GIÚP ĐỠ Bị hack acc

viaibacdau

Binh Nhất
Mình sẽ xem xét tình huống này. Qua đây ae nên hiểu và cảm thông cho những biện pháp cứng rắn của mình. Tất cả đều là để tốt cho ae, chứ mệt thêm cái thân già mình chứ chẳng đc cóc khô gì hết (ngoài bị chửi).
Vote hỗ trợ bạn thớt , vote LionKing cưới vợ để giảm bớt căn thẳng khi làm game =))) :D

kevinlai

Binh Nhì
Vote hỗ trợ bạn thớt , vote LionKing cưới vợ để giảm bớt căn thẳng khi làm game =))) :D
chắc chú mới chơi thời gian gần đây chứ theo như tui biết kteam đã hoàn toàn mất giống do những độ hứa không làm (sau đó livétream tự cung cho anh em xem) bởi vậy đừng nhắc vợ con họ buồn):));)

haigiangyb19987

Binh Nhì
@Mèo mập
Tao nghĩ mày nên bỏ đi, lách luật thì có chơi có chịu. Chỉ nên đăng lên đây cho mọi người biết thằng đù này mà né ra thôi. Tao cũng từng dính phốt thằng này, rao bán 2 xác đao 72 ko mail giá rẻ nên xúc về định cày đệ tử cho lẹ. Trả tiền xong nó đưa 2 acc 68 ok ko sao, nhưng mới bơm đồ vô quẩy 1 chút nó dis acc ra, nhập pass mình báo sai, nhập pass nó cũng sai. Xong làm căng quá nó kêu đợi tí hỏi thằng bạn, và lát sau kêu log lại pass cũ thì log đc. Kết luận: hệ thống tự reset pass cũ, chứ ko ai đổi, thỉnh thoảng nó hay bị vậy (ae nghe câu này có quặng ruột ko?). Thấy khắm quá nên cự tiếp may mà nó ói tiền lại. Còn khoe mẽ từng gd 2-3tr vnđ ở 4rum rồi còn bọn mình sn 87 (chung team hagiangyb1987) éo đi lừa gì đâu, ghét bọn uy tín như cc mà thích khoe
Về tin nhắn fb thì muốn check thật giả cũng dễ, hình trên cap từ màn hình đt khó fake, muốn check kĩ hơn tì teamviewer là xem đc.
Nói thẳng ra tụi này chuyên bán acc cho ai ko đổi id xong nuôi cho béo để thịt, riêng vụ pass tự reset là thấy mê tín rồi
vãi shit ông này xin acc mình mà.mình ko chơi nữa cho acc tưởng tử tế mà.nếu đúng lừa đảo thì unfrein luôn

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chào bạn chủ thớt!
Trường hợp này được khá nhiều anh em quan tâm, xét khía cạnh tình cảm và cộng đồng bạn được khá nhiều người ủng hộ nên mình sẽ hổ trợ bạn vụ này. Bạn vui lòng liệt kê đầy đủ thông tin vào topic chuyển nhân vật 2 nhân vật mà thanh niên trên đã lừa đảo của bạn.
Mức phí chuyển là 1500@/nv như mọi người.
Đây là trường hợp cuối cùng mình hổ trợ chuyển nv với lý do bị lấy lại Gmail. Tất cả những sự cố phát sinh sau này mình sẽ ko hổ trợ nữa. Các bạn hãy vui lòng thực hiện theo đúng quy trình chuyển nhượng nv để bảo vệ an toàn cho Tài khoản của các bạn.
Thân ái!

Mèo mập

Gia nhập giang hồ
Chào bạn chủ thớt!
Trường hợp này được khá nhiều anh em quan tâm, xét khía cạnh tình cảm và cộng đồng bạn được khá nhiều người ủng hộ nên mình sẽ hổ trợ bạn vụ này. Bạn vui lòng liệt kê đầy đủ thông tin vào topic chuyển nhân vật 2 nhân vật mà thanh niên trên đã lừa đảo của bạn.
Mức phí chuyển là 1500@/nv như mọi người.
Đây là trường hợp cuối cùng mình hổ trợ chuyển nv với lý do bị lấy lại Gmail. Tất cả những sự cố phát sinh sau này mình sẽ ko hổ trợ nữa. Các bạn hãy vui lòng thực hiện theo đúng quy trình chuyển nhượng nv để bảo vệ an toàn cho Tài khoản của các bạn.
Thân ái!
thanks kteam

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
- Bên các sever Dzo hiện đang có nhiều dư luận cũng như cảnh báo về topic của FB : Nam Anh này ..
- Chút chủ thớt mau lấy lại dc phong độ ...

Bên trên