THẢO LUẬN Bị hack acc nhờ gm vào xem dùm

weproktvn2

Binh Nhì
KTeam việc gì phải xin lỗi nhỉ ??? Nhập gia tùy tục, mua bán acc lậu kiểu này ko qua chuyển nhân vật thì phải chấp nhận xác nhận đôi bên. Nếu có xảy ra vấn đề thì khóa lại để giải quyết tranh chấp đây là việc đã làm 1 năm nay.

Tiền bạn kia chưa nhận được chưa xác nhận, việc gì đi phá đồ người ta ?
Ý kiến cá nhân của em thôi mà sếp :D

ChuTuoc

Gia nhập giang hồ
View attachment 14123 đây lịch sử dao dịch tiền của tôi đây vừa rút 800k mất phí 1,100 vnd hum qua chuyển tiền khác ngân hàng 300k mất 9,900vnd tiền tôi chuyển đi rồi đơn giản thế thôi còn gặp trục chặc gì tôi ko biết ai dùng ATM vào cho lời bình luận đi có vài trăm bạc thôi chủ yếu cái danh dự tiền mất còn bị chửi thế này thế kia :))) tóm tắt ăn quả nhục
Thôi bỏ đi. Mình ko làm thì ai nói gì kệ họ, ko cần phải nhục làm gì. Không có thằng lừa đảo nào mà vào topic ráng sức thanh minh như bạn đâu. Chia buồn nhé. Sau này có chơi HK đừng đem đồ hiến cho DKT, phí lắm :(

ngocquyet131993

Binh Nhì
Trước mới chơi dc 1 tuần có gd cho MKL nợ 2tr mấy thiếu nữa tháng luôn.
Nghe mọi người nói MKL OFF GAME thế mà ãnh bán acc được gửi hẳn 3tr luôn vl =)))

Cứ bình tĩnh mà giải quyết !

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Ông này ngày xưa tưởng đâu thông minh lắm :)) Thế ở ngoài đời công an tòa án nó xử sao :)) Ức với chả chế, toàn ba cái thằng cứ nghĩ mấy trò khôn lỏi lừa lọc được chút xíu, gian manh được chút xíu rồi đến khi bị khóa mõm lại ra vẻ ức chế à :)) Qua chỗ ko ức chế tha hồ mà lừa :D
Công an toà án nó cũng phải có 1 quá trình điều tra kĩ càng nó mới tống giam nhé. Ở đâu có công an toà án nào nhận đc đơn cái xách cổ ông bị tố vào tù luôn hả :)) xong đến lúc đúng sai rõ ràng ai là người thiệt :)) thằng bị block thiệt chứ ai nữa :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Công an toà án nó cũng phải có 1 quá trình điều tra kĩ càng nó mới tống giam nhé. Ở đâu có công an toà án nào nhận đc đơn cái xách cổ ông bị tố vào tù luôn hả :)) xong đến lúc đúng sai rõ ràng ai là người thiệt :)) thằng bị block thiệt chứ ai nữa :))
Tiễn vong. Nhận thức còn chưa hết cấp 3 còn bày đặt đi comment.

Whisper

Binh Nhất
so sánh với ngoài đời làm cl gì bạn, ở đây ADM là chúa tể rồi nhập gia tùy tục phép nước thua lệ làng chơi đc chơi ko nghỉ, ok

Terminator

Gia nhập giang hồ
Tao thấy vấn đề đơn giản ở chỗ là tài khoản thằng này tên Vũ Tuấn Anh nhưng thằng kia chuyển Vu Anh Tuan cmnr. Đợi ngày mai NH làm việc tiền ói về tài khoản thằng kia chuyển lại cho bạn nha

Bên trên