoảng.. in khoá id

Vô Cảm

Gia nhập giang hồ
Thích nhất seve này ở điểm này !!!
Đã từng bị người lập acc lấy lại hoàn toàn Thông tin .
Và chứng minh được mình là ng chơi GM đã giải quyết lấy lại acc.
Rất OK
Mong seve càng ngày vàng phát triển !!!

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Thỉnh thoảng lại có vụ test tay nghề kteam. Vẫn chưa gặp dc ca nào khó mấy ca này vấn ez quá :))

luxury11

Gia nhập giang hồ
like cái vụ này ko như dzô sp lòi mắt ms đc trả lời 1 câu rồi đợi cả tháng mới lấy lại đc acc :) đủ kiểu hành nhau

MisAuD

Gia nhập giang hồ
Chủ acc cũ đây, như bạn kia đã post hình, mình k nói j thêm, mình chỉ vào xác nhận là k có đổi tt acc đó, và đã nghỉ game :D
Cả thang chưa zô rồi :D
Có 600k à mình k rãnh để làm cái chuyện đó

Silver

Hạ Sĩ
Chủ acc cũ đây, như bạn kia đã post hình, mình k nói j thêm, mình chỉ vào xác nhận là k có đổi tt acc đó, và đã nghỉ game :D
Cả thang chưa zô rồi :D
Có 600k à mình k rãnh để làm cái chuyện đó
ko làm thì thôi,chứ thằng làm thì bị band ip,chơi sv này yên tâm mấy khoản hack này lắm :D

Tịnh Hải

Binh Nhì
:bz thằng óc heo này ,tw thỳ liên van j đến gmail ,bộ xưa mày ko tw cho ac @MisAuD ,rồi ăn cắp vặt,bi ngta biết ,ngta chữi xóa face ak,=))
Nói cho mày nghe là sv này đéo ai không biết tao như nào mà đi lấy mấy viên cknd của nó đâu. Clvc 23% tao còn đi cho @Orochi =)) mấy viên cknd kêu tao lấy. Mẹ thằng óc chó. Mày teamview qua mở fb nó lên thì thấy thông tin đó thằng ngu, nhà quê và nghèo nàn =))

Tịnh Hải

Binh Nhì
thánh comment dạo @Tịnh Hải vào mà comment kìa,mồm thỳ bo la bô lô,đang train thấy mình vào cong đít chạy ra solo,bõ cã tem,cách sống cũa mày thỳ ai cũng rõ,xưa t không cho pt,về nhà mà khóc với mẹ nhé,đung có đy lang thang cắn bừa.
Tao thích tao comment nhổ vào mặt mày dc ko tại mày ngu quá thôi =)) há mồm ra tao ỉa vào cái nề. Pt ghẻ của mày tao ỉa 1 bãi xong ko thèm vào chứ đòi kick tao :))., tao vào gánh mệt chết mẹ. Thằng ngu

Tịnh Hải

Binh Nhì
thánh comment dạo @Tịnh Hải vào mà comment kìa,mồm thỳ bo la bô lô,đang train thấy mình vào cong đít chạy ra solo,bõ cã tem,cách sống cũa mày thỳ ai cũng rõ,xưa t không cho pt,về nhà mà khóc với mẹ nhé,đung có đy lang thang cắn bừa.
Cái loại mày đi xin tưng đồng từng cắt của team với lí do đéo đủ tiền mua sâm buf người ta mới nghĩ mày lấy mấy thứ đó đó chứ tao thì tao chỉ mún ỉa vào mồm cho m bớt xàm thôi :))

shine1992

Binh Nhì
Tao thích tao comment nhổ vào mặt mày dc ko tại mày ngu quá thôi =)) há mồm ra tao ỉa vào cái nề. Pt ghẻ của mày tao ỉa 1 bãi xong ko thèm vào chứ đòi kick tao :))., tao vào gánh mệt chết mẹ. Thằng ngu
<:-Pgánh tem mà bị tem đối xữ thế à,bị đuỗi xong ôm hận từ đó giờ,xin ai xin chứ chưa bao jo xin mày nên đừng tõ vẻ,ở vn sống đéo nỗi ra nc ngoài rữa đít coh bon tây,đy xa về nhà bốc phét à cu,bọn t mạc kệ mày lâu rồi ,mà cái tính đàn bà cũa mày tao ĩa vào,(Thêm nữa là @MisAuD tuy là cãi nhau vs chơi ko đẹp với tui nhưng mình nghĩ là cũng có uy tín, hồi trc bán acc cho nó mà nó ko đòi cần gmail mà với nó với tôi cũng share teamview cho nhau mà an toàn mà lâu rồi :)).câu này nghĩa là j @Tịnh Hải khen người ta,xong bão người ta sống không đẹp với mày,tao lậy con người mày lun,nói không thành có,tráng thành đen, đễ nhắc lại cho mày nhớ ,mày bụa quá,người ta đỗi pass tw rồi còn mò,xin đễu tw cũa @MisAuD ,sống đễu quá,ngta phãi xóa face không cho sũa nữa,mà vẫn ráng đu theo,như con tó )) .mày hõi @MisAuD xem tao không hề khuyến khích thang nào chơi mà nhờ ng khác tw,tao còn nói cho không chơi dc thỳ nghĩ đy,xuất ngày nhờ tw hộ,còn mày thỳ phãi đy xin mò pas ngta,nên mày gato à.cái thứ chân ngắn cổ lùn,nóih ca sai,chớ ghé nhà tháng lé,chớ chơi với thằng lùn.chửi mày bn bnh toppick cũng thế,tao khinh vào nc với mày,từ h coi như mày đéo tồn tại cho cuộc sống nó tốt đẹp hơn.

Bên trên